[Funland] Các cụ chấm Ecopark mấy điểm ạ ?

DML

Xe tăng
Eco cũng hợp lý và chất lượng xứng với tiền, nhưng vẫn xa quá. Rẻ 1 nửa thì sẽ nhanh đông dân cư.

Dãy A bao giờ cũng là hot nhất mà cụ. Lần nào cũng hết đầu tiên và giá chênh cao nhất. Cứ nhìn dãy A Phố trúc hồi trước giá cũng chỉ tầm 3-4 tỷ mà bây giờ giá 9-10 tỷ đủ thấy độ hot rồi:))
Dãy A lần sau còn căn nào không cụ nhẩy? lần sau cháu cũng đăng ký bốc thăm cho vui, được thì mua không được thì ngồi xem thiên hạ mua bán vậy.

g_d

Xe buýt
Giá xưa có 4 tỏi thôi. Bây giờ mua Phố Trúc tầm 6-7 tỷ là các dãy B, C. Dãy A giá tầm 9-10 tỷ mà có bán mấy đâu cụ. Toàn cụ giữ lại. Có cụ ở nhà hàng Cây Cau còn làm 3 căn đập thông, vãi.
Xưa giá đã là 8.5 tỷ rồi cụ ơi. Mua trực tiếp từ anh Hà mà vẫn vênh như thường. Một dạo anh ấy động viên chủ nhà bán lỗ 2 tỷ căn đấy cho anh ấy, hic. Giờ lên 10 tỷ rồi à? Để em báo lại cho chủ sở hữu cho bác ấy đỡ tủi.

hadu

Xe tăng
Dãy A lần sau còn căn nào không cụ nhẩy? lần sau cháu cũng đăng ký bốc thăm cho vui, được thì mua không được thì ngồi xem thiên hạ mua bán vậy.
Em thấy tổng số còn khoảng gần 4 chục căn trong đó có 7-8 căn Dãy A mà không hiểu sao CĐT kết thúc bán hàng. Hôm qua bốc thăm xong là trả lại hết tiền cọc cho bà con rồi.

bttcars

Xe buýt
Em thấy tổng số còn khoảng gần 4 chục căn trong đó có 7-8 căn Dãy A mà không hiểu sao CĐT kết thúc bán hàng. Hôm qua bốc thăm xong là trả lại hết tiền cọc cho bà con rồi.
Đợt 3 không bốc thăm cụ ạ, lại bán như bình thường, cụ nào nhanh chân nhanh tay với COCC thì được thôi.

hadu

Xe tăng
Đợt 3 không bốc thăm cụ ạ, lại bán như bình thường, cụ nào nhanh chân nhanh tay với COCC thì được thôi.
Vãi. Lại còn chơi kiểu suất ngoại giao ah cụ? Em chỉ thấy sale báo là chưa có kế hoạch bán hàng đợt tới.

hotgame123

Xe buýt
mấy căn còn lại là suất ngoại giao vị trí đẹp chắc giữ giá cao chờ gà
các cụ mua nhà tỉnh ra trung bình bao tiền 1 m2 chưa ạ ,
hôm nay em có bạn mua biệt thự hắn bảo là , phần nội thất phải là người của chủ đầu tư ( mình chọn nhà thầu chứ ko được chọn người của mình ạ

Chỉnh sửa cuối:

tomhd

Xe buýt
Cụ nào có căn song lập Tây tứ trạch thì mách em với ạ.

hotgame123

Xe buýt
Cụ nào máu chung tiền mua căn dãy A cùng em. Em đang không đủ tiền mua căn dãy A.
ko đủ thì vứt cho sale mà bán chênh cụ ạ ..tính ra là bao tiền 1 m2 cụ pm em phát
thứ 6 tuần này 23 là hạn cuối phải nộp tiền vào bạn em nó mua căn 5,6ty *)* tính ra sơ sơ nộp 1ty7 ,,,cũng nặng đớ

Chỉnh sửa cuối:

hotgame123

Xe buýt
chung đụng nó lằng nhằng hại não cụ ạ hehe ^^
gi
má liền kề có căn 30tr mới khiếp chênh vào tầm 31-32tr rồi cho 1 bãi đất trống hiện tại hự hự....mua để ở em ko nói ,để đầu tư thì giá cao roài.... nếu lấy ngoài dãy a các cụ lấy các căn mà nó hướng vè phía chung cư ý cũng đông ...như dãy a núi trúc giai đoạn 1 hướng về chung cư em thấy còn có khách chứ mặt sau thì thấy nhièu nhà đóng cửa lắm có kinh doanh gì đâu

còn với biệt thự park river thì khởi điểm cách đây 1 năm có 19-20tr 1m2 giờ trung bình bán 24 ạ *_* tăng gớm ...nhưng khu này khép kín ko đông đúc như aqua
http://ecopark.net.vn/ecopark-mo-ban-2a-park-river-dot-3-2.html

mình có tiền thi cứ giữ đã không cần nóng vọi để mua chênh ,,,đến thứ 6 này hạn nộp tiền vào em nghĩ mới xả ra ,gì chứ em thấy có nhà bốc được 3 căn lận ko xả thì chắc em phục vì dân ta quá giàu hehe

em thấy cái trò bốc thăm này khá vớ vẩn và mùi pr quá mạnh --->khoản này chủ đàu tư làm quá tốt , hay nhất là đấu giá cho ai thực sự cần thì nó hay hơn

