[Funland] Các cụ chấm Ecopark mấy điểm ạ ?

T.arc

Xe tải
Em đang nói BT và nhà phố. Chung cư em ko quan tâm nên khỏi bàn. Giá đất mấy chỗ kia lại chẳng gấp 3 lần eco mà hạ tầng cảnh quan ko bằng. Cách nhau loanh quanh có 5-7km.
Ko hiểu sao giá nó lại đắt hơn nhiều thế cụ nhỉ ? @@

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Biệt thự bên này chỉ xây thô thôi cụ ơi. Có nghĩa để vào ở cụ phải bỏ ra vào tỏi nữa mới ở được. Bên Vin thì nghe nói là chỉ xách va li về ở thôi. Em chả có tiền mua biệt thự nên hóng thế thôi ahj.

hadu

Xe tăng
Em cũng chả hiểu. Chỉ thấy 1 bên mua giá lên ầm ầm, bên kia thì giá vẫn thế. Chắc do vấn đề định giá sản phẩm cụ nhể:))

Em cũng chả hiểu. Chỉ thấy 1 bên mua giá lên ầm ầm, bên kia thì giá vẫn thế. Chắc do vấn đề định giá sản phẩm cụ nhể:))
Mới cả bên này là Hưng Yên cụ ah , nên ae Hà lội ng ta chê

T.arc

Xe tải
Biệt thự bên này chỉ xây thô thôi cụ ơi. Có nghĩa để vào ở cụ phải bỏ ra vào tỏi nữa mới ở được. Bên Vin thì nghe nói là chỉ xách va li về ở thôi. Em chả có tiền mua biệt thự nên hóng thế thôi ahj.
Ý e là tầm
bên Gamuda e thấy biệt thự đơn lập 25-30 tỏi vẫn bán được, mà tầm 8 tỏi bên Gamuda mua được liền kề có 118m2 trong khi tầm tiền ấy sang aquabay là mua được biệt thự cỡ 200-300m2 rồi. @@.

Mintun

Đi bộ
Công nhận chiều các cụ khó vãi. Vắng thì kêu nó như sa mạc ko ai thèm ở. Đông thì chê nó như Hà Nội, không có không gian nghỉ dưỡng. Giá thì chê đắt (từ lúc các cụ chê đến giờ nhiều cụ lướt ăn khối tiền chênh rồi) trong khi mấy khu tương tự như Gamuda, Riverside hay Parkcity thì đắt gấp 3-4 lần. Nói chung như ý một số cụ bên này thì phải chuyển khu ecopark này vào gần hồ gươm, sau đó giảm giá còn khoảng 15tr/m2, sau đó không cho ai vào, chỉ các cụ mua nhà hưởng. Mà khi bán nhà không được bốc thăm, cụ nào muốn mua là phải có. Thế nó mới đúng ý một số cụ:))
Bác nói quá chuẩn :D :D :D Em thấy nhiều cụ bên này quá là khó chiều. Chê đông thì phải đẩy ra xa nữa, ra xa nữa thì sẽ lại chê xa. Mỗi người đi mua nhà đều có tiêu chí riêng. Eco đáp ứng được tiêu chí của em thì em mua, không đáp ứng được tiêu chí của các bác thì các bác không mua, đơn giản thế. Em thì em mong ai cũng mua được nhà ưng ý và các khu đô thị của mình đều ngày càng phát triển :)

timit

Xe đạp
Sao nhiều cụ chê thế mà eco giá lên kinh vây? Em chưa đi mua nhà ở đâu mà chủ nhà bán nhà kiêu như eco. Hôm trước báo giá này, suy nghĩ 3 hôm sau quay lại đặt cọc thì bảo đấy là giá của hôm trước, còn hôm nay thì khác. Pó tay luôn. Có cụ nào trong này có biệt thự Mimoza mà ko mặn mà với eco thì hú em câu. Chữ kiểu này em nản thật. Giờ cứ ngồi ở nhà, cơ quan đợi sale call thấy hợp lý là mang xiền đặt cọc luôn chữ nhu này mệt kinh.

