Các cụ chú ý mua xe của người mang tên Triệu Văn Thanh và Triệu Văn Bình nhé

Xe ngư

Xe điện
E tự mìng đi mua xe. 1 loại xe m chưa hề đi lần nào. Đến thử nổ máy. Ko đi thử các cụ nhé! Xuống chốt giá lấy luôn. E mua xe cỏ nên hên xui. Hi hi chứ cứ xem hết con này con khác rồi cuối cùng cũng chẳng có xe mà đi

GMUS

Xe tải
Báo cáo các Bác như tiêu đề 2 bố con nhà họ Triệu này lừa đảo em. Nó mua xe taxi Mai Linh về đổi tên chính chủ nó và bán lại. Bố bán còn xe mang tên con, còn giới thiệu là công an về hưu nữa, xe gia đình đi, rồi thì bán để lấy xe khác ông cùng cơ quan bán lại cho, v .v. Rồi ra Công chứng Nguyễn Tú làm luôn. Em ra thấy chúng nó quen nhau nên nghi, sau này ra thợ mới biết là taxi. Bây giờ gọi tuyệt nhiên không được nữa. Vậy mong các bác chuẩn bị mua xe hay vừa mua xem kỹ lại nhé. Đặc biệt không mua của bố con nhà này. Con là Triệu Văn Thanh hình như có salon ôtô và bố Triệu Văn Bình khoe là công an. Cả 2 đều ở Quảng An - Tây Hồ.
Lần sau đi mua xe cụ gọi em đi xem cho, cái Ông Triệu Văn Thanh này nổi tiếng rồi

lacse_09

Xe tăng
Gái mại dâm hoàn luơng thì cũng chán thật.
Chia buồn cùng cụ chủ.

DuongAlo

Xe buýt
chia buồn với cụ chủ, up lên cho mọi người biết. Cá nhân em từng mua xe cũ 2 lần, 1 lần xe phổ thông, 1 lần xe hơi sang và toàn mua qua ga ra xe.
Lí do:
1. Em gà ko biết xem nên họ xem hộ mình, mỗi người mỗi ngành mỗi nghề, buôn bán phải có lãi, thuận mua vừa bán, họ cam kết ko lội nước, ko đâm đụng a b c, nói chung là mình chấp nhận mất chi phí cho những lĩnh vực mà mình ko biết. Ga ra họ mở ra buôn bán cũng mong làm ăn tốt, tạo dựng uy tín lâu dài nên em cứ seach bác nào to to là nhảy vào xem.
2. Tiết kiệm thời gian vì mình còn phải làm việc khác và nó sản sinh ra lợi nhuận nhiều hơn so với chi phí ở trên.
Đôi lời chia sẻ các cụ chỉ là quan điểm cá nhân em.
Em cũng đồng tình với ý kiến của cụ!
Em bổ sung thêm: mua xe mới nếu có điều kiện