Các Cụ cho xin địa chỉ mua xe Getz uy tín với !!!!

thientamnt

Xe điện
ặc ặc... ko có gạt nước hả các Cụ, em vừa đặt chỗ saler Kiên xong, giá 16.200$, full option + thêm cái CD - MP3 (giống xe chú Bill), cái gạt nước hỏi Cụ Kiên báo có mà. Xe em tháng 6 mới lấy. Đời 2009 !!! em chi tiết lại cái option bên Ngọc Anh cho các cụ khỏi lăn tăn nhé : (em gõ lại đúng theo Giấy Nhận Tiền bên Ngọc anh)

+ Xe Getz 1.1 đời 2009, màu ghi bạc, giá 16.200$
OPTION
+ getz 1.1 sohc engine
+ Lazăng sắt 14, có ốp
+ vô lăng nghiêng có trợ lực
+ Cánh gió sau có đèn phanh trên cao
+ gạt nước , chổi lau (đã gọi điện hỏi cụ Kiên thì được biết là có thêm gạt nước sau)
+ Đèn sương mù
+ Chắn bùn (trước +sau)
+ Khoá điều khiển từ xa
+ Khoá cửa trung tâm
+ cửa sổ kính điện 4 cánh
+ Gương chiếu hậu điều khiển điện
+ RAđio, casset (cái này thay bằng CD - Mp3 - giống chú Bill)
+ máy điều hoà 2 chiều
+ nội thất nỉ
+ ghế sau có tựa đầu (ghế trước đương nhiên có)
+ Tay cửa mạ Crôm
+ Đèn gầm, đuôi cá
+ 01 lốp dự phòng
+ 01 bộ đồ nghề đầy đủ

giao xe trong tháng 6 !!!

toàn bộ option xe em đấy ạh, giá tổng thể cho cái đống bên trên là 16.200 Ông bà má :6:. Các cụ thử hỏi xem bên hoàng gia xem thế nào chứ, xe em là 2009, có gạt nước sau mà , hay là em với chú Bill mua phải hàng 2008 nhỉ :^). hôm nào lấy xe nhờ chú Bill check cho phát xem là 2008 hay 2009 nhé, theo giấy nhận tiền thì xem em là 2009, suýt 2010 :6:

nhphuonghn

Xe buýt
Tóm lại ý cụ Phương là nó không lắp cho mình cái gạt nước sau thì lấy tiền về luôn nhé! Ra luôn HVM đặt cho lành, rẻ được một đống, tha hồ lắp thêm đồ.
Cái này tùy nhu cầu của bác. Nếu thực sự cái gạt mưa không có nhiều ý nghĩa với bác ví dụ chỉ đi đường phố đẹp thì em nghĩ bắt sêu bù thêm cái gì đấy cũng được còn em thì chắc chắn kiểu gì kiểu túi khí và gạt mưa sau phải có.

billnantes

Xe container
Tóm lại ý cụ Phương là nó không lắp cho mình cái gạt nước sau thì lấy tiền về luôn nhé! Ra luôn HVM đặt cho lành, rẻ được một đống, tha hồ lắp thêm đồ.
nếu cụ lấy xe của HMV thì chẳng có gì để bàn ,mời cụ ra đó lấy cho nhanh ,option khác nhau thế mà vẫn quyết thì chịu cụ rồi :77:

thientamnt

Xe điện
ko ngờ cái topic này dài thế nhờ :21:

thientamnt

Xe điện
Cái này tùy nhu cầu của bác. Nếu thực sự cái gạt mưa không có nhiều ý nghĩa với bác ví dụ chỉ đi đường phố đẹp thì em nghĩ bắt sêu bù thêm cái gì đấy cũng được còn em thì chắc chắn kiểu gì kiểu túi khí và gạt mưa sau phải có.
Cụ bẩu Sêu bù cho cái CD :21:

tintin.com

Xe tải
oạch, sau một buổi sáng đàm phán (may cậu Sales Tùng cũng nhiệt tình), em với bác Phương đã giút được tiền đặt cọc bên Hoàng Gia rồi ạ.:41::41::41:

Lấy xong tiền, ngay lập tức em phi xuống NGọc Anh Auto, đặt cọc em Getz với Sales Kiên, hẹn trong tháng 6 lấy xe.:69::69::69:

