Các Cụ cho xin địa chỉ mua xe Getz uy tín với !!!!

tintin.com

Xe tải
Ờ ờ .. em cũng ko để ý vụ này.. để em goị cho Cụ Kiên xem thế nào, thấy cụ ý bảo " cứ yên tâm đi, tháng 6 lấy xe thì chắc chắn là có .." Hay mai em với bác Tin Tin lên bắt Saler làm cái giấy cam kết nhỉ :^)
Em gọi, cụ Kiên cứ bảo là yên tâm, nhưng theo em nên cụ thể bằng văn bản.

Cụ gọi điện cho Sales Kiên đi, có gì sáng mai anh em mình qua bắt cam kết. Chứ chờ đến tháng 6, giá Getz mà tăng, cụ ấy cứ bảo là ko có xe, anh em mình chờ công cốc a. Em đồng tình với bác đấy.

billnantes

Xe container

nhphuonghn

Xe buýt

Cụ gọi điện cho Sales Kiên đi, có gì sáng mai anh em mình qua bắt cam kết. Chứ chờ đến tháng 6, giá Getz mà tăng, cụ ấy cứ bảo là ko có xe, anh em mình chờ công cốc a. Em đồng tình với bác đấy.
Đúng đới. Hôm trước em cũng thêm điều khoản ngày 25/05 nhận xe còn nếu điều kiện bất khả kháng (tàu chìm, bão, sóng thần,chiến tranh...) thì có thể giao muộn đến 10/06. Quá thời hạn trên không có xe đền bằng tiền đặt cọc

thientamnt

Xe điện
Vừa buôn với Saler Kiên, trích Nguyên văn ( cuối tháng này xe về rồi,xe về đầy mà, nhận giao xe trong tháng 6 cho nó chắc thôi :41:).

@: Tin Tin : anh vừa gọi cho Kiên, chắc anh em ko phải lên đâu, cuối tháng này xe về, anh em cứ kiểm chứng nhé. Anh thì chưa vội lắm, nếu Huy máu thì cứ chén luôn đê. Nói chung, qua cách nói chuyện anh thấy tin tưởng saler Kiên bên Ngọc Anh
@: Phương cứ nghiên cứu kỹ nhé, có gì anh em thông tin cho bạn ngay để đặt xe luôn cho nó nóng (k)
@: Saler Kiên : Bạn xem thế nào giúp nốt Đồng chí Phương cho nó trọn bộ, toàn chỗ anh em Tôi giới thiệu, bạn xem sắp xếp nhé. (b)

thientamnt

Xe điện

Chú Huy cứ yên tâm đê (b).... Cụ Kiên mà ko giao xe cho anh em mình đúng hẹn, tớ huy động phi đội 3 bánh lên tận cửa showroom.....:)).... xì lốp mấy con KM SLX và Santa FE :))

billnantes

Xe container
Chú Huy cứ yên tâm đê (b).... Cụ Kiên mà ko giao xe cho anh em mình đúng hẹn, tớ huy động phi đội 3 bánh lên tận cửa showroom.....:)).... xì lốp mấy con KM SLX và Santa FE :))
anh Đông có phi đội 3 bánh à ,em rất hay phải đi đòi tiền mà khách hàng nợ lâu ,có gì giao lưu phát nhỉ :^)

nhphuonghn

Xe buýt
Hôm trước em cũng thấy phi đội ba gác tập trung đòi nợ cho bác nào trước cổng chợ Đồng Xuân. Nghe bảo thuê 20k/1chú, chú nào có hàng thì cứ đi còn không thì tụ tập đó, có cafe chủ nợ trả, Công an đứng 4 chú mà không làm gì được. Các bác ấy dạo này kinh thật đấy:77::77:

billnantes

Xe container
Hôm trước em cũng thấy phi đội ba gác tập trung đòi nợ cho bác nào trước cổng chợ Đồng Xuân. Nghe bảo thuê 20k/1chú, chú nào có hàng thì cứ đi còn không thì tụ tập đó, có cafe chủ nợ trả, Công an đứng 4 chú mà không làm gì được. Các bác ấy dạo này kinh thật đấy:77::77:
thế quyết định mua xe gì chưa anh?mua nhanh còn cafe cái đi ,bác không nhanh là em lấy i30 trước bác đấy nhé .

nhphuonghn

Xe buýt
thế quyết định mua xe gì chưa anh?mua nhanh còn cafe cái đi ,bác không nhanh là em lấy i30 trước bác đấy nhé .
Hị hị. Đến sáng mai xem sau cơn mưa trời có sáng không. Đang phân vân quá. Tự nhiên đến đợt mua xe thì lại khó khăn thế này. Đang cân đối nếu vay thêm được tiền thì làm con Yaris cố lùi vào nhà, không thì khi nào có xe ra lấy luôn thêm tiền cũng được. Nói như bác Đông "Mua trâu tiếc gì thừng"
Việt xem nhà mình như lày có vào được không nhé
http://otofun.net/showthread.php?t=69522

billnantes

Xe container
Hị hị. Đến sáng mai xem sau cơn mưa trời có sáng không. Đang phân vân quá. Tự nhiên đến đợt mua xe thì lại khó khăn thế này. Đang cân đối nếu vay thêm được tiền thì làm con Yaris cố lùi vào nhà, không thì khi nào có xe ra lấy luôn thêm tiền cũng được. Nói như bác Đông "Mua trâu tiếc gì thừng"
Việt xem nhà mình như lày có vào được không nhé
http://otofun.net/showthread.php?t=69522
vào được nhưng còn phụ thuộc vào trình lái xe và lùi chuồng của anh nữa ,em thì xe toàn phải gửi ở bãi xe cách nhà 30 m ,có xe và để được trong nhà mình là nhất rồi không sợ nắng mưa .

