[Funland] Các cụ giúp nhà em với

titcoi

Xe tăng
tiếp tục khóa tất cả các nguồn tiền thôi cụ, mợ í tự kiếm được thì tự tiêu thôi.

sổ đỏ, số tiết kiệm, vàng, chứng tất cả các giấy tờ quan trọng cụ phải bảo vệ cẩn mật sểnh là đi đấy.

liên tục cảnh báo nâng cấp với tất cả các bên quen biết về việc chơi đa cấp này. vì mợ nhà cụ trơ mặt rồi.
Cụ bắt vk làm thỏa thuận tài chính.Những khoản vay mượn cá nhân của vk cụ thì vk cụ tự chịu trách nhiệm.
Chỉ những khoản vay nào có sự đồng ý của cụ ,thể hiện bằng văn bản,có chữ kí của cụ thì cả 2 cùng chịu trách nhiệm,thỏa thuận có công chứng.!
Không thì sau này mệt mỏi lắm.
Theo em thì cụ mà không làm được như hai cụ này thì giải tán ngay và luôn không tàn đời cụ

USD.EURO

Xe điện
Vậy em phải lừa vợ em bao nhiêu lần như cụ chỉ bảo thì thành công ạ???
1 lần là ngon rồi cụ ;)) . Trúng thưởng mìtom con lux SA 2.0 là trúng độc đắc rồi :)
Cụ còn mong trúng thêm lần nữa thì chít

xukthal

Xe lăn
Em đang xiết chặt hết mức có thể cụ ơi
Vấn đề là vk cụ đang tầm nào? Nếu vk cụ hiểu bản chất và tỉnh táo trong việc kiếm tiền thì ko đến nỗi, có điều trừ họ hàng bạn bè ra là được :))

Minhcufe

Xe hơi
Vấn đề là vk cụ đang tầm nào? Nếu vk cụ hiểu bản chất và tỉnh táo trong việc kiếm tiền thì ko đến nỗi, có điều trừ họ hàng bạn bè ra là được :))
Dạ thưa cụ, vợ em nó đang ở cái tầm mà có thể a lô cho những người lâu lắm rồi chả gặp hay thăm hỏi nhau bao giờ cụ ạ. Nhiều hôm nghe vợ nói chuyện để chèo kéo người khác tham gia S69 mà em nóng mắt. Mẹ nó chứ có những bạn mà nói thật từ ngày lấy nhau đến giờ 12 là năm mà em chưa gặp hay nghe vợ nói chuyện với họ bao giờ, ấy vậy mà từ ngày tham gia S69 lại gọi điện hỏi thăm được. Tài tài là

STElectrics

Xe lăn
Thu nhập 2-3 trăm triệu/ tháng, được tặng xe mec ầm ầm kìa cụ. Tổ sư bọn phông bạt
Cụ thử bỏ chút thời gian theo dõi xem cái thằng thu nhập 2-300 triệu/ tháng kia có ở biệt thự hay nhà thuê, đi mer hay grab bike. Bóc phốt được nó khéo mợ nhà sẽ sáng mắt thôi ạ.

xukthal

Xe lăn
Dạ thưa cụ, vợ em nó đang ở cái tầm mà có thể a lô cho những người lâu lắm rồi chả gặp hay thăm hỏi nhau bao giờ cụ ạ. Nhiều hôm nghe vợ nói chuyện để chèo kéo người khác tham gia S69 mà em nóng mắt. Mẹ nó chứ có những bạn mà nói thật từ ngày lấy nhau đến giờ 12 là năm mà em chưa gặp hay nghe vợ nói chuyện với họ bao giờ, ấy vậy mà từ ngày tham gia S69 lại gọi điện hỏi thăm được. Tài tài là
Bà vợ ông bác em gần 70 tuổi tham gia cái hội đa cấp gì bán TPCN, trước chả thấy đâu khi tham gia thì năng đến chơi nhà họ hàng và dí TPCN vào bắt dùng thử (tất nhiên mọi người nể và bỏ tiền ra trả), sau ông bác phải họp họ thông báo mọi người trong họ đừng ai nể mà mau khi ko có nhu cầu ...mệt vãi...hết sức thông cảm với cụ :D

Minhcufe

Xe hơi
Cụ thử bỏ chút thời gian theo dõi xem cái thằng thu nhập 2-300 triệu/ tháng kia có ở biệt thự hay nhà thuê, đi mer hay grab bike. Bóc phốt được nó khéo mợ nhà sẽ sáng mắt thôi ạ.
Thì em vẫn bảo với vợ, đưa đến nhà anh Trương Huy Cường với lại các anh chị được nhận xe chơi để học hỏi cách làm giầu của họ mà vợ em ứ cho đi

Minhcufe

Xe hơi
1 lần là ngon rồi cụ ;)) . Trúng thưởng mìtom con lux SA 2.0 là trúng độc đắc rồi :)
Cụ còn mong trúng thêm lần nữa thì chít
Hí hí, và từ đấy vợ em nó vừa bán thực phẩm chức năng của S69 và 3 bố con em phải ăn mỳ tôm suốt quãng đời còn lain

chẳng có tên

Xe tăng
Cụ này nói chuẩn đấy! Cụ thớt bỏ thời gian ra làm thám tử theo dõi xem cái thằng thỉ lĩnh quốc tế nó ăn ở sống thế nào thi thập bằng chứng rồi về revew cho vợ xem ! Cái món này nguy hiểm phết đấy ạ! Cái quan trọng là đầu óc cứ ảo tưởng dần theo lối suy nghĩ hoang tưởng là bỏ mẹ rồi! Nó làm con người ta mê muội rồi đến 1 hôm a thủ lĩnh bảo vô phòng a truyền bí kíp làm thủ lĩnh cho mà nghe lời răm rắp là bủ mịa đấy

Minhcufe

Xe hơi
Cụ này nói chuẩn đấy! Cụ thớt bỏ thời gian ra làm thám tử theo dõi xem cái thằng thỉ lĩnh quốc tế nó ăn ở sống thế nào thi thập bằng chứng rồi về revew cho vợ xem ! Cái món này nguy hiểm phết đấy ạ! Cái quan trọng là đầu óc cứ ảo tưởng dần theo lối suy nghĩ hoang tưởng là bỏ mẹ rồi! Nó làm con người ta mê muội rồi đến 1 hôm a thủ lĩnh bảo vô phòng a truyền bí kíp làm thủ lĩnh cho mà nghe lời răm rắp là bủ mịa đấy
Em vẫn âm thầm theo dõi cụ ơi, em chủ động bảo vợ đến nhà các thủ lĩnh chơi để học hỏi mà

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com