[Funland] Các cụ có thích đi hát Karaoke ko?

linh 7

Xe buýt
E cũng thích hát chay thôi, chứ ko hát tay, đợt em đi lái xe cho khách, cũng ăn mặc chỉnh tề lắm, vào mình ko đụng giọt bia rượu nào, ko ôm ấp, hát nghêu ngao 3 4 bài xong mấy em vịn bảo em bị khùng

haiyen1012

Xe điện
Sang công ty đằng sau chia vui nhân tiện hát tặng vài bài cho đỡ vã đi cụ, vớ vẩn cụ lại thành idol của mấy e chưa chồng bên đó đới🤣
Gần nhà xa ngõ, tường giáp nhau nhưng lối vào bên đó em còn chả biết đi đường nào =))

MuathuHN252

Xe cút kít
Sang công ty đằng sau chia vui nhân tiện hát tặng vài bài cho đỡ vã đi cụ, vớ vẩn cụ lại thành idol của mấy e chưa chồng bên đó đới🤣
Khéo lại bị các anh trong cty vác dao ra đuổi ạ

soc bo

Xe buýt
em thì thích hát nhưng hát kém. cứ vào quán là em lại phải thuê 1 cô giáo dậy hát cho em =))

duytrong

Xe lăn
Em thích hát và rất thích ngồi với các bạn thích hát và hiểu về âm nhạc, tiết tấu…
Em đặc biệt thích hát mà có nhạc công chơi nhạc Sống, đặc biệt là Guita, em thuọc lời khoảng trên dưới 100 bài hát cả nhạc đỏ và nhạc vàng, nhưng sở thích là hát nhạc đỏ, và nếu vào phòng hát thì em chỉ hay múa thôi, cỗ đấy chỉ để xả Rượu.

beSuSu

Xe điện
Vịn vẹo chả để làm gì. Thêm khó chịu, chả giải quyết đc gì.

Phỡn

Xe tăng
Vịn vẹo chả để làm gì. Thêm khó chịu, chả giải quyết đc gì.
Vịn ngon cứ quất nhạc vàng song ca vui mà cụ :D
Mấy em vịn không biết hát em đuổi thẳng cổ, không thì cho ngồi chơi một mình :P

fantasy0178

Xe tăng
Đang ngồi ở công ty mà đằng sau đơn vị khác làm tất niên hát từ sáng đến giờ chưa nghỉ nên em biên cái thớt vui vẻ để các cụ chém
Phải gần 2 năm nay em ko đi hát karaoke rồi các cụ ạ, từ hồi PCCC làm ngặt các quán karaoke ko được cấp phép là đa số nhậu xong anh em giải tán.
Em thì thuộc loại thích hát thực sự chứ ko phải hát bằng tay vì em hát cũng được nên thích đi hát kiểu công ty hay bạn bè có cả nam nữ. Đợt đi làm dưới Hạ Long có quán Karaoke Hải Âu bên đường bao biển tiếp viên toàn tuyển các em hát hay mặc áo dài hát giao lưu lịch sự với khách không ôm ấp suồng sã, em thích hát ở đó.
Công ty em thì có cái phòng họp sếp đầu tư loa đài TV hôm nọ tất niên ăn tại nhà ăn cty xong mấy anh chị em cũng xuống hát nhưng âm thanh lởm nên em chỉ xem một lúc rồi về trước.
Hát bằng mic tàu gắn loa hay kết nối bluetooth ra loa kéo thì em cũng chịu ko hát được
Các cụ có thích hát ko và thường hát bằng mồm hay bằng tay :))
Cụ giống tay sếp to nhất bên em, rất thích hát và ko bao giờ hát karaoke. Nhậu lúc nào cũng phải gọi ca sĩ tiệc và guitar để hát, hắn vừa hát hay lại thuộc cả trăm bài các thể loại nhạc, khách đối tác nào mới gặp cũng ngạc nhiên vì sao hát hay thế.

Vo_thuong

Xe điện
Đang ngồi ở công ty mà đằng sau đơn vị khác làm tất niên hát từ sáng đến giờ chưa nghỉ nên em biên cái thớt vui vẻ để các cụ chém
Phải gần 2 năm nay em ko đi hát karaoke rồi các cụ ạ, từ hồi PCCC làm ngặt các quán karaoke ko được cấp phép là đa số nhậu xong anh em giải tán.
Em thì thuộc loại thích hát thực sự chứ ko phải hát bằng tay vì em hát cũng được nên thích đi hát kiểu công ty hay bạn bè có cả nam nữ. Đợt đi làm dưới Hạ Long có quán Karaoke Hải Âu bên đường bao biển tiếp viên toàn tuyển các em hát hay mặc áo dài hát giao lưu lịch sự với khách không ôm ấp suồng sã, em thích hát ở đó.
Công ty em thì có cái phòng họp sếp đầu tư loa đài TV hôm nọ tất niên ăn tại nhà ăn cty xong mấy anh chị em cũng xuống hát nhưng âm thanh lởm nên em chỉ xem một lúc rồi về trước.
Hát bằng mic tàu gắn loa hay kết nối bluetooth ra loa kéo thì em cũng chịu ko hát được
Các cụ có thích hát ko và thường hát bằng mồm hay bằng tay :))
Loa kéo nhiều cái hát hay phết chứ mợ. Ngoài đường nhiều anh kéo loa đi mà nghe cứ như ca sỹ :)
Đúng là lâu lắm rồi ko đi hát, có cái dàn ở nhà thì lại hỏng, đang âm mưu mua đồ để thay mà lười quá.

Red One1

Xe lăn
Em thích, món này giải tỏa sì chét khá tốt

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Hát loa kéo vỉa hè mí khoái nhỉ 2 ty juve99 xukthal :D

Long kts

Xe buýt
Nhậu sương sương xong rồi em cũng thích đi hát, cho bớt say. Loa kẹo kéo loại >10 củ hát cũng hay phết đấy cụ.
Ghét :
- Tay vịn, chả bõ bèn gì, vào chỉ tổ hút thuốc và bật bia
- Tranh mic, chọn ưu tiên. Nhiều bố cứ coi như sân khấu riêng của mình, người ta đang hát thấy hay cũng chõ mic vào hát theo, chưa kể đang hát nó bấm ưu tiên qua bài
- Nhảy remix, vào hát được 1 lúc là lôi nhau lên nhảy loạn xạ
Một góc nhìn “đối diện”!

Thành Thị 1

Xe điện
em rất thích hát và gọi tiếp viên em thường hỏi "em có hát hay ko" để hát song ca :))
chứ em ko thích đụng chạm
cụ giống e, ko hiểu sao 1 số ae đi hát toàn hát bằng tay, nhưng cứ thích ng khác hát bằng tay giống mình, lạ ghê!!!!

Gebalt

Xe đạp
Hát kara xong lần nào về cũng ù tai, đi mãi chắc sau này tai nó yếu luôn bác nên giờ mình toàn né trước

Muaxuan47

Xe buýt
Website
fb.com
Trước em còn thanh niên sức khoẻ có bữa nhậu nào chẳng theo quy trình: Ăn uống - Hát hò - Dày vò phụ nữ.
Giờ chán rồi🐒

Dacia90

Xe tăng
Sáng chào cờ cơ quan, tối đi hát lại chào cờ kkk :))

jazzzzz

Xe lăn
Em không thích hát hò kiểu đó, thỉnh thoangt mấy anh em nhậu gọi đội guitar tới vừa uống vừa đàn vừa hát. Có mấy bé bán rượu hát hay, đàn giỏi, nói chuyện có duyên.