[Funland] Các cụ chuyên ngành hóa chất vào giúp em với ạ

ngoc F430

Xe buýt
Em tìm công thức sản xuất 1 số sản phẩm nhóm chất tẩy rửa : nước rửa bát , tẩy bồn cầu , nước lau sàn ... mà hỏi được vài chỗ chỗ thì ko chuyển giao - chỗ thì chỉ có công thức thủ công ko đạt được tiêu chuẩn để bán ra thị trường. Nên muốn nhờ các cụ làm chuyên ngành , kĩ sư về hóa chất hoặc biết chỗ chuyển giao công nghệ chỉ giúp em. E cám ơn

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Em tìm công thức sản xuất 1 số sản phẩm nhóm chất tẩy rửa : nước rửa bát , tẩy bồn cầu , nước lau sàn ... mà hỏi được vài chỗ chỗ thì ko chuyển giao - chỗ thì chỉ có công thức thủ công ko đạt được tiêu chuẩn để bán ra thị trường. Nên muốn nhờ các cụ làm chuyên ngành , kĩ sư về hóa chất hoặc biết chỗ chuyển giao công nghệ chỉ giúp em. E cám ơn
Bác vô Unilever, chỗ Nguyễn Trãi ấy. Hỏi cậu Alan Jope, bẩu là tôi giới thiệu.
Rồi trình bày nhu cầu với cậu ấy. Nó sẽ giúp bác tốt nhất có thể.

kts.DucNgoc

Xe tăng
Cái sản xuất món tẩy rửa vì nhiều hoá chất nhưng tỷ lệ lợi nhuận cao. E khuyên cụ công đầu tư công thức rồi sản xuất thì cụ mua của bọn Tàu. Nó gia công cho cụ từ vỏ đến ruột. Công thức sản xuất chất tảy rửa trên mạng tiếng anh đầy. Hoặc bọn tàu nó cho cụ công thức sản xuất cn và lo cho cả đăng ký thương hiệu...

rongnho

Xe tăng
miếng cơm của người ta, không có ai chia sẻ. Công thức cocacola người ta bảo mật kinh khủng.

alexandra

Xe điện
Công thức đây ạ: C17H35COONa. Nhưng làm thế nào điều chế được nó thì em chịu. :D

nhuataiche

Xe container
miếng cơm của người ta, không có ai chia sẻ. Công thức cocacola người ta bảo mật kinh khủng.
Mấy cái công thức hàng tiêu dùng, với kỹ thuật hiện đại thì rất nhiều người biết, chỉ cần có kinh nghiệm trong ngành thôi. Mấy mặt hàng như chủ thớt hỏi, sản xuất ko khó, nhưng bán hàng cực kỳ khó đấy.

ngoc F430

Xe buýt
Cái sản xuất món tẩy rửa vì nhiều hoá chất nhưng tỷ lệ lợi nhuận cao. E khuyên cụ công đầu tư công thức rồi sản xuất thì cụ mua của bọn Tàu. Nó gia công cho cụ từ
vỏ đến ruột. Công thức sản xuất chất tảy rửa trên mạng tiếng anh đầy. Hoặc bọn tàu nó cho cụ công thức sản xuất cn và lo cho cả đăng ký thương hiệu...
E thấy có 2 nhược điểm là thuế nhập khẩu sợ đẩy giá lên cao và đặt hàng số lượng cực lớn thì e lại ko đủ tiềm lực. E sản xuất quy mô nhỏ thôi cụ

Patriots

Xe lăn
Cháu có ông anh chuyên về món này, công thức, quy trình, sản phẩm đăng ký đàng hoàng nhưng đầu ra chưa tốt, nếu cụ chủ đầu ra tốt có thể kết hợp đỡ phải chịu rủi ro nhiều, vụ chuyển giao công nghệ thì cũng có thể hỏi

_Mới lái_

Xe tải
Tìm cụ Say24h, Trục,... toàn dân hoá đấy.

