[Funland] Các cụ chấm Ecopark mấy điểm ạ ?

Mareo

Xe đạp
số em 0983600030 ạ mong gặp cụ mở mang đầu óc em còn trẻ gà lắm chắc khoảng 3h em sang đó nộp cái phô tô phiếu thu cho đủ ( ko lần sau check lại báo em chưa nộp tiền phiền lắm ) ,em vậy vp bank rồi cụ ạ nó miễn phí 7 tháng đầu ,trong năm đàu tiền nếu có tiền trả hết thì nó phạt phí 10tr cho 1tỷ ( 1% cụ ạ ) cộng với khoảng 35tr tiền 5 tháng còn lãi tính ra khoảng 4,5% cho 1 năm ..... em cũng chỉ vay 1 năm cụ nhìn cái biểu lãi suất nó gửi em thì rõ ,,,với cả sang để hỏi chính xác xem bao giờ sếp họ kí hợp đồng ,,,,
sang năm thứ 2 thì tiền phạt là 1,5%
ở đây có cụ nào tên tuán vay vp ko em nghía trồm thầy hồ sơ 1 biet thu 1 nhà phố liền kè vay 8 tỷ ạ qua hỏi em vp bank thì em ý bảo 1 só căn đã ra hợp đông có chữ kí rồi
2h30 mới có bus chắc em qua đó phải 3h30 với 4h quá
lịch xe bus ở đây em ở khu gần núi trúc
http://khudothiecopark.vn/lich-trinh-xe-bus-ecopark-mien-phi/
Cụ người Sì Gòn à?

hotgame123

Xe buýt
Cụ người Sì Gòn à?
dạ em hn ạ,cụ mà chơi máy ps3-ps4 thì khéo biết em, lúc đàu em cứ tưởng là mod ko duyệt nếu nick mới ko đủ bao nhiều bài ,giờ box này còn duyệt cả topic , kiểu này khéo em xin làm chân sale parttime ở đấy ,có tin gì thì phím cho các cụ kiểu điệp viên 2 mang được đấy nhỉ hehe
hay em lập 1 cái hội những người mua nhà ECOPARK trên fb các cụ nên giao lưu cho tiện ạ

HÔM NAY EM ĐI XE BUS ,TỪ NÚI TRÚC LÊN CẦU VÍNH TUY RỒI PHI SANG THẠCH BÀN ,CỔ LINH GÌ ĐẤY ( EM HỎI BÁC TÀI THÌ HỌ BẢO ĐANG LÀM CÁI ĐOẠN TƯ AOEL MAIL GÌ ĐẤY ĐẾN CHÂN CẦU THANH TRÌ ĐOẠN RẼ VÀO ECO PARK PHẢI KO Ạ *_* sory em hỏi ngu vì mọi lần nhà em ở hoàng hoa thám toàn ra bưởi rồi hoàng quốc việt lên vành đai 3 phòng 60-80km đến chân cầu thanh trì thì rẽ thôi ạ đi đường này thì nhà em xa tận 30km luôn nhưng được cái lên được vành đai 3 thì đỡ mệt

Chỉnh sửa cuối:

thangbechandat

Xe máy
Emcq
Bữa trước em có hỏi cái này nhưng các cụ bận bàn về nhà cửa, biệt thự bên Aquabay quá nên chả có ai trả lời. Theo như thiết kế thì nó có cái hồ tương đối lớn ngăn cách giữa khu PRV và khu dân cư bản địa.
Thang 3/2016 giao đất để các cụ xây rồi. Chắc mọi nhà đều còn nghe ngóng tình hình nên PRV chưa hot bằng Aquabay được.
Em qua thì ko thấy cái hồ nào cả. Theo em hiểu, ý cụ nói đến cái dải màu xanh khá rộng ngăn dãy C với khu dân cư. Chỗ ấy ko thuộc đất eco nữa, nên sau này nó thành cái j, có trời mới biết

thangbechandat

Xe máy
dạ em hn ạ,cụ mà chơi máy ps3-ps4 thì khéo biết em, lúc đàu em cứ tưởng là mod ko duyệt nếu nick mới ko đủ bao nhiều bài ,giờ box này còn duyệt cả topic , kiểu này khéo em xin làm chân sale parttime ở đấy ,có tin gì thì phím cho các cụ kiểu điệp viên 2 mang được đấy nhỉ hehe
hay em lập 1 cái hội những người mua nhà ECOPARK trên fb các cụ nên giao lưu cho tiện ạ

