Các cụ chú ý mua xe của người mang tên Triệu Văn Thanh và Triệu Văn Bình nhé

Renault1994

Xe máy
Taxi thì phải rẻ để lấy tiền đó sửa dần cụ ạ

ufo7200

Xe hơi
Cụ mua phải xe hoàn luơng thì hơi nhọ rồi :( thôi cầu chúc cho em taxi của cụ vẫn còn ngon lành cành đào.

lazuzuay

Xe hơi
thank bác đã cảnhtt báo

Muon_biet

Xe cút kít
Thôi, xã hội mà cụ chủ: khôn ăn người, dại người ăn. Nhưng tóm lại kẻ nào gây gió ắt gặt bão, không đi đâu mà thiệt cụ ạ.

33M_4888

Xe hơi
Lên đầu cho các cụ cảnh giác ạ.:)

lacettihp

Xe tải
Tiện thể cụ chủ nêu luôn tên , tuổi , địa chỉ của mình lên trên này để anh em cảnh giác luôn ạ .:))

vo-danh

Xe buýt
Cụ phọt cái số điện thoại 2 bố con lừa đảo xem sao ợ? Để em cón né ợ.

Báo cáo các Bác như tiêu đề 2 bố con nhà họ Triệu này lừa đảo em. Nó mua xe taxi Mai Linh về đổi tên chính chủ nó và bán lại. Bố bán còn xe mang tên con, còn giới thiệu là công an về hưu nữa, xe gia đình đi, rồi thì bán để lấy xe khác ông cùng cơ quan bán lại cho, v .v. Rồi ra Công chứng Nguyễn Tú làm luôn. Em ra thấy chúng nó quen nhau nên nghi, sau này ra thợ mới biết là taxi. Bây giờ gọi tuyệt nhiên không được nữa. Vậy mong các bác chuẩn bị mua xe hay vừa mua xem kỹ lại nhé. Đặc biệt không mua của bố con nhà này. Con là Triệu Văn Thanh hình như có salon ôtô và bố Triệu Văn Bình khoe là công an. Cả 2 đều ở Quảng An - Tây Hồ.

MrChuoi

Xe hơi
chia buồn với cụ chủ, up lên cho mọi người biết. Cá nhân em từng mua xe cũ 2 lần, 1 lần xe phổ thông, 1 lần xe hơi sang và toàn mua qua ga ra xe.
Lí do:
1. Em gà ko biết xem nên họ xem hộ mình, mỗi người mỗi ngành mỗi nghề, buôn bán phải có lãi, thuận mua vừa bán, họ cam kết ko lội nước, ko đâm đụng a b c, nói chung là mình chấp nhận mất chi phí cho những lĩnh vực mà mình ko biết. Ga ra họ mở ra buôn bán cũng mong làm ăn tốt, tạo dựng uy tín lâu dài nên em cứ seach bác nào to to là nhảy vào xem.
2. Tiết kiệm thời gian vì mình còn phải làm việc khác và nó sản sinh ra lợi nhuận nhiều hơn so với chi phí ở trên.
Đôi lời chia sẻ các cụ chỉ là quan điểm cá nhân em.

Tourcare

Xe tăng
Chắc cụ dính Innova nâng đời à? cũng tại cụ ham rẻ với thiếu kinh nghiệm ;)

bo-cau-trang

Xe đạp
chia buồn với cụ chủ, up lên cho mọi người biết. Cá nhân em từng mua xe cũ 2 lần, 1 lần xe phổ thông, 1 lần xe hơi sang và toàn mua qua ga ra xe.
Lí do:
1. Em gà ko biết xem nên họ xem hộ mình, mỗi người mỗi ngành mỗi nghề, buôn bán phải có lãi, thuận mua vừa bán, họ cam kết ko lội nước, ko đâm đụng a b c, nói chung là mình chấp nhận mất chi phí cho những lĩnh vực mà mình ko biết. Ga ra họ mở ra buôn bán cũng mong làm ăn tốt, tạo dựng uy tín lâu dài nên em cứ seach bác nào to to là nhảy vào xem.
2. Tiết kiệm thời gian vì mình còn phải làm việc khác và nó sản sinh ra lợi nhuận nhiều hơn so với chi phí ở trên.
Cụ nói hay.. Xmen cụ 1 ly... trong cuộc sống mỗi người mỗi nghề, nghi ngờ nhiều quá đâm bi quan. 1 con xe ăn ở với mình chỉ 5-10 năm... Ối ông lấy vợ rinh phải em CV cũng hoàn lương mà phải sống cả đời ấy chứ lỵ.

xe tăng nga

Xe hơi
Lí do:
2. Tiết kiệm thời gian vì mình còn phải làm việc khác và nó sản sinh ra lợi nhuận nhiều hơn so với chi phí ở trên..
cụ nói chuẩn, nếu không biết về xe thì nên mua xe của salon, chấp nhận đắt hơn nhưng còn có chỗ để bắt đền, vả lại salon khi mua cũng ktra kỹ về chất lượng, đặc biệt về nguồn gốc xe. Đấy là cụ mua phải xe taxi thải chất lượng kém nhưng xe vẫn còn, nếu mua phải xe thuê rồi làm giả giấy tờ bán, hoặc mượn,xe thế chấp...thì đến xe cũng chẳng còn ý cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

vuducthinh1981

Xe tải
Xx là bố các loại lưu manh mà cụ.
Trước tiên xin chia buồn với cụ chủ!
Sau đó em xin ý kiến thế này: không phải ai nói là CA thì họ là CA và trong ngành cũng có người này người kia ạ. Thành phần như bác nói ko phải ko có nhưng chỉ là số ít thôi ạ.

buirung2003

Xe hơi
Chia buồn cụ chủ gặp phải bọn lởm rồi, e mua xe trên OF lần đầu may mắn gặp được cụ bán cũng thoáng ợ, đến xem xe e gọi cả thợ đến xem, cụ ý bảo luôn mang xe về gara check cho thoải mái chuẩn thì lấy ko chuẩn thì thôi, đặc biệt cụ ý không đi cùng chỉ mỗi e và thợ mang xe đi check thôi mà giấy tờ để hết trên xe, sau khi check xe ngon e quyết định lấy luôn. P/s: E mua hơi đắt tí nhưng mà hài lòng ợ.