[Funland] Các cụ mắc delta hay omicron

sontung89

Xe tăng
Các cụ đã bị F0 cho em hỏi tý ,e đang có triệu chứng
Sốt
Đau họng
Đau người
Nhức đầu
1 tuần nay tiếp xúc gần với khoảng 8 F0, đồ chơi thì em đã chuẩn đầy đủ sẵn sàng
Đến nay Test thử 2 lần vẫn không lên vạch, vậy là sao các bạn F0 nhỉ ????
2
Đợi lạnh người lạnh từ trong ra là chuẩn

mazda929

Xe tăng
E nghĩ do thể trạng của từng ng mà có nh biểu hiện khác nhau, e bị f0 rồi lây cho cả nhà biểu hiện của e bị mất vị giác khứu giác 5 ngày nhưng nh người nhà còn lại thì k có biểu hiện này ngoài ngạt mũi và hơi nhức đầu

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
Con nào mà chả thế, mới ra toàn đc bơm thổi đe doạ , mấy nay nhiều cụ có vẻ phấn khởi vì đã nhiễm orion và " lo lắng hộ " các cụ khác đã nhiễm delta vs suy luận: nhiễm Delta rồi thì lại có thể nhiễm orion tiếp. Thế ngược lại thì sao, nhiễm orion rồi thì k nhiễm delta ? Thế nên xem báo ít thôi, bơ đi mà sống.
Bố em trước tiểu đường, huyết áp cao đọc báo sức khoẻ đời sống kiêng tám vạn thứ trên đời người yếu kinh khủng. Năm 2018 bị tai biến, sau đó thì chuyện ăn uống ko còn kiênh kỹ đc như trước mà trừ chân bị liệt còn đâu là huyết áp tiểu đường vẫn uống thuốc đều nhưnh người còn khoẻ hơn đợt ăn kiêng. Tô shi ba bọn báo tào lao, toàn đăng tin vớ vẩn. Nên em rút kinh nghiệm ở VN nếu muốn sống khoẻ đừng đọc báo sức khoẻ đời sống hay những chương trình đại loại như vậy. Còn Covid ngay từ giữa năm 2020 em đã xác định và rất muốn nhiễm xem nó ntn. Cuối cùng đã có lời giải là toàn bơm thổi để kinh doanh trên nỗi sợ hãi của người khác.

Thichlinhtinh866

[Tịch thu bằng lái]
e tính ko khai cụ ạ ;)) nên đang phân vân có nên tiêm ko. sau lại lỡ mất lượt
Đã bị thì đỡ phải tiêm. Tiêm mũi 3 e thấy bảo có nhiều phản ứng phụ. Nhất là vde về tim mạch.
E chứng kiến 1 ng tạch vì tim. Đã tiêm 3 mũi. Tất nhiên ko khẳng định đc. Nhưng bọn tây nó có khuyến cáo.

Vaccin bình thường quy trình phải 10 năm thử nghiệm lâm sàng tác dụng phụ mới đc cấp phép.

Vaccin covid làm xong mang ra tiêm ngay

Già thì tiêm chứ trẻ con tiêm ai biết tương lai có tác dụng phụ gì?
Ông có vấn đề về phân biệt nội dung à? Tôi nói gì đến vấn đề vacxin tác dụng phụ gì, tôi đang quote cái còm của ông codat nói về việc ko cho trẻ tiêm mũi 3. Và ông chờ đúng đủ quy trình vx phải nghiên cứu 10 năm hay hơn thì ông cứ chờ đi, để dành thuốc cho người khác tiêm càng đc tiếng thơm.

Trân trọng!

laclongquan678

Xe tải
Haizaaa...e thì chả biết dinh con nào. Nhưng mỗi tối hôm đầu sốt 38.3 độ, sau đó sáng hôm sau còn 37..đến chiều thì hết sốt. Còn chỉ ho nhẹ..ăn uống vẫn ngon.thậm chí thèm ăn vặt . cũng chả đau khớp đau người gì. Chỉ như là ốm thông thường :)) như này chắc dính Omicron hử các Cụ

Dan du an

Xe ba gác
Những người mà em quen biết và cả họ hàng hang hốc nhà em bị rồi chưa ai bị nặng cả. Kể cả người đang điều trị K. Cụ nào gia đình có người bị nặng cho thông tin xem nào.