các cụ đến chia buồn với em nhé !

huongbongbop

Xe hơi
Băng rôn thì được. Dán lên xe, diễu hành xung quanh Hồ Gươm.
Kế đó đến chính giữa cổng Bộ GTVT nổi lửa thì ép phê hơn đốt đầu đường 5
Tại sao lại cổng BGTVT nhỉ. đấy là chỗ phát thanh thôi mà.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
nếu thu phí thật thì e thù a # đến chết x-(
Thù là việc của những ai thù ( kể cả toàn dân thù )còn việc thu phí của chinh quyền thì cứ thu thôi.
Ở xứ khác thì mới chỉ mở mồm đòi tăng thuế là có khi đi cả cái chính phủ í chớ.

Tungbin

Xe buýt
quả này hỏa táng tập thể lại sôm đấy ,lên đài báo ầm ĩ lại như vụ bác Vươn ....

baccucai

Xe tải
các bác cẩn thận ko lại vi phạm gây rối trật tự công cộng nhé, em xin trích hướng dẫn của các cơ quan bảo vệ pháp luật để các cụ bàn tính tiếp xem làm cách gì cho hợp pháp nhé:
"Gây rối trật tự công cộng là một trong những hành vi có tính nguy hiểm cao đối với xã hội, trực tiếp xâm phạm trật tự công cộng, gây ảnh hưởng lớn đến hoạt động bình thường của mọi người ở nơi công cộng, làm trở ngại cho hoạt động của những người làm nhiệm vụ bảo vệ trật tự công cộng. Trong nhiều trường hợp còn đe doạ đến tính mạng, sức khoẻ, danh dự, nhân phẩm của công dân, tài sản của Nhà nước, của các tổ chức và của công dân.
Tội phạm này thể hiện ở các hành vi xâm phạm nghiêm trọng các quan hệ xã hội trong lĩnh vực trật tự công cộng, gây tổn hại đến các quyền và lợi ích hợp pháp của công dân được pháp luật tôn trọng và bảo vệ. Các hành vi này được thể hiện công khai ở những nơi đông người. Hình thức biểu hiện của hành vi gây rối rất khác nhau: lăng mạ bằng lời nói hoặc bằng hành vi hành hung, đánh người, đập phá đồ đạc hoặc huỷ hoại tài sản, gây lộn xộn ở nơi công cộng (như công viên, rạp hát, ngoài đường phố, nhà máy, xí nghiệp, công sở...
Nếu các hành vi nêu trên được thực hiện không phải ở nơi công cộng (như trong khuôn viên nhà riêng đối với những người trong gia đình hoặc bà con họ hàng, làng xóm...) nhưng gây ảnh hưởng lớn đến trật tự chung thì cũng bị coi là gây rối trật tự công cộng."
Như quy định trên thì các cụ định tổ chức hóa thì phạm tội này roài.:P

Chỉnh sửa cuối:

tubin

Xe buýt
Em dự hầu như tất cả các cụ trên OF thường là yêu quý V2 dù có xấu hay đẹp, già hay trẻ , ngày xưa cưới về có mất nhiều hay ít xiền nhưng khi chia tay với em nó thì cũng buồn lắm .
Kính thưa các cụ, V2 em tên là LADA 2107, đời trước công nguyên nhưng chúng em rất yêu nhau và đã gắn bó nhiều năm . Bây giờ chuẩn bị nộp phí lưu hành xe thì em không thể nuôi nổi em nó nữa , hu,hu...híc.híc...chia tay.
Em định khai tử cho em nó dưới hình thức hóa thân hoàn vũ , thôi thì V2 em cũng bằng lòng để góp tiếng nói chung với anh em OF về việc thu phí lưu hành xe .
Nhưng em chưa biết làm thế nào để không mang tiếng cái tội phá hoại tài sản công dân, phá hoại môi trường, gây rối trật tự công cộng, biểu tình hoặc gì gì khác .
Cám ơn toàn thể các cụ, các mợ nhà ta !
Em sẽ ủng hộ cụ 1 can xăng và 1 hộp diêm ợ.

musiclife

Xe tăng
Em đồng ý với phương án làm LVT tại trước cửa cổng Bộ GTVT

kraz255b

Xe điện
Em dự hầu như tất cả các cụ trên OF thường là yêu quý V2 dù có xấu hay đẹp, già hay trẻ , ngày xưa cưới về có mất nhiều hay ít xiền nhưng khi chia tay với em nó thì cũng buồn lắm .
Kính thưa các cụ, V2 em tên là LADA 2107, đời trước công nguyên nhưng chúng em rất yêu nhau và đã gắn bó nhiều năm . Bây giờ chuẩn bị nộp phí lưu hành xe thì em không thể nuôi nổi em nó nữa , hu,hu...híc.híc...chia tay.
Em định khai tử cho em nó dưới hình thức hóa thân hoàn vũ , thôi thì V2 em cũng bằng lòng để góp tiếng nói chung với anh em OF về việc thu phí lưu hành xe .
Nhưng em chưa biết làm thế nào để không mang tiếng cái tội phá hoại tài sản công dân, phá hoại môi trường, gây rối trật tự công cộng, biểu tình hoặc gì gì khác .
Cám ơn toàn thể các cụ, các mợ nhà ta !
đem đến trước cửa nhà #' # mà để cụ ạ!

inochi

Xe điện
Em đến sợ với cụ rồi

Phá bỏ số khung, số máy đi. Để 1 bịch xăng rồi buộc cùng 1 cây hương có 1 bó que diêm. Sau 1 thời gian nhất định, que hương cháy đến bó diêm > bó diêm bùng lên bén vào bịch xăng > cháy cả xe.