VipLand

Xe buýt
Bác nói quá chuẩn :D :D :D Em thấy nhiều cụ bên này quá là khó chiều. Chê đông thì phải đẩy ra xa nữa, ra xa nữa thì sẽ lại chê xa. Mỗi người đi mua nhà đều có tiêu chí riêng. Eco đáp ứng được tiêu chí của em thì em mua, không đáp ứng được tiêu chí của các bác thì các bác không mua, đơn giản thế. Em thì em mong ai cũng mua được nhà ưng ý và các khu đô thị của mình đều ngày càng phát triển :)
Đông mấy hôm lễ vì nó free xe buyt thì phải. E cũng thích qua bên sông ở nhưng đúng là xa quá, ngày nào cũng hoà vào dòng xe thì ốm xác

VipLand

Xe buýt
Sao nhiều cụ chê thế mà eco giá lên kinh vây? Em chưa đi mua nhà ở đâu mà chủ nhà bán nhà kiêu như eco. Hôm trước báo giá này, suy nghĩ 3 hôm sau quay lại đặt cọc thì bảo đấy là giá của hôm trước, còn hôm nay thì khác. Pó tay luôn. Có cụ nào trong này có biệt thự Mimoza mà ko mặn mà với eco thì hú em câu. Chữ kiểu này em nản thật. Giờ cứ ngồi ở nhà, cơ quan đợi sale call thấy hợp lý là mang xiền đặt cọc luôn chữ nhu này mệt kinh.
Mua nhà thì nên bĩnh tĩnh bác ạ. Nghe sale với môi giới hót thì toi đấy, thị trg mới nóng toàn do cò làm giá thôi.

Nếu thực sự mua để ở thì giá eco vẫn quá hợp lý so với các khu khác HN . Cứ có khoảng 6-7 tỏi là các bác có cái BT 180-200m đất , với cảnh quan môi trường , tiện ích đẹp .

So với các chung cư cao cấp giá 40 chai/m trong phố thì em luôn chọn eco .

Xe thùng

Xe hơi
Cụ mua căn nào mà bị lật kinh thế? cụ puplic lên đây cho khỏi bán luôn. Làm người cần có chữ tín chứ sao lại cách nhau mấy hôm mà lật như lật thuyền vậy :(

Maxsim

Đi bộ
Mấy lần sang chơi rồi vì mê Eco mà em cũng làm căn nhà phố Aqua Bay. Mua xong rồi thấy giá lên cũng mừng!. Có bác nói Eco có ưu điểm tốt có bác đưa ra nhược điểm của Eco nhưng nhìn chung là điểm tốt nhiều hơn xấu. Đến hạn tt tiếp theo rồi mà rất ít người bán chứng tỏ họ mua Eco để ở rất nhiều. Mong cdt làm đúng cam kết về cảnh quan như đã cam kết để cư dân được hưởng cuộc sống chọn vẹn t/y với nơi đây!.

Cụ mua căn nào mà bị lật kinh thế? cụ puplic lên đây cho khỏi bán luôn. Làm người cần có chữ tín chứ sao lại cách nhau mấy hôm mà lật như lật thuyền vậy :(
Dân lật nhiều lắm cụ . Tham lắm ! E nghe nói đang có cuộc dịch chuyển qua MMS ;)

chipuc30

Xe máy
Cụ nào ở Ecopark gl nhé, em ở Kim Lan đây

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Xem ra Eco đang lướt mạnh lắm, giá nhà tăng theo từng ngày. Em ngồi hóng thôi, có tới 500 ha, giờ mới xong 50 ha còn lại đang làm tiếp.

Cứ đợi thật đông vui hẵng xuống tiền.

bmw2016

Xe đạp
chung cư Ecopark thì nhất rồi còn điều gì phải lăn tăn nữa ạ.Nhà em ở Bát Tràng ngay cạnh Ecopark cuối tuần vào chơi thấy không khí môi trường...khác biệt hoàn toàn luôn

famlam

Xe máy
hì, đẹp cụ nhờ. Vấn đề an ninh thì e hơi bị băn khoăn vì ở khu này rất open, ko nhiều chốt chặn, đường cao tốc vào KĐT thì vắng vẻ, hai bên là cánh đồng ổi, ko đơn giản tí nào cụ ạ
Cụ lo xa quá. Khu này em thấy rất ổn chỉ có 1 điều là xa trung tâm thôi.

hadu

Xe tăng
Dạo này sale gọi liên tục gạ mình bán BT chứng tỏ nhu cầu mua khá nhiều.