HÔM NAY EM ĐI XE BUS ,TỪ NÚI TRÚC LÊN CẦU VÍNH TUY RỒI PHI SANG THẠCH BÀN ,CỔ LINH GÌ ĐẤY ( EM HỎI BÁC TÀI THÌ HỌ BẢO ĐANG LÀM CÁI ĐOẠN TƯ AOEL MAIL GÌ ĐẤY ĐẾN CHÂN CẦU THANH TRÌ ĐOẠN RẼ VÀO ECO PARK PHẢI KO Ạ *_* sory em hỏi ngu vì mọi lần nhà em ở hoàng hoa thám toàn ra bưởi rồi hoàng quốc việt lên vành đai 3 phòng 60-80km đến chân cầu thanh trì thì rẽ thôi ạ đi đường này thì nhà em xa tận 30km luôn nhưng được cái lên được vành đai 3 thì đỡ mệt
Đúng rồi, cụ đâm dg Cổ Linh thẳng tắp, cứ men theo mé phải mà đi là đến cái ngã tư rẽ vào eco. Hiện có một đoạn còn khá xấu, khoảng vài trăm met, nhưng nhìn chung taxi đi dg này chứ ko đi đê nữa.

hotgame123

Xe buýt
Đúng rồi, cụ đâm dg Cổ Linh thẳng tắp, cứ men theo mé phải mà đi là đến cái ngã tư rẽ vào eco. Hiện có một đoạn còn khá xấu, khoảng vài trăm met, nhưng nhìn chung taxi đi dg này chứ ko đi đê nữa.
cám ơn cụ thế tương lai đi xem phim ké ở aoel mail tiện rồi ,*)& khu 500ha gì mà chém gió đến giờ ko có cái trung tâm thương mại với rạp chiếu phim nào ,em nhớ ko nhầm 2 cái công viên mua hạ hay mùa xuân gì đáy có cái qui hoach truoc cũng làm trung tâm thương mại đáy nhưng hình như do đéch đủ điện nên chủ đàu tư trồng cây với thảm cỏ thành công viên đấy ạ

hadu

Xe tăng
Nhà em ngay Times nên toàn đi đường này. Còn 1 đoạn nữa là xong. Em cứ phi lên cầu Vĩnh Tuy rồi chạy Cổ Linh là ra thẳng đường HN - HY. Đến eco nhanh lắm. Thường chỉ tắc mỗi đoạn chân cầu VT chỗ Times.

hotgame123

Xe buýt
Nhà em ngay Times nên toàn đi đường này. Còn 1 đoạn nữa là xong. Em cứ phi lên cầu Vĩnh Tuy rồi chạy Cổ Linh là ra thẳng đường HN - HY. Đến eco nhanh lắm. Thường chỉ tắc mỗi đoạn chân cầu VT chỗ Times.
cụ hadu mua nhà phố đói diện trung tâm thương mại cẩn thận bị chủ đàu tư đổi thành công viên nhá hehe

hadu

Xe tăng
cám ơn cụ thế tương lai đi xem phim ké ở aoel mail tiện rồi ,*)& khu 500ha gì mà chém gió đến giờ ko có cái trung tâm thương mại với rạp chiếu phim nào ,em nhớ ko nhầm 2 cái công viên mua hạ hay mùa xuân gì đáy có cái qui hoach truoc cũng làm trung tâm thương mại đáy nhưng hình như do đéch đủ điện nên chủ đàu tư trồng cây với thảm cỏ thành công viên đấy ạ
Khi nào Cụ về ở BT Aquabay thì mời cụ xem phim ở TTTM đối diện nhà em, rồi ghé nhà em làm cốc càfe luôn:))