Chỉnh sửa cuối:

hadu

Xe tăng
chung đụng nó lằng nhằng hại não cụ ạ hehe ^^
gi
má liền kề có căn 30tr mới khiếp chênh vào tầm 31-32tr rồi cho 1 bãi đất trống hiện tại hự hự....mua để ở em ko nói ,để đầu tư thì giá cao roài.... nếu lấy ngoài dãy a các cụ lấy các căn mà nó hướng vè phía chung cư ý cũng đông ...như dãy a núi trúc giai đoạn 1 hướng về chung cư em thấy còn có khách chứ mặt sau thì thấy nhièu nhà đóng cửa lắm có kinh doanh gì đâu

còn với biệt thự park river thì khởi điểm cách đây 1 năm có 19-20tr 1m2 giờ trung bình bán 24 ạ *_* tăng gớm ...nhưng khu này khép kín ko đông đúc như aqua
http://ecopark.net.vn/ecopark-mo-ban-2a-park-river-dot-3-2.html

mình có tiền thi cứ giữ đã không cần nóng vọi để mua chênh ,,,đến thứ 6 này hạn nộp tiền vào em nghĩ mới xả ra ,gì chứ em thấy có nhà bốc được 3 căn lận ko xả thì chắc em phục vì dân ta quá giàu hehe
Cụ chuẩn đấy. Chờ đến thứ 6 có khi vợt được hàng rẻ. Nhưng sau khi vào tiền 30% rồi thì khả năng mua được hàng là khó và nếu có sang tên thì chi phí sang tên rất cao nên đa phần các giao dịch chuyển nhượng thực hiện trước khi nộp 30%. Em cũng đánh bạc giữ lại 1 căn dãy A xem có nên cơm cháo gì không, còn bán thì lúc nào cũng có vài bác khách chờ vợt giá chênh hơn 300 củ.

hotgame123

Xe buýt
Cụ chuẩn đấy. Chờ đến thứ 6 có khi vợt được hàng rẻ. Nhưng sau khi vào tiền 30% rồi thì khả năng mua được hàng là khó và nếu có sang tên thì chi phí sang tên rất cao nên đa phần các giao dịch chuyển nhượng thực hiện trước khi nộp 30%. Em cũng đánh bạc giữ lại 1 căn dãy A xem có nên cơm cháo gì không, còn bán thì lúc nào cũng có vài bác khách chờ vợt giá chênh hơn 300 củ.
em mà là cụ em làm 300tr lấy tiền đổ xăng hehe

hadu

Xe tăng
em mà là cụ em làm 300tr lấy tiền đổ xăng hehe
Nhà phố Parkriver vị trí đẹp giờ chênh hơn 1 củ rồi đấy cụ ạ. Mà khu đấy cụ biết rồi, nó khá biệt lập chứ ko sôi động như Aqua. Em là em tham lắm, hehe

thangbechandat

Xe máy
Giá tăng cao quá. dãy A đơn giá đất lên tới 30M/m2, các dãy khác dao động trung bình 23-25M/m2, cá nhân em thấy giá này hơi ảo các cụ ạ.
So sánh để ở, khu này có vẻ không đẹp bằng Park river. Giá Park giờ tầm 24.

hadu

Xe tăng
Giá tăng cao quá. dãy A đơn giá đất lên tới 30M/m2, các dãy khác dao động trung bình 23-25M/m2, cá nhân em thấy giá này hơi ảo các cụ ạ.
So sánh để ở, khu này có vẻ không đẹp bằng Park river. Giá Park giờ tầm 24.
Park River để ở thì đẹp. Em nhờ sale tìm cho căn BT view sông hoặc hồ nước mà mấy tháng rồi không có căn nào bán.

hotgame123

Xe buýt
Park River để ở thì đẹp. Em nhờ sale tìm cho căn BT view sông hoặc hồ nước mà mấy tháng rồi không có căn nào bán.
cụ ngủ nhớ mắc màn nhé ,đang có dịch sốt xét huyết đấy ạ ,em có bạn bên longbiên river side đang dính cả nhà....tốt nhàt là xa mương với sông ra ,thích thì đi bộ ra đấy câu cá với ngắm cảnh thôi ,,, em thấy mấy cụ ở chung cư của eco còn kêu muỗi thì dưới đất chắc chắn nhièu hơn ạ,, khu park river nó ko làm cầu chắc phải đi vòng từ cầu bắc hưng hải các cụ nhỉ 24tr 1m2 thì ok nhiêu người chịu được ^)^ em nghĩ giá đó hợp lý chứ 30tr thì chát quá
ngoài khoản muỗi ra thì em thấy kênh ngắm cảnh ok

Chỉnh sửa cuối:

tomhd

Xe buýt
Các cụ mợ nào biết khi nào thì mở bán khu Thủy Nguyên cho nhà cháu biết với.

g_d

Xe buýt
Cá nhân em cũng k thích mấy trò bốc thăm này. Nhưng nếu em là CĐT em cũng làm như thế. Không PR thì có mà bán được khối ấy, mà còn bán được giá cao, mọi người tranh nhau mua, bán được chênh vênh. Ai mua được cũng vui mà bán được chênh cũng vui.

Cứ thẳng thừng bán thì chả mấy người mua đâu. Dân mình thích cờ bạc, quay số trúng thưởng :D