Tribute

Xe container
Các cụ xê ra, toàn tư véo. Em hiến kế các cụ muốn "hóa" xe nhé: Ở cạnh Hồ Gươm có tượng đài Lý Thái Tổ đó, nửa đêm mang ra đó lập đàn thắp hương rồi "hóa" dâng cho các cụ Lý đi thay ngựa. Trước khi hóa thì khấn thế này: :63::63::63: Thương các cụ Lý cưỡi ngựa cả ngàn năm nay xóc, mỏi lưng lắm nên chúng con thành kính dâng các ngài sản phẩm thượng thừa tinh túy của # ợ.^:)^^:)^^:)^Các Ngài phù hộ độ trì cho bọn con sắm được con ngựa như các Ngài để còn tránh phí ạ:63::63::63:.

Chỉnh sửa cuối:

luklak

Xe điện
Cụ chủ làm thể chả xi nhê gì đâu, mấy cái #' mặt nhợn vô lương tâm đấy nó đâu bít nghĩ cho dân mà phải khổ thế. Vớ vẩn nó nâng cao quan điểm thành cụ chống đối chể độ thì khổ :D. Cụ đem bán sắt vụn còn được bữa nhậu .

KYNGLISH

Xe tăng
Em hóng, và sẽ ra cổ vũ cụ cho em nó được lưu danh sừ sách. Cứ cổng cơ quan hoặc cổng nhà #` # 4` mà làm cụ ạ.

10kg

Xe tải
E ủng hộ cụ, cụ cứ ra cửa bộ GTVT cho nó tự cháy cụ ah, xe xịn còn cháy nữa là.

mickey_captiva

Xe buýt
các cụ xê ra, toàn tư véo. Em hiến kế các cụ muốn "hóa" xe nhé: ở cạnh hồ gươm có tượng đài lý thái tổ đó, nửa đêm mang ra đó lập đàn thắp hương rồi "hóa" dâng cho các cụ lý đi thay ngựa. Trước khi hóa thì khấn thế này: :63::63::63: Thương các cụ lý cưỡi ngựa cả ngàn năm nay xóc, mỏi lưng lắm nên chúng con thành kính dâng các ngài sản phẩm thượng thừa tinh túy của # ợ.^:)^^:)^^:)^các ngài phù hộ độ trì cho bọn con sắm được con ngựa như các ngài để còn tránh phí ạ:63::63::63:.
omg, vkl

xanh

Xe điện
Các cụ xê ra, toàn tư véo. Em hiến kế các cụ muốn "hóa" xe nhé: Ở cạnh Hồ Gươm có tượng đài Lý Thái Tổ đó, nửa đêm mang ra đó lập đàn thắp hương rồi "hóa" dâng cho các cụ Lý đi thay ngựa. Trước khi hóa thì khấn thế này: :63::63::63: Thương các cụ Lý cưỡi ngựa cả ngàn năm nay xóc, mỏi lưng lắm nên chúng con thành kính dâng các ngài sản phẩm thượng thừa tinh túy của # ợ.^:)^^:)^^:)^Các Ngài phù hộ độ trì cho bọn con sắm được con ngựa như các Ngài để còn tránh phí ạ:63::63::63:.
Cụ Lý phù hộ cho chúng con không phải nộp phí lưu hành xe và cho cái bọn...bọn...# die hết đi ạ !

Chỉnh sửa cuối:

thanhnam1107

Xe hơi
hoho vụ này hay đây,e xem trên e có bác nào thích đốt U OÁT e bảo các bác ấy mang xuống đốt cho vui.

SPL

Xe container
Cụ có thuê em không, em với một cơ số anh em mang búa tạ ra tập thể dục tí là xong ấy mà, vừa khỏe người lại vừa có xèng ;))

Duong_Anh

Xe buýt
lại 1 cụ nưã cảm tử. Quả này trời đất đều oán thán rồi

Bonsai Ngoc Dung

Xe buýt
Thằng bạn em có con xe gẻ, giờ ko có chỗ cất đang gọi cho...ý này hay đấy để em xin nó rồi phụ cụ một tay , em thật không fun đâu.

them xe hop

[Tịch thu bằng lái]
các cụ làm thế ích gì...nguyên nhân sâu sa là ngân sách rỗng, các bố phải nghĩ ra cách để thu bù thôi. #` 4` # cũng chỉ là thằng thi hành thôi, thằng mặt nhợn đấy nghĩ thế đếch nào được cách thu đấy. Đến PM còn có nhời rồi ko thu mới là lạ :((