hadu

Xe tăng
cụ hadu mua nhà phố đói diện trung tâm thương mại cẩn thận bị chủ đàu tư đổi thành công viên nhá hehe
Nếu đổi thành công viên thì em sẽ mở dịch vụ mát xa thư giãn phục vụ các cụ, lo gì:))

lovewheels

Xe buýt
Hôm nay em rỗi ngồi xem lại cái bản vẽ chi tiết 1/500 thì thấy các bác mua nhà ở rìa khu cũng không phải lo lắng vì khoảng cách từ phía sau nhà ra tới địa giới của khu đất là khoảng 24m, trong khoảng 24m này sẽ là kênh và cây xanh. Khả năng là nhà dân bên cạnh có muốn ném cái gì sang cũng phải thuê mấy bác điền kinh ném lao thì mới ném tới được. Cái này còn khá hơn khu vườn Tùng và vườn Mai vì hai khu này ngay tường sau nhà là nhà dân ngoài địa giới của khu luôn. Mấy bác hôm nào qua thăm quan hai khu này không lại bảo em nói điêu.

hotgame123

Xe buýt
trung tâm thương mai thi cấp đien phải chuẩn cụ ạ ,chứ cái tình trạng thinh thoảng thắp đèn dầu còn lâu mới chạy được tttm ,cái này em chờ xem chủ đàu tư giải quyết sao đây

lovewheels

Xe buýt
Em đo rồi, từ Eco ra tới Aeon độ 7 km. Nói chung là có thể leo lên xe buýt đi xem phim được, đường rất ngon rồi.

hadu

Xe tăng
Chiều nay cái bác định mua căn của em gọi điện lần cuối hỏi em có bán ko để bác ấy mua mà em vẫn trả lời ko bán. Các cụ vào vod cho em về độ cứng đi :))

hotgame123

Xe buýt
Hôm nay em rỗi ngồi xem lại cái bản vẽ chi tiết 1/500 thì thấy các bác mua nhà ở rìa khu cũng không phải lo lắng vì khoảng cách từ phía sau nhà ra tới địa giới của khu đất là khoảng 24m, trong khoảng 24m này sẽ là kênh và cây xanh. Khả năng là nhà dân bên cạnh có muốn ném cái gì sang cũng phải thuê mấy bác điền kinh ném lao thì mới ném tới được. Cái này còn khá hơn khu vườn Tùng và vườn Mai vì hai khu này ngay tường sau nhà là nhà dân ngoài địa giới của khu luôn. Mấy bác hôm nào qua thăm quan hai khu này không lại bảo em nói điêu.
cụ đang nói khu nào thế ạ có ảnh khu 2b em thấy nó gần lắm cụ ạ chỉ có aqua sale nó hù em là cách 60m thôi khoảng cách tính từ bờ tường đó ạ ,nó có 2 căn nhà phố 105 va 106 cụ coi máp đi cách 60m đó ưng thì quất,em thì em ko quất em đợi thủy nguyên bán rồi rình thôi ạ

hotgame123

Xe buýt
Chiều nay cái bác định mua căn của em gọi điện lần cuối hỏi em có bán ko để bác ấy mua mà em vẫn trả lời ko bán. Các cụ vào vod cho em về độ cứng đi :))
cụ ko bán là chuẩn rồi vị trí đẹp mà ,em có thàng em mua nhà căn 68 phố trúc dãy c chả kinh doanh được mẹ gì cuối cùng để ở đó
khoe cái ảnh nhà thằng em trong hội game THE LAST OF US

QuangQLDA

Xe đạp
Chênh bao nhiêu bác? Có bác hỏi mua căn 10 của e 350 @@

QuangQLDA

Xe đạp
Bao giờ nó xây TTTM nhỉ? E sợ nó xây sau nhà mình thì chết bụi ạ :(

hotgame123

Xe buýt
còn lâu cụ khỏi lo ,ngay xưa em đi soi từ lúc bọn nó chưa xây rừng cọ ,sale hưa hiêu hứa viện tren la bàn có tttm nhé ,giờ nó biến mất roài thành công viên ạ