Các cụ cho em hỏi Ford trả lời khách hàng như thế này có hợp lý không ạ.

Sóc nhỏ

Xe tăng
Thế cụ chủ chả hỏi xem làm dư nào để cấm chim nó ị ra xe nhỉ??? Kết luận hài thật ^:)^

mondeo1186

Xe tăng
Thế cụ chủ chả hỏi xem làm dư nào để cấm chim nó ị ra xe nhỉ??? Kết luận hài thật ^:)^
dạ Em update các công văn tiếp theo rồi ah, Bây giờ thì không phải do chim ị mà có thể là do con gì đó cũng 2 chân nhưng to hơn chim ị

Oldfarmer

Xe tải
"Không thuộc phạm vi bảo hành" nhưng cuối cùng vẫn phải chịu phí sơn lại. Nếu ngày từ đầu nói cầu đó và nói thêm " nhưng phục vụ khách hàng là ưu tiên của Ford TX chúng tôi, nên chúng tôi đề nghị khách hàng đưa xe vào xưởng để chúng tôi sơn lại những chỗ bị bong tróc miễn phi"... Nếu như vậy thì chắc Thớt này không phải cụ chủ kêu ca mà là thớt tán dương nổ trời, long đất rồi... Lắm đứa cố tạo scandan để tự đánh bóng, vậy mà các bác Ford không biết tận dụng Scandan để tô hồng mình mà còn bị mất điểm nhiều quá qua việc nho nhỏ này.

thinht40

Xe đạp
Em cũng bị một lần với TXF tiện đường rẽ vào thay cái bóng đèn phanh bị cháy mà cũng éo xong do thay nhầm mã bóng của loại xe khác. Thay xong xe báo lỗi cụ KTV vác máy tính ra check 1 hồi cũng không ra em bực mình trả 70k cho 1 cái bóng 5k rồi đi về tháo vứt mịe nó đi thì phát hiện ra là bóng tầu đểu và thiết kế ngược đui nên khi phanh thì đèn lăngtéc sáng còn khi bật đèn thì dây tóc phanh sáng. Vãi TXF
:-o có cả vụ đơn giản thế này mà cũng nhầm được sao

Technoplas

Xe đạp
Em vẫn tiếp tục đến khi nào Ford thanh xuân có công văn đính chính lại cái vụ phân chim và ford Vn có công văn trả lời về nguyên nhân thì Em mới dừng ah
Vâng, giờ em cũng đang muốn tìm ra đại lý Ford có dịch vụ tốt và chất lượng ổn chút mà không kiếm ra. Nếu cụ chủ đc ai tư vấn or thấy đại lý nào ổn thì share cho em với nha, em nản về Ford quá muốn đổi vợ 2 sang hãng khác mà chưa đủ kinh phí (xe em mới đi đc có 1,5 năm (27000km).

huyphung259

Xe buýt
Vâng, giờ em cũng đang muốn tìm ra đại lý Ford có dịch vụ tốt và chất lượng ổn chút mà không kiếm ra. Nếu cụ chủ đc ai tư vấn or thấy đại lý nào ổn thì share cho em với nha, em nản về Ford quá muốn đổi vợ 2 sang hãng khác mà chưa đủ kinh phí (xe em mới đi đc có 1,5 năm (27000km).
Đến thời điểm hiện tại em đánh giá ford TL 105 láng hạ là okie, qua những gì từng làm việc với sâu thì tạm gọi là hài lòng sau những gì họ làm cho minh chưa vui :))

Technoplas

Xe đạp
Đến thời điểm hiện tại em đánh giá ford TL 105 láng hạ là okie, qua những gì từng làm việc với sâu thì tạm gọi là hài lòng sau những gì họ làm cho minh chưa vui :))
Cám ơn cụ, em chán ford TL của cụ tới cổ rồi, sơn đi sơn lại con vợ 2 cho em 6 lần kô xong. Xe em mới mua mà giờ sơn chắc dầy hơn vỏ rồi... em bức xúc quá mới gập lãnh đạo hỏi họ nghĩ gì khi để tổ sơn làm ăn như vậy? Lãnh đạo trả lời "có gì đâu, nếu chỗ nào chưa ok thì họ sẽ có trách nhiệm sơn lại..." 1 câu trả lời mà ai cũng trả lời đc và em kô cần hỏi làm gì cho mất time.

