[Funland] Các Cụ Mợ có tin vào các chỉ số cơ thể đo trên máy tại phòng tập không ạ?

SaoPhaiVoi

Xe buýt
Cân nặng em trong ngày nó đã +_2kg rồi

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Trước đây thì em chẳng để ý lắm vì em tập tại một phòng tập nhỏ, chủ yếu anh em tự tập với nhau.
1 năm nay em chuyển sang TT mới to đẹp hơn nên mới để ý các chỉ số trên cơ thể khi được đo bằng máy.
Em thường tập từ 1 tiếng đến 1 tiếng 30 phút mỗi ngày, thường thì tập nhảy zumba cho người dẻo khoảng 45 phút. Thời gian còn lại em chạy bộ trên máy hoặc đạp xe. Một tuần cũng có tầm 2 buổi tập Core fit hoặc Shape up gì đó có huấn luyện viên tại lớp. Thỉnh thoảng cũng nghỉ tập để đi chơi nhưng 1 tuần chắc được 5/7 buổi. Ăn thì em ăn thoải mái lắm, mỗi tội không khoái cơm nên ăn ít. Chứ trà sữa, pizza em vẫn xơi.
TẬP ĐỂ MÀ ĂN - đó là khẩu hiệu của em!
Và đây là lần đầu tiên cái máy nó bảo em chẳng cần giảm kg, chẳng cần giảm mỡ đấy ạ. Thôi thì cứ tin và lấy đó làm động lực để tập tiếp.
Các Cụ Mợ hiểu biết về các chỉ số này thì chia sẻ thêm thông tin đi ạ. Em cám ơn. Hihi
Ký tên: Mợ Ngọc ;)
Nhìn vào đây mới thấy mình hơi gầy 1 tí :))

Windy_Blue

Xe buýt
Cân nặng em trong ngày nó đã +_2kg rồi
Thật ạ. Cụ nói em lại nhớ thằng út nhà em. Bà ko cho nó ăn nhiều sợ béo phì. Mỗi lần bà bắt nó lên cân kiểm tra kiểu gì Cu cậu cũng xin vào toilet xả bằng hết. Hihi