[Funland] Các cụ cho hỏi? lập hội off caphe, đam mê làm giàu,có số vốn nhất định trên điễn đàn có chưa ah!

Hạnh Lux

Xe buýt
Nhậu nhẹt là chính chứ tích sự gì

Trục

Xe ba gác
Cảm ơn những lời khuyên rất bổ ích của cụ!
Em đã từng mở hội, chỉ ăn chơi thôi mà còn cãi nhau như mổ bò, giờ chỉ còn mấy anh em chơi được với nhau. Và vẫn hoàn toàn không liên quan đến làm ăn để cho bền.
Chứ mỗi người một máu, cùng chí hướng nhưng khác thói quen, cổ phần vẫn oánh nhau vỡ đầu.
Hướng là những mối quan hệ ngoài đời (đã có thời gian chơi, và hiểu tính nhau), làm ăn theo kiểu hợp tác lại bền hơn.

dalink

Xe điện
vâng! Cụ nói đa số là đứng với xã hội hiện nay! Rất khó. Nhưng cos rất nhiều người giỏi, mỗi người có những khar năng sở trường khác nhau nên em vẫn mong tìm đc cơ hội, sức mạnh trong 1 tập thể.
Để chém gió hả cụ :)). Người giỏi tụi nó khắc tìm đến với nhau, như người giàu ấy :)

dalink

Xe điện
Em đã từng mở hội, chỉ ăn chơi thôi mà còn cãi nhau như mổ bò, giờ chỉ còn mấy anh em chơi được với nhau. Và vẫn hoàn toàn không liên quan đến làm ăn để cho bền.
Chứ mỗi người một máu, cùng chí hướng nhưng khác thói quen, cổ phần vẫn oánh nhau vỡ đầu.
Hướng là những mối quan hệ ngoài đời (đã có thời gian chơi, và hiểu tính nhau), làm ăn theo kiểu hợp tác lại bền hơn.
Mấy hội xe cộ hoành tráng được vài bữa rồi đa phần cũng tan đàn xẻ nghé, cãi nhau lừa nhau đủ kiểu cụ nhể :)

Ta^.pLa'i

Xe buýt
Em đang rảnh háng đây, nhưng é có tiền. Có cụ nào in ấn, bao bì gì thì hú em. Nhé :)

VIKO L

Xe điện

thigiavietnam

Xe máy
Website
thigivietnam.com
:D Em hem thích Dzũ, em thích Thảo cơ:>
Em thấy anh Vũ chị thảo đều rất giỏi! nếu đc anh vũ dậy tư duy, định hướng từ nhỏ cũng dễ lên người.

Nhậu nhẹt là chính chứ tích sự gì
hội nhóm đúng ko thể thiếu đc món này cụ nhi!

đa số tan rã vì cái tôi người việt to quá cụ nhỉ! Nhưng nhóm nào có nội quy và điều kiện chuẩn, rõ ràng xác suất vỡ trận ít hơn. Em nghĩ luật, lệ nó quyết định văn hoá, tính cách con người chứ ko phải ngược lại.

ngocmai227

Xe lăn
Bạn bè thân như mứt với mít làm ăn chung xong còn ko nhìn đc mặt nhau, mấy ông lạ hoắc làm ăn chung dễ ông chết ông đi tù lắm, né ra cụ ạ

thigiavietnam

Xe máy
Website
thigivietnam.com
Bạn bè thân như mứt với mít làm ăn chung xong còn ko nhìn đc mặt nhau, mấy ông lạ hoắc làm ăn chung dễ ông chết ông đi tù lắm, né ra cụ ạ
cái này xh mình haý xảy ra! Em thấy lừa anh em bạn bè người thân dễ chứ người ngoài ko dễ lừa cụ ah

ngocmai227

Xe lăn
cái này xh mình haý xảy ra! Em thấy lừa anh em bạn bè người thân dễ chứ người ngoài ko dễ lừa cụ ah
Ko bảo đc nhau đủ đánh nhau rồi, chưa cần lừa cụ ạ. Thằng nào chả tự thấy mình giỏi, có thằng nào nhận mình kém đâu mà phải nghe thằng khác =))