Hehe, có nhìn thấy cái giấy đặt cọc của bác Thientam đấy! bác Thintam đi xem thầy bảo 19/5 âm nhuận mới được lấy xe a? Chúc mừng bác nhé!(b)

billnantes

Xe container
oạch, sau một buổi sáng đàm phán (may cậu Sales Tùng cũng nhiệt tình), em với bác Phương đã giút được tiền đặt cọc bên Hoàng Gia rồi ạ.:41::41::41:

Lấy xong tiền, ngay lập tức em phi xuống NGọc Anh Auto, đặt cọc em Getz với Sales Kiên, hẹn trong tháng 6 lấy xe.:69::69::69:

Hehe, có nhìn thấy cái giấy đặt cọc của bác Thientam đấy! bác Thintam đi xem thầy bảo 19/5 âm nhuận mới được lấy xe a? Chúc mừng bác nhé!(b)
cuối cùng các cụ nhà ta lại về Ngọc Anh để mua ,chúc mừng chúc mừng (b)

thientamnt

Xe điện
Cụ Kiên được nhà cháu lăng xê, khách khứa đắt hàng quá nhể. Kiểu này cụ Kiên SÊU lại kỷ niệm nhà cháu cái thảm trải sàn cũng nên ý cụ Kiên nhờ :P Nhà cháu thì 9/5 âm lịch (tháng 5 dư) mới lấy xe ah..... Cụ Kiện vào trả nhời nhà cháu cái nào :15:
Thế Cụ tintin với cụ Phương cũng đặt bên Ngọc Anh hết ah, úi mừng quá, kiểu này chắc làm cái OFF sớm thôi(b)

tintin.com

Xe tải
Mỗi em đặt được thôi ạ, giá 16200 và cụ Kiên hứa tặng MP3-CD và trải sàn.

Cụ Phương qua đặt thì cụ Kiên báo là không nhận nữa hoặc tăng giá jjj đó, nên cụ Phương đang tìm chỗ khác đặt xe.

Bác nào biết chỗ nào thì tư vấn cho cụ Phương nhé!

nhphuonghn

Xe buýt
Bẩm các cụ là hôm nay em rút được tiền ở Hoanggia rồi. Cảm ơn sêu Tùng nhiều vì việc này chẳng liên quan đến Tùng cả nhưng lại giúp mình nhiệt tình nhất với tiêu chí "Không biết là ai sai nhưng bên em không làm hài lòng là đã sai rồi". Nhận tiền qua Ngọc Anh thì hết nhận đặt xe rồi bác ạ. Làm bác Kiên phật lòng tí nhưng mong bác thông cảm, biết là bác giúp em không phải là không tin tưởng bác nhưng mình nhỡ 1 lần bên Hoanggia và thấy vất vả quá vả lại về nhà không có cái Bill để bẩm cụ thì cũng không ổn. Chúc mừng các bác em lại tiếp tục hành trình tìm xe đây.(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

billnantes

Xe container
thê là Getz cháy hàng à các cụ ,mang tiền đi mua mà khổ thế đấy.

songlinh

Xe máy
Em điên quá các bác ạ, nhờ người quen, em đặt con Getz 1.1 trắng ở bên Showroom VA từ ngày 13/4, bên đó hẹn em giao hàng trong tháng 5, em cũng nghĩ tầm 1 tháng là xe về, vậy mà giờ này em vẫn phải đợi. Thôi thì mình cũng thông cảm vì họ bảo do nhà máy bên HQ cháy hàng, ko sản xuất kịp, do ngoại cảnh, yếu tố khách quan nên xe về muộn.

