các cụ đánh giá thế nào nếu nhìn thấy người có hình xăm ạ?

boKhoai2008

Xe buýt
nhìn thấy mợ nào có hình xăm nghệ thuật nho nhỏ kin kín là em đã nuôt nước bọt hơn bình thường rồi vì thấy nó cứ hấp dẫn và lãng đãng thế nào ấy, nhìn chỉ muốn hư thôi. Vui chơi thì được còn Nếu chọn làm vợ thì loại ngay từ vòng gửi xe, hehe
Bồ thì vô tư, chứ vợ thì không thể !
Hai cụ này cổ hủ quá. Bồ không xăm nhưng làm vợ rồi mới xăm thì khác nào xăm rồi xóa hình xăm. Với lại hình xăm chả nói lên được tư cách của con người nói chung và phụ nữ nói riêng, có cô xăm đấy dưng vẫn chăm chồng chăm con chu đáo, nội ngoại không điều tiếng gì còn có cô không xăm gì mà eo ôi kinh chả làm việc gì ra cái hồn cả. Thế nên việc xăm mình theo thiển ý nhà cháu là chỉ nên xét về góc độ nghệ thuật thôi, chứ về góc độ con người thì không nên.

boKhoai2008

Xe buýt

Đẹp quá cụ ơi ..
Em kết cái hình có mặt Phật . Thực ra xăm Phật k phải ai cũng xăm được đâu.
Em thích lắm nhưng mà k dám. Đợt em định thêu một hình Phật Bà để treo trong nhà. Có ông anh chơi cùng giảng giải một hồi sợ quá nên k dám thêu nữa luôn
Thực ra là nhà cháu xăm để tự răn mình thôi, chứ chẳng cao sang gì đâu. Với lại, nhà cháu đi xem thấy bảo nhà cháu kiếp trước có tí liên quan đến phật giáo + với việc gấu nhà cháu cũng động viên nên đi xăm nên nhà cháu mới mạnh dạn xăm cái hình này. À mà ông anh mợ giảng giải cái gì mợ có thể bật mí cho nhà cháu biết với được không?

boKhoai2008

Xe buýt
nhìn thấy mợ nào có hình xăm nghệ thuật nho nhỏ kin kín là em đã nuôt nước bọt hơn bình thường rồi vì thấy nó cứ hấp dẫn và lãng đãng thế nào ấy, nhìn chỉ muốn hư thôi. Vui chơi thì được còn Nếu chọn làm vợ thì loại ngay từ vòng gửi xe, hehe

Với em không có vấn đề gì khi nhìn thấy người khác có hình xăm, mỗi người một sở thích, một cá tính. Không nên vì vẻ bề ngoài mà đánh giá người khác là tốt xấu, hãy đánh giá họ qua cách sống và làm việc thôi ạ.
xăm "tí" cũng chả sao các cụ ợ...
Em cũng lá ofer nhà mềnh công việc của em là thiết kế thời trang nên em cũng săm rất nhiều trên cơ thể mỗi người 1 sở thích ạ.
nếu 1 ng yêu mình mà chỉ vì 1 cái hình xăm nghệ thuật mà phải lăn tăn chuyện e ý là bad girl hay good girl thì tạm biệt luôn cho lành, đó ko phải là ng đàn ông có chính kiến, mạnh mẽ và sẵn sàng vượt qua tất cả vì ng con gái mình yêu. Quan trọng là bản chất ng ấy như thế nào chứ cái hình xăm cũng chả quyết định đc j.
Nhà cháu thích các cụ rồi đấy. Ở xóm MSC nhà cháu mới có mem là dân chuyên xăm hình. Lúc nào rảnh mời các cụ qua tệ xá giao lưu nhá :) Nhà cháu kính mỗi cụ 1 rồi ạ.

MÃI MÃI !

Xe buýt
Nhà cháu thích các cụ rồi đấy. Ở xóm MSC nhà cháu mới có mem là dân chuyên xăm hình. Lúc nào rảnh mời các cụ qua tệ xá giao lưu nhá :) Nhà cháu kính mỗi cụ 1 rồi ạ.
e là mợ ko phải cụ và e cũng có hình xăm rồi :))

Usher

Xe hơi
Em thì thấy hình xăm là bình thường. Nhưng giờ phát hiện ra bạn gái của mình có hình xăm nhỏ cũng hơi lo. Không biết sau này cưới về rồi nỡ phụ huynh em nhìn thấy sẽ nghĩ sao đây? Chẳng nhẽ giờ em cũng đi xăm một cái cho nó có cặp:-?