745Lii

Xe điện
Thần tượng thì rốt cuộc thân ai người ấy lo.
Bạn vẫn rảnh vì covid ư? Grap để tăng thêm thu nhập còn tốt hơn chán vạn lần gặp các vị ofer rảnh rỗi ở trên này.
1. Họ đã giàu: họ không có thời gian dành cho bạn;
2. Họ chưa giàu: họ phải lo bữa cơm nhà họ;
3. Họ nghèo: họ cũng chẳng rảnh để giao lưu với bạn.

Hội ư, muốn duy trì phải có kinh phí, phải chi trả nhiều thứ... nên ba bữa thì oánh nhau to rồi tự giải tán. :)
Phần phật hềy?
Có tí gió đâu đây. =))=))=))
À mà này, hay ủn con A31 cho cụ gì trong thớt Nissan đê.

Trục

Xe ba gác
Mấy hội xe cộ hoành tráng được vài bữa rồi đa phần cũng tan đàn xẻ nghé, cãi nhau lừa nhau đủ kiểu cụ nhể :)
Cãi nhau em thấy nhiều vụ, nhưng lừa nhau thì chưa chứng kiến, nên không dám bình luận. :)
đa số tan rã vì cái tôi người việt to quá cụ nhỉ! Nhưng nhóm nào có nội quy và điều kiện chuẩn, rõ ràng xác suất vỡ trận ít hơn. Em nghĩ luật, lệ nó quyết định văn hoá, tính cách con người chứ ko phải ngược lại.
Cụ phán chuẩn, luật lệ nó quyết định văn hóa, giống kiểu gia quy vậy.
Tuy nhiên, tính cách lại quyết định bởi cái gì khác, còn chửa rõ. ;))
Phần phật hềy?
Có tí gió đâu đây. =))=))=))
À mà này, hay ủn con A31 cho cụ gì trong thớt Nissan đê.
Em chưa muốn ủn nó anh ạ, ủn nó xong lại phải quy hoạch lại xe cộ, điều chuyển tài chính, giờ thời Covid, em nằm yên luôn. :)

Pumzen

Xe ba gác
Cụ chủ hô hào các mợ tham gia đê, nhà cháu ủng hộ 1 chưn.

xebetong

Xe container
Cùng đam mê kiếm tiền, có ý tưởng kinh doanh, đang nhàn ít nhiều thời gian tiền bạc off caphe chém gió. Bàn bạc lọc ra 1 ý tưởng dự án để đầu tư kinh doanh Cụ ah.
Có cụ tu nai 24 trước đứng ra chủ tọa hội kiểu này xôm tụ lắm, giờ cụ ấy dỗi of nên nghỉ chơi roài, cụ có thể xin số đt mà ọp lai, vui lắm

Trục

Xe ba gác
Cụ chủ hô hào các mợ tham gia đê, nhà cháu ủng hộ 1 chưn.
Huynh định mua việc vào người ư? :D
Các mợ ofer thường cá tính hơn người thường, chơi dao đứt tay đấy. =))

Thằng hề 06

Xe tăng
Em rảnh covid lâu lâu rồi mà vẫn trăn trở làm giàu, có cụ làm giống em làm hội, caphe chém gió, chia sẻ kinh nghiệm, hợp tác Kinh doanh. trong kinh doanh em vẫn thần tượng sức mạnh cộng đồng.
Cụ tham gia ko.... Hiệp hội vận tải cám chim vưỡn kêu gọi hợp tác dưng tiêu chuẩn hơi cao chút đới :)) :)):))

thigiavietnam

Xe máy
Website
thigivietnam.com