Đến hôm nay em gọi lại lần nữa thì sales bảo chắc từ 25/5 - 28/5 xe về, ok, vậy là giao hàng trong tháng 5, nhưng tiếp theo sales bảo chưa chắc có xe màu trắng như trong hợp đồng đâu, thôi thì cứ lấy màu nào cũng được, miễn là có xe đi. Câu này là em điên nhất ! :102: Nếu ko phải là người quen, ko phải là màu trắng thì em lấy xe đầy ở các showroom khác tội quái em phải đợi đến 1,5 tháng. Em điên hết cả người, các bác thử khuyên em nên như thế nào ? Chẳng lẽ lấy lại tiền đi đặt xe chỗ khác hay cố mà đợi để lấy được cái màu trắng. Vì là thông qua người quen nên trong hợp đồng em ko có điều khoản phạt khi vi phạm và giao xe chậm, giờ mới biết mình ngu ! :102:

cocsku

Xe cút kít
Em thấy ở mấy bãi xe chỗ Phạm Hùng Getz để đầy, sao các bác lại cứ phải đi đặt những chỗ chưa có xe nhỉ?

billnantes

Xe container
xe tăng giá sale thấy thế tìm mọi cách để các bác chán không lấy nữa rồi họ lấy xe đấy bán cho người khác ,hoặc họ phải đi nhập lại của Showroom khác nên cũng không chỉ động được nguồn hàng.Có nhiều Salon thì quảng cáo ầm ĩ nhưng thực ra toàn đi nhập lại xe .

tintin.com

Xe tải
Bên Ngọc Anh làm việc có sợ như trên không bác? vì họ không cam kết chịu tiền phạt gì với em cả.
Nhỡ chờ đến tháng 6 mà họ cứ bảo xe chưa về, rồi trả mình tiền đặt cọc thì có mà mất công chờ đợi à? Em đọc cái cam kết của bác Thiện Tâm, cũng không thấy sales Kiên cam kết tiền phạt. Vù này thì hơi lo ạ.

billnantes

Xe container
Bên Ngọc Anh làm việc có sợ như trên không bác? vì họ không cam kết chịu tiền phạt gì với em cả.
Nhỡ chờ đến tháng 6 mà họ cứ bảo xe chưa về, rồi trả mình tiền đặt cọc thì có mà mất công chờ đợi à? Em đọc cái cam kết của bác Thiên Nam, cũng không thấy sales Kiên cam kết tiền phạt. Vù này thì hơi lo ạ.
sao các cụ không gọi em đi với ,gì chứ mấy cái hợp đồng là em rành lắm ,đợt em lấy xe cũng phải sửa hợp đồng 2 lần em mới chịu ký .

thientamnt

Xe điện
Mỗi em đặt được thôi ạ, giá 16200 và cụ Kiên hứa tặng MP3-CD và trải sàn.

Cụ Phương qua đặt thì cụ Kiên báo là không nhận nữa hoặc tăng giá jjj đó, nên cụ Phương đang tìm chỗ khác đặt xe.

Bác nào biết chỗ nào thì tư vấn cho cụ Phương nhé!

Cụ Kiên làm ăn thế này là thế lào đấy :mad:, sao bác Tintin có thảm trải sàn mà xe em ko có là sao.... Cụ Kiên vào trả nhời cho em cái. Không mai em cho đội 3 bánh lên đứng cửa hàng nhà bác nhá . Trong khi ai em cũng giới thiệu lên cho bác nhá :102: . Làm ăn thế này thiên vị quá nhờ :102:

thientamnt

Xe điện
Nhỡ chờ đến tháng 6 mà họ cứ bảo xe chưa về, rồi trả mình tiền đặt cọc thì có mà mất công chờ đợi à? Em đọc cái cam kết của bác Thiện Tâm, cũng không thấy sales Kiên cam kết tiền phạt. Vù này thì hơi lo ạ.
Ờ ờ .. em cũng ko để ý vụ này.. để em goị cho Cụ Kiên xem thế nào, thấy cụ ý bảo " cứ yên tâm đi, tháng 6 lấy xe thì chắc chắn là có .." Hay mai em với bác Tin Tin lên bắt Saler làm cái giấy cam kết nhỉ :^)

chienbui

Xe tải
sale nói láo quá ,xe em năm sản xuất 2009 đây ,ngày 13-3 -2009 check theo đúng số VIN nhé ,đầy đủ túi khí và gạt nước sau ,chúng nó cắt bớt option để giảm giá thành xe .Cụ nào muốn kiểm tra xe em ,em xin sãn sàng phục vụ .Kiểu này lại lấy xe của bọn HMV để bán cho cụ rồi đấy .
Bác có cách nào check được ngày sản xuất xe thì giúp em kiểm tra con Kia Morning với. Cần thông tin gì để check vậy bác? Mời bác ly (b)