[Thảo luận] Các cụ đề phòng.Lại 1 chiêu ăn bẩn của xxx?

hoixeco

Xe đạp
thật là vô lý đừng sợ mấy thằng thế

chungt

Xe buýt
Cái tài của XXX là nhìn biển xe ngoại tỉnh......nhìn cái bắt ngay :D...chị em ú ớ là cũng dễ bị tóm...các đối tượng dễ bị bắt nằm trong diện dễ " bắt nạt ". máy chú dân xh ko mũ vượt đỏ xxx vàng có mà bắt :D

Chỉnh sửa cuối:

Thichtat

Xe tăng
Cụ chủ chiều nay ra làm cái phóng sự rồi đưa cho mấy anh báo làm bài đê, chứ cụ tả cụ nhìn thấy những người sau vẫn bị bắt mà cụ không giơ cái điện thoại lên quay cho phát!

Tran Thanh Tung

Xe điện
Iem thấy các cụ rất dở, Để C ho ăn bẩn rồi kêu ầm lên. Luật thì hiểu mơ màng nên bị nó đớp. Ở chỗ đó iem nhiều lần chứng kiến nó đứng ở chỗ khuất trụ cầu giữa đường. Như vậy nó có vẫy các cụ, mợ đến ( Kể cả nó ko vẫy ) thì các cụ, các mợ cũng đã vào đến làn bên kia đâu. Khi đó bla...bla là tao dừng xe tạm thời ở đây để gãi d ái đấy chứ... Bị hắc lào ngứa quá...Iem đã cãi với c hó 1 lần tại Láng hạ+Thái hà. 4b TH->LH rẽ trái. Gần vào LH thì xxx phi ra... Sinhan Phải bẻ lái...xxx chạy lại đòi kiểm tra giấy tờ...Iem bảo tôi đã vào nhà ông léo đâu mà ông bảo tôi ăn trộn Hi.hi... XXX nhe răng ch...ó luộc ra cười
Em bị dính 1 phát hôm thứ 7, bám đuôi xe trước vào ngã tư khi đèn xanh - rẽ theo hướng Huỳnh Thúc Kháng rẽ trái ra Láng Hạ tại ngã tư Láng Hạ - Thái Hà.
1 thằng thanh tra giao thông dùng gậy chỉ e đi theo hường rẽ mà không cần qua bục giữa ngã tư, em đi theo gần đến nơi thì bị xxx ra bắt. E không cãi được mà lại đi ăn cưới nên muộn (gần 12h trưa) nên ăn 1 cái biên bản phạt ghi "lỗi không tuân thủ vạch sơn kẻ đường". lỗi này từ 300-500k. Chán cái lũ chúng nó

mrto0ms

Xe buýt
Cụ chủ chiều nay ra làm cái phóng sự rồi đưa cho mấy anh báo làm bài đê, chứ cụ tả cụ nhìn thấy những người sau vẫn bị bắt mà cụ không giơ cái điện thoại lên quay cho phát!
Em hôm đấy đen cái là con điện thoại ghẻ nó lại dở chứng hết pin, đến ghi âm em còn chưa ghi được nữa là.Để mai em ra rình quay 1 quả phóng sự về hầu các cụ OF nhà mình

inochi

Xe điện
Nghe chuyện của cụ mà tức thay, *** chúng nó chứ em tức chửi tí các cụ đừng trách em

vuthangbn

Xe hơi
Thời gian gần đây, bọn XXX tìm mọi sơ hở của chúng ta để moi xiền. Vậy nên các cụ các mợ (Cả 2b lẫn 4b) phải hết sức chú để cái túi của anh em ta ko bị chúng nó móc một cách trắng trợn.

xaunhatxahoi

Xe điện
Kể thì nhiều kiểu cãi cùn nhưng đc hay không là chuyện khác, ra đường gặp nhiều bác xxx chả khác gì mấy thằng tóc xanh tóc đỏ, thả mấy đòng khoé còn sai khiến đc ... Nhưng đôi khi nó rút công cụ hỗ trợ ép mình thiệt thòi lắm

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em bị dính 1 phát hôm thứ 7, bám đuôi xe trước vào ngã tư khi đèn xanh - rẽ theo hướng Huỳnh Thúc Kháng rẽ trái ra Láng Hạ tại ngã tư Láng Hạ - Thái Hà.
1 thằng thanh tra giao thông dùng gậy chỉ e đi theo hường rẽ mà không cần qua bục giữa ngã tư, em đi theo gần đến nơi thì bị xxx ra bắt. E không cãi được mà lại đi ăn cưới nên muộn (gần 12h trưa) nên ăn 1 cái biên bản phạt ghi "lỗi không tuân thủ vạch sơn kẻ đường". lỗi này từ 300-500k. Chán cái lũ chúng nó
Những vụ như này miễn nhiễm với em!

Chúng nó mà dở trò là em lừa cho lập biên bản rồi ghi ý kiến của mình vào nhận lấy cái liên của người vi phạm và gọi havu với nhà báo Ngọc Minh đến cho tất cả cùng xem video từ X-Driven của em luôn!

Ba bửa quá!

hmcuong

Xe hơi
xxx trẻ sợ gì cứ nổ 1 hồi nó ra quần ngay bọn này còn non tay lắm . mà tốt nhất bác chờ cho nó trực lại cho gấu đi trước bác đi sau quay ca mê za cho nó hoành ;))

robinhuy

Xe tải
các cụ cho em hỏi về mức phạt cho các lỗi vi phạm giao thông xem ở đâu. EM tìm nhưng chỉ thấy điều luật mà ko thấy mức phạt :D

soncivi

Xe đạp
đã xác định chiến đấu với xxx thì bỏ công sức thời gian chơi đến cùng, đến khi nó thấy chán thì thôi. còn không thí 50/50 cho nhanh

chilli

Xe tải
Iem thấy các cụ rất dở, Để C ho ăn bẩn rồi kêu ầm lên. Luật thì hiểu mơ màng nên bị nó đớp. Ở chỗ đó iem nhiều lần chứng kiến nó đứng ở chỗ khuất trụ cầu giữa đường. Như vậy nó có vẫy các cụ, mợ đến ( Kể cả nó ko vẫy ) thì các cụ, các mợ cũng đã vào đến làn bên kia đâu. Khi đó bla...bla là tao dừng xe tạm thời ở đây để gãi d ái đấy chứ... Bị hắc lào ngứa quá...Iem đã cãi với c hó 1 lần tại Láng hạ+Thái hà. 4b TH->LH rẽ trái. Gần vào LH thì xxx phi ra... Sinhan Phải bẻ lái...xxx chạy lại đòi kiểm tra giấy tờ...Iem bảo tôi đã vào nhà ông léo đâu mà ông bảo tôi ăn trộn Hi.hi... XXX nhe răng ch...ó luộc ra cười
FUN...FUN...FUN..., mời cụ 1 ly