[Funland] Các cụ chỉ giáo cho em ít vốn tiếng lóng ngoài Miền bắc mình nhé.

chandai.toinack

Xe điện
Nhưng e hỏi thực, thế lốp mợ có căng k ạ :))

em chạ biết, và cũng hok bít Lốp căng là đẹp hay xấu, chĩ biết cứ đi qua mí đứa hâm hâm là nó rú lên bẫu Lốp căng thế, hoặc Căng thế em ơi. Em thì sợ mí thành phần này, ko dám ho he mở miệng lại như mấy chị đành hanh ngoài bắc mình.

heheh, em nhớ có vụ tết, đang dứng tám dt với giai ( mối tình 8 năm của em, ko dám đứng gần, cứ bên này, bên kia dường nc dt mất 2 tiếng), ông đi oto, tạt vào mua Cam ngay quầy em đứng tám dt, thế nào mà phải đền cho bà bán cam cả thùng, còn bà vợ thì liếc xéo em, ko rõ hôm đấy do em mặc đồ tắc kè hoa quá ( nón đỏ, áo xanh coban, giày xanh, trong màu trắng, tất, khăn màu tím, thắt lưng màu cam, túi xách trắng), hay do em mặc quần tất, váy, áo ngắn, mà bị bà vợ liếc vì tiếc xiền .:D lại còn lẩm bẩm ko biết bảo em hay ông chồng Lỡm ( hay Nỡm) gì đấy

TL_Vietnam

Xe lăn
Nhà cháu muốn ngắm cái lý do tai nạn của ông Cam di - Mợ có cái ảnh chân rung hay toàn thân không ah?

xe beet

Xe buýt
em chạ biết, và cũng hok bít Lốp căng là đẹp hay xấu, chĩ biết cứ đi qua mí đứa hâm hâm là nó rú lên bẫu Lốp căng thế, hoặc Căng thế em ơi. Em thì sợ mí thành phần này, ko dám ho he mở miệng lại như mấy chị đành hanh ngoài bắc mình.

heheh, em nhớ có vụ tết, đang dứng tám dt với giai ( mối tình 8 năm của em, ko dám đứng gần, cứ bên này, bên kia dường nc dt mất 2 tiếng), ông đi oto, tạt vào mua Cam ngay quầy em đứng tám dt, thế nào mà phải đền cho bà bán cam cả thùng, còn bà vợ thì liếc xéo em, ko rõ hôm đấy do em mặc đồ tắc kè hoa quá ( nón đỏ, áo xanh coban, giày xanh, trong màu trắng, tất, khăn màu tím, thắt lưng màu cam, túi xách trắng), hay do em mặc quần tất, váy, áo ngắn, mà bị bà vợ liếc vì tiếc xiền .:D lại còn lẩm bẩm ko biết bảo em hay ông chồng Lỡm ( hay Nỡm) gì đấy
hề.hề nghe mợ nói mà em muốn gặp, giao lưu với mợ quá cơ. khi nào gặp mợ cho em chụp kiểu ảnh đưa lên cho các cụ OF mãn nhãn nhé.:P

tungwalkalone

Xe tăng
Em đề nghị mợ post cái ảnh mợ lên đây, anh em có hình minh họa bằng tiếng lóng nó mới dễ hiểu! :))

Okane

Xe container

Mợ PM ngay cái YM hay cái số cắp nách, e thấy k tám với mợ là thiệt thòi nhất trong vòng 15 phút qua của e :-??

chandai.toinack

Xe điện
thôi ạ, chắc do em mặc đồ tắc kè hoa nên ông ý bị hoa mắt phải đền thùng cam thôi. chứ em xấu mù, post lên đây lại cháy mất sẹc vơ thì em tiêu đời nhà ma, mà em nhờ các cụ chỉ giáo cho nhiều nhiều câu, các cụ cứ xoay Lốp căng, em biết từ đó rùi, cho em học tiếp đi ạ.

Okane

Xe container
....mà em nhờ các cụ chỉ giáo cho nhiều nhiều câu, các cụ cứ xoay Lốp căng, em biết từ đó rùi, cho em học tiếp đi ạ.
Lốp liếc là hình thức bên ngoài của xe, liên quan đến máy móc người ta hay hỏi: thế dầu nhớt máy móc của mợ dư thế lào, mợ hiểu k hay để các cụ trên này giải thik tiếp :D

xe beet

Xe buýt
Lốp liếc là hình thức bên ngoài của xe, liên quan đến máy móc người ta hay hỏi: thế dầu nhớt máy móc của mợ dư thế lào, mợ hiểu k hay để các cụ trên này giải thik tiếp :D
Kiểu như ĐIỆN, NƯỚC ấy cụ nhề;))

TL_Vietnam

Xe lăn
Nhà cháu tính cẩn thận nên cực kỳ chú trọng đến túi khí mới cả bóng hơi - Vẫn hóng ảnh của mợ ~:>

chandai.toinack

Xe điện
ơ cái cụ OMI, sdt hay số cầm chân của em liên quan giề đến cảm xúc của cụ nhể, cụ cứ tám, cứ chém và chỉ giáo cho em trên ày là được rùi cụ ạ.

xe beet

Xe buýt
Hề.Hề thớt này sắp nóng. mợ chandai muốn học tiếng nóng miền bắc thì cứ chịu khó GIAO lưu, HỢP tác với các cao nhân trên OF thì chả mấy mà thành công các cụ nhề:P

Okane

Xe container
Các cụ có thik xe gầm thấp k ạ, e chỉ thik gầm cao, thế mới tài :D

chandai.toinack

Xe điện
Nhà cháu tính cẩn thận nên cực kỳ chú trọng đến túi khí mới cả bóng hơi - Vẫn hóng ảnh của mợ ~:>
hĩ, hồi nãy cụ hỏi ở trên em tưởng cụ hỏi cụ kia về vde tui khí, bóng hơi xe cụ hay như thế lào, em ko hỉu cái đó là gì, cụ cho nghĩa dùm em, còn cái nì, em hỏi chứ em ko làm mẫu cho khán giả chém được đâu cụ ơi, tính em hay đỏ mặt, các cụ chém quá, máu em dồn lên mặt, ngất xỉu đấy.

Cuoihn

Xe tăng
hĩ, hồi nãy cụ hỏi ở trên em tưởng cụ hỏi cụ kia về vde tui khí, bóng hơi xe cụ hay như thế lào, em ko hỉu cái đó là gì, cụ cho nghĩa dùm em, còn cái nì, em hỏi chứ em ko làm mẫu cho khán giả chém được đâu cụ ơi, tính em hay đỏ mặt, các cụ chém quá, máu em dồn lên mặt, ngất xỉu đấy.
Em hỏi mợ. Khi đi xe mợ phanh cực gấp thì cái gì trên người mợ đập vào vô lăng ;). Túi khí phải không ợ

chandai.toinack

Xe điện
Hề.Hề thớt này sắp nóng. mợ chandai muốn học tiếng nóng miền bắc thì cứ chịu khó GIAO lưu, HỢP tác với các cao nhân trên OF thì chả mấy mà thành công các cụ nhề:P
cụ ơi, em muốn giao lưu thôi, ko muốn hợp tác đâu ạ, mà đúng ra ngành nghề của iem cũng ko có mối liên kết gì để các cụ Hợp Tác đầu tư cả, hê hê.

mà cụ Bét đang ở SG đấy, cụ cứ liệu với em.