tranmanhha

Xe điện
Để em hỏi 1 đối tác. Nước rửa bát đã ra sản phẩm, được đánh giá tốt, nhưng khâu thị trường kém. Để em hỏi xem họ có chuyển giao và bán tên thuơng mại không.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Mấy cái công thức hàng tiêu dùng, với kỹ thuật hiện đại thì rất nhiều người biết, chỉ cần có kinh nghiệm trong ngành thôi. Mấy mặt hàng như chủ thớt hỏi, sản xuất ko khó, nhưng bán hàng cực kỳ khó đấy.
Cái sự BIẾT ấy chỉ ở mức độ thấp thôi bác.
Có gạo + nước, nhờ bác thổi xôi ngon như Xôi Yến giùm êm.

Ngành Dược chẳng hạn (so sánh có vẻ hơi lệch), công thức chính nằm trên mọi mặt báo. Công thức phụ nằm trong mọi hồ sơ đăng ký (được bảo mật về danh nghĩa).
Còn cái gì nữa ở trỏng, có trời biết.
Tôi là thằng bỏ tiền ra mua công thức còn không biết - không có quyền biết.

ngoc F430

Xe buýt
Cháu có ông anh chuyên về món này, công thức, quy trình, sản phẩm đăng ký đàng hoàng nhưng đầu ra chưa tốt, nếu cụ chủ đầu ra tốt có thể kết hợp đỡ phải chịu rủi ro nhiều, vụ chuyển giao công nghệ thì cũng có thể hỏi
Dạ e chỉ mới bắt đầu thôi cụ ạ , cụ hỏi ông anh giúp em thì tốt quá . Có gì cụ mật thư cho em cụ nhé. Cám ơn cụ

Chỉnh sửa cuối:

ngoc F430

Xe buýt
Để em hỏi 1 đối tác. Nước rửa bát đã ra sản phẩm, được đánh giá tốt, nhưng khâu thị trường kém. Để em hỏi xem họ có chuyển giao và bán tên thuơng mại không.
Vâng. Cụ hỏi đc giúp em thì tốt quá ạ có gì cụ mật thư cho e cụ nhé. E cám ơn cụ

ngoc F430

Xe buýt
Vâng. Cụ nói chuẩn rất khó để phân phối cạnh tranh dc với tụi unilever. Chắc phải đi theo thị trường ngách thôi cụ ạ

ngoc F430

Xe buýt
Cái sự BIẾT ấy chỉ ở mức độ thấp thôi bác.
Có gạo + nước, nhờ bác thổi xôi ngon như Xôi Yến giùm êm.

Ngành Dược chẳng hạn (so sánh có vẻ hơi lệch), công thức chính nằm trên mọi mặt báo. Công thức phụ nằm trong mọi hồ sơ đăng ký (được bảo mật về danh nghĩa).
Còn cái gì nữa ở trỏng, có trời biết.
Tôi là thằng bỏ tiền ra mua công thức còn không biết - không có quyền biết.
Cũng khoai cụ nhỉ họ bán mà ko chuyển giao hết , như vậy lại phải tuyển thêm kĩ sư phát triển sp mất rất nhiều chi phí và thời gian. công ty nhỏ thì cũng rất khó khăn

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
làm đúng thì không có lời, làm đểu thì hại mình hại người hại môi trường

cụ nghiên cứu nhỏ thì qua hàng hòm họ lên luôn những thứ cụ cần, toàn thùng với máy khuấy

riêng sx thì đừng làm, 2002 bạn em rủ nhưng e ko thích vì quá nghuy hiểm, sau bốn năm tháng nó cũng bỏ, bán lại tấy cho người khác, có tý lời, nhưng nay mới thấy tác hại môi trường

sau cũng làm một loạt các dự án sx nhỏ lẻ lq tới hoá chất, bao gồm cả túi nhựa, in, dầu, mỡ công nghiệp nhưng nó thấy ổn ổn là bán cmnl, nên trộm vía chưa thấy ung với thư