boKhoai2008

Xe buýt
Em thì thấy hình xăm là bình thường. Nhưng giờ phát hiện ra bạn gái của mình có hình xăm nhỏ cũng hơi lo. Không biết sau này cưới về rồi nỡ phụ huynh em nhìn thấy sẽ nghĩ sao đây? Chẳng nhẽ giờ em cũng đi xăm một cái cho nó có cặp:-?
ĐÚng thế, cụ nên đi xăm một cái hình cho nó có cặp, 1: đẹp, 2: đỡ cho gấu nhà cụ. Không khéo xăm 1 hình rồi cụ lại muốn thêm nữa ấy chứ :)) Mà khuyên cụ nhá: không xăm tên người thân, không xăm mấy câu vớ vẩn kiểu anh chết em chết vv và vv :)) Nhà cháu chuẩn bị đi xăm hình thứ 3 trên tay đây, cụ có đi cùng hông :)

Chỉnh sửa cuối:

hah2005

Xe tăng
Phụ nữ thì không có cảm tình, đàn ông thì hơi ghê!

boKhoai2008

Xe buýt
chẳng sao cả cụ ơi trang trí cho đẹp ấy mà các bé bây giờ đều xăm cả, cổ chân, sau lưng, sát mông, má đùi trông cũng đẹp cả hình xăm cạnh nhũ hoa nữa, nhưng nói chung loại này chỉ để giải quyết sinh lí chớ có lấy làm vợ nhé PHÒ CẢ ĐỚI.
Cụ nói vậy e là quá lời rồi đới. Có những người chả xăm tẹo nào mà còn hơn cả cụ nói đấy. Còn những người xăm như cụ nói chưa chắc đã như cụ nói. Nhà cháu chả biết cụ bị phốt những cái gì, dưng mà nói như cụ là không đúng tẹo nào.

catdaiduong

Xe hơi
Cháu ko ác cảm với người có săm trổ, còn để mình đi săm thì ko dám.

Nghiensach

Đi bộ
Quan trọng đó là hình xăm gì, thế nào. Tùy vị trí, hình biểu đạt để có cảm nhận. Nói chung là cảm thấy bình thường, không có ác cảm :)

boKhoai2008

Xe buýt
Nói chung là cần phải ngả ngốn lên dư luận mà sống với hình xăm các cụ các mợ nhể =))

Các cụ các mợ khoe hình xăm đê, cho nhà cháu mở rộng tầm mắt. Lưu ý: nhà cháu hơi dị ứng với kiểu rổng phượng có kích thước to hơn bàn tay :( Trông rối rắm mà hãi lắm. Mẫu thuẩn nhể các cụ các mợ nhể :D

Usher

Xe hơi
chẳng sao cả cụ ơi trang trí cho đẹp ấy mà các bé bây giờ đều xăm cả, cổ chân, sau lưng, sát mông, má đùi trông cũng đẹp cả hình xăm cạnh nhũ hoa nữa, nhưng nói chung loại này chỉ để giải quyết sinh lí chớ có lấy làm vợ nhé PHÒ CẢ ĐỚI.
Hjx em thấy kụ nói hơi quá lời rồi. Nếu như kụ chắc em phải bỏ ngay bạn gái quá:-ss

Hmongking

Đi bộ
ý kiến em là .. viên ngọc không tỳ vết bao giờ cũng đẹp hơn cả ,với lại khi chưa nhìn hình săm có đẹp hay không ,nhưng nghĩ đến cảnh cái kim ,nó cứ đâm phầm phập vào chỗ đấy cũng thấy ghê .

Chỉnh sửa cuối:

longlaotiensinh

Xe điện
ý kiến em là .. viên ngọc không tỳ vết bao giờ cũng đẹp hơn cả ,với lại khi chưa nhìn hình săm có đẹp hay không ,nhưng nghĩ đến cảnh cái kim ,nó cứ đâm phầm phập vào chỗ đấy cũng thấy ghê .
em lại chạ thấy ghê tí nào mới chết chứ ;))

cua window

Xe buýt
Website
www.vietphatwindow.com
con giá như thế là ngon đó.em chỉ thích gái có hình xămb-(

vibo

Xe tải
Xăm cũng là 1 hình thức làm đẹp, thú vui thôi ạ, theo cháu cũng chẳng nên đánh giá người ta làm gì.
Còn nếu phải đánh giá thì cháu hơi hãi những người đấy, chắc do mình nhátb-(