[Funland] các cụ cho em hỏi dấu hiệu của yếu sinh lý ạ. :(

phuc auto

Xe tải

superhot

Đi bộ
Cách nào tăng cường sinh lý?

Nhà mình toàn là men, cho mình hỏi cách nào tăng cường sinh lý nam tốt với:(( mình bây giờ đã chạm đến cảnh trên bảo dưới không nghe. khổ lắm muốn vợ vui mà không hoàn thành được nhiệm vụ. 8-> chán lắm ạ.

akirahoang

Đi bộ
thương bác quá. sinh hoạt ăn uống tập luyện của bác thế nào? hay do bác ngồi xe nhiều quá rồi tịt rồi? thuốc thang vào đi chư để vậy lâu sao được.

xich_lo_29Y

Xe tải
Xin hỏi quý bác năm nay bao nhêu xuân rồi mà sao đã bị tình trạng như vậy?

Pandak

Xe đạp
Nhà mình toàn là men, cho mình hỏi cách nào tăng cường sinh lý nam tốt với:(( mình bây giờ đã chạm đến cảnh trên bảo dưới không nghe. khổ lắm muốn vợ vui mà không hoàn thành được nhiệm vụ. 8-> chán lắm ạ.
Bệnh này nặng theo thời gian, không gian, và ..... đặc biệt là thuốc ạ> Thuốc cả chục năm chưa kể thời gian chăn thuốc. Cách chữa hữu hiệu nhất là ...... tìm thuốc mới.

thanh040506

Xe trâu
K biết bao nhiêu tuổi, tuần mấy nháy hay ngày nào cũng làm thì biết tư vấn ntn được.
P/s: phương pháp hiện đại hiện đang được sử dụng rộng rãi là: cụ thử đảo mái xem sao

superhot

Đi bộ
Bệnh này nặng theo thời gian, không gian, và ..... đặc biệt là thuốc ạ> Thuốc cả chục năm chưa kể thời gian chăn thuốc. Cách chữa hữu hiệu nhất là ...... tìm thuốc mới.
xin nhấn mạnh với bác thời gian chăn thuốc của em cái gì cũng có nhưng khoản đó thì chưa. mà mỗi vợ mà còn yếu, làm sao chăn thuốc mới được đây bác... huhu

superhot

Đi bộ
K biết bao nhiêu tuổi, tuần mấy nháy hay ngày nào cũng làm thì biết tư vấn ntn được.
P/s: phương pháp hiện đại hiện đang được sử dụng rộng rãi là: cụ thử đảo mái xem sao
1 tuần 1 lần, hơn 3 chục cái xuân xanh. còn trẻ chán nhưng yếu sinh lý rồi. đau hết cả lòng đây bác. bác có bao gờ đảo mái chwa? em thì chưa mà sly kém thế này, đảo chắc cũng lại thất vọng cho đối phương. nghe mấy lão bạn nói mua thuôc sinh lý nam mà uống cho mạnh.

Danchum77

Xe tải
Trước hết cụ phải thông tin cho anh mấy thông tin sau thì mới tư véo cho cụ được ví dụ: Cụ bao nhiêu tuổi rồi, có tập thể dục đều không, có bụng bia không , công việc cụ là gì, có hay xem film và đọc truyện sếc xy không , ....
Sau đó khi khám thử máu để xem testosterone có thấp quá không để còn có phương pháp điều trị nhé.

Baolongkub

Xe tăng
;;) Cụ cứ chăm tập TD bớt rượu bia thuốc lá đi

superhot

Đi bộ
Trước hết cụ phải thông tin cho anh mấy thông tin sau thì mới tư véo cho cụ được ví dụ: Cụ bao nhiêu tuổi rồi, có tập thể dục đều không, có bụng bia không , công việc cụ là gì, có hay xem film và đọc truyện sếc xy không , ....
Sau đó khi khám thử máu để xem testosterone có thấp quá không để còn có phương pháp điều trị nhé.
năm nay em đã 35 cái xuân rồi. thể dục thì dạo này mới tập vì vợ bắt đi tập chung. cũng thỉnh thoảng xem xxx mà thường 1 mình vì vợ k thích coi mấy cái đó. cv cũng hay đi nhậu nhiều. cũng chỉ hơi có bụng thôi. ;;). được cái ít hút thuốc.

meoluoi

Xe điện
Đổi vợ \:D/

Danchum77

Xe tải
năm nay em đã 35 cái xuân rồi. thể dục thì dạo này mới tập vì vợ bắt đi tập chung. cũng thỉnh thoảng xem xxx mà thường 1 mình vì vợ k thích coi mấy cái đó. cv cũng hay đi nhậu nhiều. cũng chỉ hơi có bụng thôi. ;;). được cái ít hút thuốc.
Năm nay mới 35 mà đã vấn đề là tình hình rất nghiêm trọng nhé, tình hình phải cố gắng 50 năm vẫn chạy tốt. Thời gian đầu cụ tăng cường chạy bộ , tập cơ bụng, nhẩy dây ( cái này quan trọng nhé ) , tập cơ PC ( Cái này bác tìm hiểu internet nhé ) , tạm thời bỏ xem xxx đã nhé. Ăn các chất đạm như Hàu, Hải sản, thịt bò. Bác cứ ngày tập chăm chỉ 1h - 2h, sau 1 tháng em tư vấn tiếp. Từ khóa để tìm hiểu về vấn đề này là : Cơ PC và tăng tiết tố testosterone