[Funland] Các cụ cứu em: Vừa đi làm về thấy Ex đến nhà chơi

HuyArt

Xe lăn
Em vừa về nhà thấy Ex cùng ck đang ngồi nhà em chơi. Hóa ra Ex là nhân viên mới của vk em, 2 vc đến tặng goa 20.11. Ex này là mối tình hơn 2 năm (sâu đậm nhất kể từ MTĐ) đến khi em lấy vk. Vì lấy vk nên em bỏ cô ấy, ngày ấy em biết cô ấy khóc hết nước mắt. Từ ngày đó đã gặp lại Ex một lần, cô ấy hết giận em rồi.

Em lấy vk 2 năm sau thì Ex lấy ck. Bí mật theo dõi Fb biết Ex có gia đình HP với ông ck bằng tuổi em, học cùng trường KTr với em nhưng khác ngành với em, giờ cũng đã có 2 F1.

Hoang mang quá các cụ ạ!
Ngôn ngữ tin em lạ gì
Ex là đi xe éc xai tơ, ck là chuyển khoản, vk là Việt kiều, MTĐ là mất trinh đầu, HP là Hải phồng, còn KTr chắc là kiểm tra

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

KhanhPK

Xe buýt
Em vừa về nhà thấy Ex cùng ck đang ngồi nhà em chơi. Hóa ra Ex là nhân viên mới của vk em, 2 vc đến tặng goa 20.11. Ex này là mối tình hơn 2 năm (sâu đậm nhất kể từ MTĐ) đến khi em lấy vk. Vì lấy vk nên em bỏ cô ấy, ngày ấy em biết cô ấy khóc hết nước mắt. Từ ngày đó đã gặp lại Ex một lần, cô ấy hết giận em rồi.

Em lấy vk 2 năm sau thì Ex lấy ck. Bí mật theo dõi Fb biết Ex có gia đình HP với ông ck bằng tuổi em, học cùng trường KTr với em nhưng khác ngành với em, giờ cũng đã có 2 F1.

Hoang mang quá các cụ ạ!
Ếch với chuyển khoản không liên quan với vãik

Ứt

DurexXL

Xe lăn
Em vừa về nhà thấy Ex cùng ck đang ngồi nhà em chơi. Hóa ra Ex là nhân viên mới của vk em, 2 vc đến tặng goa 20.11. Ex này là
mối tình hơn 2 năm (sâu đậm nhất kể từ MTĐ) đến khi em lấy vk. Vì lấy vk nên em bỏ cô ấy, ngày ấy em biết cô ấy khóc hết nước mắt. Từ ngày đó đã gặp lại Ex một lần, cô ấy hết giận em rồi.

Hoang mang quá các cụ ạ!
Viết đoạn văn như cứ.t

hungkienpham

Xe điện
Đọc đau hết mõm mà éo hiểu Ex với MTĐ có khi em già cmnr các cụ ạ. Nhường cụ dưới

lacettiGG

Xe điện
Có phải Ex bỏ cụ vì cụ hay viết tắt ko? :))

_Mộc_

Xe tăng
EX, CK, VX là gì? Vào những thớt kiểu này rất đau đầu.

nguarung

Xe điện
Cụ chủ học kiến trúc.
Vợ giáo viên, bạn gái cũ (bị cụ chủ bỏ để lấy vợ) là nv của vợ, hôm nay 2vc bạn gái đến nhà thăm vợ thì gặp ngay thằng khốn nạn bữa trước bỏ mình.
Giờ cụ chủ đang hoang mang nên hoà hay đánh.
Chuẩn ko phài chỉnh cụ ạ.