trungchess

Xe máy
Hãng và ford thanh xuân trả lời khách hàng vậy kém quá, kiểu phủi tay cho xong

huyphung259

Xe buýt
Cám ơn cụ, em chán ford TL của cụ tới cổ rồi, sơn đi sơn lại con vợ 2 cho em 6 lần kô xong. Xe em mới mua mà giờ sơn chắc dầy hơn vỏ rồi... em bức xúc quá mới gập lãnh đạo hỏi họ nghĩ gì khi để tổ sơn làm ăn như vậy? Lãnh đạo trả lời "có gì đâu, nếu chỗ nào chưa ok thì họ sẽ có trách nhiệm sơn lại..." 1 câu trả lời mà ai cũng trả lời đc và em kô cần hỏi làm gì cho mất time.
Giờ đưa xe đi làm cũng hên xui cụ a, em chưa đc test nhiều, em mới sơn lại o 105 láng hạ, nhưng do vết sước nhỏ và xe lại màu trắng, sờ qua thì tậm okie, chièu nay có 1em gọi điện lại xin ý kiến thì em bảo em chưa kiểm tra dc, bạn ấy bảo em kiẻm tra nêu k hài lòng thì phản hồi lại,,,, thôi thì cũng tạm gọi là hài lòng cụ ah, cụ thử 1 lần o đó xem sao,,

coty

Xe tăng
cái lý do phân chim làm nổ sơn nếu hãng khăng khăng cãi đúng, khác gì nó tự vả vào mệng mình là sản phẩm quá tồi... cụ chủ cứ yên tâm, hãng sẽ phải xin lỗi cụ thôi..hihi

trantuan2405

Xe đạp
Có cụ nào cho e xem cái ảnh của gương chiếu hậu focus 2014 với. Sao xe e focus hb 2.0 2014 mới lấy lại ko có cảnh báo điểm mù là sao các bác chỉ giúp e với ạ? Bây giờ e fai làm sao?

coty

Xe tăng
dạ Em update các công văn tiếp theo rồi ah, Bây giờ thì không phải do chim ị mà có thể là do con gì đó cũng 2 chân nhưng to hơn chim ị
cụ yên tâm đi, hãng sẽ xin đính chính ngay đó mà...họ cứ tốt nhất là take care cụ thực tốt, làm cụ hài lòng nhất trong tình huống này, chứ càng ra công văn biện minh càng làm trò cười cho thiên hạ và đánh mất đi uy tín của chính họ, cụ chủ yên tâm đi,,,hihi

mondeo1186

Xe tăng
cụ yên tâm đi, hãng sẽ xin đính chính ngay đó mà...họ cứ tốt nhất là take care cụ thực tốt, làm cụ hài lòng nhất trong tình huống này, chứ càng ra công văn biện minh càng làm trò cười cho thiên hạ và đánh mất đi uy tín của chính họ, cụ chủ yên tâm đi,,,hihi
Vâng. Cụ Coty đã chia tay em Mồng rồi hả. Hôm trước em cho đứa em số của Cụ nhưng nó bảo cụ bán xong rồi

Tuanhang9193

Xe buýt
Một động thái từ Ford Việt Nam, Em xin gửi các Cụ ah
Em định đổi lên con everest at 2014 mới nhưng vì 1 vài vết sơn nhỏ mà thấy cụ chủ thớt cứ công văn lên công văn xuống thì Ford mới thế này thì em nghĩ đến lúc xe mà bị nặng hơn thì chắc còn lâu mới dc Ford bảo hành ! Thôi thì cũng đành nhảy sang fortuner của Toyota vậy :))

minhcuongpc

Xe hơi
Ưt chym làm hỏng sơn oto hả các cụ

Du_don

Xe điện
Ngta đã sơn lại free còn gì?