[Funland] Các Cụ / Mợ có tin vào Bùa Ngải không ạ !

Car_Dream

Xe tải
:))
Các cụ, các mợ đang bị "bùa ngải" rồi.
Tỉnh dậy đi nàooooo, chủ thớt câu view đấy... =)) =))

danang194

Xe tăng
Cho e hỏi thế bỏ bùa yêu thì thế nào hở cụ, giải thì ra sao?

Thằng em họ em hình như cũng bị bỏ bùa rồi thì phải. Nhà nó trên TP Hòa Bình, bố mẹ cũng có của ăn của để, học hành tử tế, trước nó ngoan ngoãn lắm mà tự dưng từ khi yêu con pé thổ mường nào tít trong bản, nhà còn chẳng có điện đóm gì sất thì đâm ra đổ đốn. Nó vật vã với con ấy đến giờ cũng được ba bốn năm giời rồi, nhà có cái gì hở ra là đem cho con đó sạch. Mà con này nó láo lắm, gì em tìm cách ngăn cản, đến nhà đó nói chuyện thì nó không cho vào, chửi bới bà không ra cái gì.

Có lần hai đứa nó đưa nhau về nhà gì em chơi (toàn lén lút tranh thủ lúc hai ông bà không có nhà) bị gì em bắt được đuổi nó về, nó chửi láo, gì em định tát thì bị nó túm tóc cào cấu, gì em giằng ra được vớ cái cán chổi đuổi thì thằng con lại bênh con người yêu, rẩy mẹ ra mà chạy theo nó, bỏ đi mấy ngày không thèm về.

Bảo là con đó nó yêu thằng này đã đành, đằng này nó vẫn cặp kè ôm eo thằng khác lượn vè vè suốt ấy, chính mắt thằng em em bắt được đuổi theo mà rồi chả biết thế nào tông đầu vào cột điện. May mà chỉ phải nằm mấy tháng giời chứ cái sọ thì chưa làm sao... Sau đó gì em cho nó vào miền nam ở với cậu mợ, được một tháng thì nó lại tìm cách mò về... Giờ chả biết làm sao cho thằng này nó hết điên tình đây!!?? :-s
Cái bùa yêu này thì em chỉ nghe nói thôi cụ ah.Người bị bỏ bùa nó cũng na ná như cậu em cụ nhưng mờ không có chuyện về hốt của nhà đem cho gái như vậy đâu.Cái này là dại gái rồi.:)Còn bùa yêu ở chổ em chỉ là phải sống gần nhau,muốn về thăm nhà thì xin thuốc giải trong vòng mấy ngày đó,sau đó phải lên lại với người ta chứ không chịu nổi.Có nhốt cách mấy cũng phải phá ra mà đến với người ta.(Bùa mạnh lắm).Muốn giải cái này cũng phải tìm tới thầy cao tay hơn mới giải được ợ.Hức

daotaobanglai

Xe đạp
Nghe mà sợ thật

Escave

Xe buýt
Làm thế nào để được một chân dài đánh bùa yêu, các cụ chỉ e với.

ktphong

Xe tăng
bùa khác ngải. bùa là 1 dạng thẻ bài để trong người, dán lên tường, đốt,... mục đích là trấn yểm yêu ma. còn ngải là chơi off-chủ thể, tức là ko cho chủ thể biết, ví dụ như cho ăn uống hoặc làm hình nhân, nhằm mục đích gây tác động trực tiếp lên 1 ng nào đó như gây bệnh, làm mất trí nhớ, lú lẫn, ....
Ông chú họ nhà em bị 1 cô bỏ ngải, loại gì ko biết chỉ biết trong như tóc cắt vụn, ông ấy bỏ vợ bỏ con, đi theo cái cô đó, giống như bị sai khiến hoàn toàn. Sau này bắt ông ấy về đc nhà thì người cứ ngơ ngơ ngẩn ngẩn như tâm thần vậy.
Bùa trấn yểm thì thường thấy mấy ông thầy pháp hay làm, niệm chú rồi đốt. Có người thì xin bùa bình an để trong người. Nhìn chung bùa phổ biến hơn ngải, chơi ngải nghe đồn phải cao tay lắm, sai khiến đc âm binh mới chơi đc, nếu ko là bị phản lại là khùng khùng điên điên hoặc chết toi mạng luôn.

Escave

Xe buýt
Em đọc hết các comment nên nhận xét là bùa ngải toàn liên quan đến quan hệ tình cảm, mà người chủ động là phái nữ, còn phái nam là bên bị đánh bùa, ngải, cho dù con gái có xấu xí thì người con trai vẫn bị một lực hấp dẫn cực mạnh k thể bỏ, k thể thiếu, theo các cụ bí kíp đó là gì ạ, phải chăng là đỉnh cao của nghệ thuật xxx

nhokcoi89

Xe tải
Không phải là e tin, mà e biết là nó có thật. Có rất nhiều truyền thuyết nói về việc này. Tuy nhiên, không phải ai cũng làm được và không phải lúc nào cũng hiệu quả. Vì số lượng người làm được ngãi là rất ít và hậu quả của nó chỉ ảnh hưởng đến một vài cá nhân nên chưa tạo thành một luồng dư luận chính thống. Bản thân e còn biết, người nào học làm cái đó, cũng phải chịu một sự trừng phạt, nên rất ít người muốn theo. Nếu các cụ có nghi ngờ, thì e sẽ kể một chuyện có thật xảy ra trong chính gia đình mình.
cụ rob trần kể đi , e hóng để nghe này

ngauhung196

Xe máy
Các Cụ Mợ cho em 1 câu trả lời, rồi em sẽ kể 1 câu chuyện có thật 100% , xảy ra bên đàng nhà Vợ em!
Rât ly kỳ, khó tin ... những vẫn phải tin :D
Cụ chủ thớt dạo này bận quá hay sao? nhà cháu quan tâm đến vụ này mà lót dép hóng mãi chả thấy cụ í ới gì!

Takeshi

Xe tải
Em nghe đồn là có loại bùa yêu hay lắm các cụ ạ.
Kiếm cục kim cương to bằng hạt mít đeo trên cổ, tự nhiên gái nó theo hàng đàn :D :D :D

ngauhung196

Xe máy
Kiếm cục kim cương to bằng hạt mít đeo trên cổ, tự nhiên gái nó theo hàng đàn :D :D :D
hihi, bùa của cụ lạc hậu quá, em dự là h chả linh nữa đâu, khó thấy bỏ xừ, lại chả bít đâu thật giả, cụ cứ kiếm một con mẹc hoặc bmw, đảm bảo đi tán gái ít em cưỡng lại đc! ;))

Stent

Xe điện
hihi, bùa của cụ lạc hậu quá, em dự là h chả linh nữa đâu, khó thấy bỏ xừ, lại chả bít đâu thật giả, cụ cứ kiếm một con mẹc hoặc bmw, đảm bảo đi tán gái ít em cưỡng lại đc! ;))
Các kụ lạc hậu quá, bây giờ là phải show hàng nhá như lời của em gì nửa ta nửa Nhật vừa phát biểu ấy.

i.m.u.s.m

Xe tăng
bùa ngải là thứ có thật trên đời cụ ạ:D
ngoài ăn gà ra, thỉnh thoảng chúng nó còn rủ nhau đi chơi, vài ngày sau về :))
Nhưng đi đến với bùa ngải là đi đến với thế giới của quỷ học cụ ạ :D, phải cao tay mới dám nuôi, vì hên thì gặp ma, vui thì gặp quỷ là chuyện bt ạ:D