[Funland] Các cụ giúp nhà em với

Hổ Con

Xe tăng
Ngáo lắm, mấy hôm trước gấu nhà em về bảo cq có 1 đứa (biên chế trong bank nhá)bán tp chức năng chữa k, gạ bán cho mọi người trong cq và bạn bè 2,3 tháng thấy thu nhập cao về viết đơn nghỉ việc luôn. Giờ các bạn ý cứ đi gạ họ hàng, ng quen, bán hàng thì nói hơn GS, Bs. Gạ từ chị nấu ăn gạ đi... Hết bạn đói rã họng.

hoatokyo

Xe đạp
Nhà cụ ai là nóc. Nếu cụ là nóc thì ngăn cấm ngay chị vợ đi ạ. Không mấy bữa nữa là toang ấy

Minhcufe

Xe hơi
Ngáo lắm, mấy hôm trước gấu nhà em về bảo cq có 1 đứa (biên chế trong bank nhá)bán tp chức năng chữa k, gạ bán cho mọi người trong cq và bạn bè 2,3 tháng thấy thu nhập cao về viết đơn nghỉ việc luôn. Giờ các bạn ý cứ đi gạ họ hàng, ng quen, bán hàng thì nói hơn GS, Bs. Gạ từ chị nấu ăn gạ đi... Hết bạn đói rã họng.
Bọn nó giới thiệu thiệu thực phẩm chức năng mà như kiểu bác sỹ, bắt bệnh với chỉ định dùng bộ sản phẩm như đúng rồi có chết người không cơ chứ

Hoàng Trang

Xe ngựa
Hình cờ xô xát kiểu này người ngoài tỉnh đến mấy cũng ko dám chỉ trỏ chứ đừng nói người trong cuộc đang cầm quân cờ. Thớt chủ yêu Gấu nhưng hơi gia trưởng. Gấu thì đang say đòn chả ai dám can được. Thôi thì bác thử tìm một người bạn mà Gấu tin tưởng nhất nhờ tác động thử xem.
Em đã từng khuyên bạn xong mất luôn cả bạn. Mấy năm sau nó mới tỉnh.

Minhcufe

Xe hơi
Em đã từng khuyên bạn xong mất luôn cả bạn. Mấy năm sau nó mới tỉnh.
Thời sinh viên em đã từng khuyên bà chị họ, xong chị ấy bơ em luôn. Chị họ em đưa em đến dự hội thảo của bọn Thiên Ngọc Minh Uy trên Nhổn

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cụ mua lấy cái xe ato, mua thêm 1 thùng mì tôm, in giả cái giấy trúng thưởng đưa cho nó xem :)
Tháng tới quẳng cho nó xem 800 củ bảo là vừa trúng đề =))
Cụ bảo nó là bỏ đa cấp đi thì anh cho cả tiền cả xe
Nó lại chuyển sang ăn mì tôm và ghi số đề hàng ngày thì bách nhục [-(

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Kính các cụ cao nhân trên OF, xin các cụ cho em lời khuyên về công việc của vợ em đang tham gia.
Em thấy vợ em thời gian gần đây có tham gia bán thực phẩm chức năng của S69, sẽ chẳng có gì nếu nó không thần thánh sản phẩm quá. Em thấy nó bán thực phẩm chức năng, mà cái bệnh mả mẹ gì bên nó cũng có bộ gói sản phẩm chữa được. Em thấy nó vào những phòng họp trên zoom để nghe và học tư vấn để bán hàng, em thấy bọn nó tung hô sản phẩm S69 như kiểu tiên dược. Thấy mấy con dởm đời còn bật cả các bác sỹ chuyên khoa luôn, không biết sao sản phẩm bên đó tài vậy. Dạo gần đây em thấy trên Face của vợ thấy có những ngôn từ rất ngháo, đại khái là "đi gieo hạt giống thiện lành", " trao cơ hội làm giầu".... Thấy bọn trên nhóm của S69 lúc nào cũng đưa những cái triết lý bỏ cha bỏ mẹ về cuộc sống, kiếm tiền nghe mà không ngửi được.
Em có khuyên can nhưng vợ vẫn không từ bỏ, vẫn nói là theo đuổi đam mê. Chắc là thấy bọn nó được thưởng oto với lên thủ lĩnh ầm ầm nên ham
Em biết trên OF có nhiều cao nhân trong các lĩnh vực và nghành nghề. Em xin các cụ cho em những lời khuyên để em cứu gia đình em

Cụ xiết túi tiền của gia đình lại. Muốn gieo thiện lành gì cứ gieo miễn là không ảnh hưởng đến túi tiền của gia đình

Chu An

Xe điện
Chỉ còn cách giấu biệt cái đt và laptop của mợ nhà đi thôi.

Minhcufe

Xe hơi
Chỉ còn cách giấu biệt cái đt và laptop của mợ nhà đi thôi.
Em một lần quăng điện thoại của vợ vào bồn cầu rồi xả nước rồi, chỉ vì nghe cái bọn đấy nó dậy cách bán hàng với tung hứng nhau trên nhóm của bọn nó

Chu An

Xe điện
Em một lần quăng điện thoại của vợ vào bồn cầu rồi xả nước rồi, chỉ vì nghe cái bọn đấy nó dậy cách bán hàng với tung hứng nhau trên nhóm của bọn nó
Nếu mợ ấy mua đt mới là cụ lại tìm cách giấu đi, đến khi mợ ấy k còn tiền để mua nữa.

Taihoatu

Xe lăn

tienaka

Xe điện
em trải qua tổng cả 3 lần tư vấn đa cấp của ba công ty, tư vấn tầm 30p thì hầu như bạn nào cũng bỏ đi chỗ khác :D mãi mà chưa ai thuyết phục được

0916187779

Xe tải
ĐỘi này hôm trc có ai lên Merc AN DU mua xe, xong thấy treo băng rôn khẩu hiệu thủ lĩnh thủ lẽo gì xong cả trăm người đến chúc mừng, e đoán ngay đa cấp rồi.

tranmanhha

Xe điện
Cứ đặt mục tiêu cho vợ, hết tháng 4/2021 phải được thưởng Mer. Biết đâu được thật thì bảo vợ em với nhé.

Minhcufe

Xe hơi
em trải qua tổng cả 3 lần tư vấn đa cấp của ba công ty, tư vấn tầm 30p thì hầu như bạn nào cũng bỏ đi chỗ khác :D mãi mà chưa ai thuyết phục được
Em ngày sinh viên bà chị họ đưa đi dự hội thảo bên Nhổn, các em ấy mời chào chèo kéo gớm lắm. Nhưng em thấy ứ hợp, sau bà chị kéo đi nhưng em từ chối. Nên mất luôn chị

Minhcufe

Xe hơi
Cứ đặt mục tiêu cho vợ, hết tháng 4/2021 phải được thưởng Mer. Biết đâu được thật thì bảo vợ em với nhé.
Dạ kính cụ, tháng 6 năm ngoái tuyên bố năm sau có xe oto đi. Em đang chờ đây, nhưng cứ nghe bọn đấy lải nhải với nhau em lại bực mình cụ ạ

Minhcufe

Xe hơi
ĐỘi này hôm trc có ai lên Merc AN DU mua xe, xong thấy treo băng rôn khẩu hiệu thủ lĩnh thủ lẽo gì xong cả trăm người đến chúc mừng, e đoán ngay đa cấp rồi.
Vậy là được thưởng mec thật cụ nhờ??? Mẹ chúng nó phông bạt thế có chết người không