mê utu

Xe tải
O hơ thế đặt hết ở Ngọc Anh ah? E cũng đã từng định đặt ở Hoàng Gia rồi lại thôi vì Hoàng Gia thì chỉ có 2 màu bạc và xanh thôi, ko nhận đặt màu khác, đặt thêm mâm thì thêm 400 USD gì đó nhưng chẳng biết có xịn không đâu, cuối cùng xuống Ngọc ANh giá rẻ hơn 250$ lại có màu vàng nên đặt luôn. Bên Ngọc Anh giá tốt đấy, có e và Bill lấy xe rồi nên các Bác cứ yên tâm.
Gạt nước sau có hết, nếu cẩn thận thì làm hợp đồng ghi rõ vào là ok, các Bác cũng lưu ý xe có thể cuối tháng 5 về nhưng giấy tờ hải quan cũng chậm đấy nhé, các Bác chỉ được lấy xe để ngắm thôi chứ chưa đăng ký ngay được. E và bill đã bị đợi gần 20 ngày Hải quan đấy.
Tốt nhất đặt đúng những gì sale báo nhé, đừng thêm đồ (VD: mâm đúc, ghế da,...) vì toàn về Hà Nội họ lắp thêm thôi, tự mình lắp cho vừa ý các cụ nhé
Chúc các Bác nhanh có xe a e còn giao lưu nhé, xe e chạy ngon choét, rất hài lòng

billnantes

Xe container
O hơ thế đặt hết ở Ngọc Anh ah? E cũng đã từng định đặt ở Hoàng Gia rồi lại thôi vì Hoàng Gia thì chỉ có 2 màu bạc và xanh thôi, ko nhận đặt màu khác, đặt thêm mâm thì thêm 400 USD gì đó nhưng chẳng biết có xịn không đâu, cuối cùng xuống Ngọc ANh giá rẻ hơn 250$ lại có màu vàng nên đặt luôn. Bên Ngọc Anh giá tốt đấy, có e và Bill lấy xe rồi nên các Bác cứ yên tâm.
Gạt nước sau có hết, nếu cẩn thận thì làm hợp đồng ghi rõ vào là ok, các Bác cũng lưu ý xe có thể cuối tháng 5 về nhưng giấy tờ hải quan cũng chậm đấy nhé, các Bác chỉ được lấy xe để ngắm thôi chứ chưa đăng ký ngay được. E và bill đã bị đợi gần 20 ngày Hải quan đấy.
Tốt nhất đặt đúng những gì sale báo nhé, đừng thêm đồ (VD: mâm đúc, ghế da,...) vì toàn về Hà Nội họ lắp thêm thôi, tự mình lắp cho vừa ý các cụ nhé
Chúc các Bác nhanh có xe a e còn giao lưu nhé, xe e chạy ngon choét, rất hài lòng
xe anh Đức lắp thêm những đồ gì rồi ?

thientamnt

Xe điện
Hê hê .. Hội nhà mình đông phết nhỉ, ít ra đã có 5, 6 anh em trên này :41:.... khà khà .... :21:

nhphuonghn

Xe buýt
Có con Getz 1.4AT đăng ký tháng 1/08 chạy được 15k bán giá 310tr có ổn không các bác

mê utu

Xe tải
Bill ah! lắp mâm Huyndai xịn 14, xe thay bộ loa SPS 711 và lắp DVD, dán kính chống nóng Llumar, thay đôi còi Camry (được cho) hết, chắc chẳng làm thêm gì nữa mà cũng hết sạch tiền chẳng làm được gì nữa.
Có thể sẽ thay bóng xenon cho sáng và lắp Camera nhưng chắc vài tháng nữa đã

nhphuonghn

Xe buýt
- Mâm sắt 14" có ốp
- Đèn sương mù dạng thấu kính
- Gương chiếu hậu điều chỉnh điện, sưởi gương
- Gạt mưa trước có chế độ int, gạt mưa sau, sưởi kính
- Khóa cửa bằng remote chống trộm.
- Túi khí phía tài xế.
- Ghế lái có điều chỉnh nâng mông, nâng đùi
- DVD và màn hình nuốt 7" + camera lùi.
- Nội thất nỉ, tay mở cửa phía trong mạ Crom.
- Khóa cửa trung tâm
- Tay lái trợ lực (có gật gù)
- Bảo hiểm mua tháng 1/09 không BH thuỷ kích
- Đèn gầm, đuôi cá
màu đỏ đô

nhphuonghn

Xe buýt
Bill ah! lắp mâm Huyndai xịn 14, xe thay bộ loa SPS 711 và lắp DVD, dán kính chống nóng Llumar, thay đôi còi Camry (được cho) hết, chắc chẳng làm thêm gì nữa mà cũng hết sạch tiền chẳng làm được gì nữa.
Có thể sẽ thay bóng xenon cho sáng và lắp Camera nhưng chắc vài tháng nữa đã
Cái mâm hôm trước bác bỉu bán 3tr đã bán chưa?

billnantes

Xe container
xe lấy về nâng cấp thành larang đúc là đẹp ,trông khỏe xe hơn ,lắp thêm loa SUB cho nó hay ,đặc biệt thay còi luôn các bác à ,chứ còi theo xe còn nhỏ hơn cả 2B .Em đang muốn lên đời DVD 2Din cụ nào có nhu cầu mua lại cái đầu CD thì bảo em .