[Funland] Các cụ, các mợ cho nhà cháu lời khuyên ạ...

vietran

Xe ba gác
Em thật, nếu kể cả f2 là giai nhá, mợ cũng té cho nhanh khỏi cái gia đình thất đức đấy. Theo chồng là hưởng lộc nhà chồng. Té ra ở mình nuôi 2 đứa cho nó nhẹ người

RFJ

Xe tải
Nói thật, thằng chồng mợ mà là em rể em em gọi lên tát cho lệch mặt. Vợ con - HP gia đình mà không tự gây dựng và bảo vệ được thì làm được cái trò trống gì.
Mợ nên giải tán khỏi cái nhà đấy đi, con cái có điều kiện thì nuôi cả 2 đứa. Chồng mợ nó nghe mẹ muốn lấy vợ khác để có con trai đấy nên nó mới giở trò ra, nó có vợ khác thì mợ cũng không yên tâm cho con mình sống trong môi trường đó
Chia buồn với mợ nhé, thôi giữ sức khoẻ cho tương lai tốt đẹp còn trước mắt mà.

stevejob

Xe buýt
khổ thân mợ quá, mợ lấy nhầm gia đình chồng rồi, giọt máu nhà họ mà họ còn chẳng màng thì nói gì mợ. Mà đã nhầm rồi thì làm gì mợ biết rồi đấy

Jaispierre

Xe buýt
Chia sẻ với mợ. Nên dứt khoát, thà đau một lần còn hơn để dai dẳng. Kẻ ko biết quý trọng những gì mình có thì trời chu đất diệt.

Trumsanga

Xe buýt
Nghe mợ kể về sói nhà mợ em thấy sói nhà mợ chẳng ra gì, không có lập trường. Gấu nhà em cũng vừa có tin vui F2, em cũng 1 chiếc dép roài... Nếu dép 1 đôi em cũng vui vẻ đón nhận mặc dù em là con một. Ông bà nội cũng thế, trai gái gì cũng như nhau... Chẳng biết an ủi mợ như thế nào, nghe người ta nói khi có bầu mà buồn phiền thì sau này sinh con không được đẹp, mợ cố gắng vui lên. Chồng đã như thế thì khỏi phải nghĩ mợ ạ!

LeTai1979

Xe cút kít
Ku chồng Mợ bị thiểu năng à?
Thôi nghĩ làm gì, giữ sức mà sinh con, xong rồi ôm con té cho rảnh nợ.

NghiaRex

Xe điện
Mợ nên dứt khoát là đẻ xong lứa này,chứng minh cho nhà chồng biết là mợ cũng có khả năng để được thèng cu cho nhà chồng sáng mắt ra
Đồng cảm với hoàn cảnh của mợ
Thương thế cơ chứ ...
Biết ngay sau những lời chia sẻ của cụ này, bao giờ cũng có câu hỏi tu từ mà ;))

Mẹ s3xy

Xe tăng
Sói nhà Mợ giống hệt Sói nhà e thiếu bản lình, ko biết tự qđ HP của mình mà cứ phải phụ thuộc vào bố mẹ, người khác... Cái thứ này khó cải thiện lắm Mợ ạ, ko mong chờ j thay đổi đâu, trừ khi Mợ chấp nhận sống chung với lũ, sau này Mợ sẽ vẫn chịu thiệt thòi ấm ức vì luôn bênh mẹ của mình ko biết đúng sai... rồi a ta sẽ ngoại tình theo ý mẹ a ta để tìm con trai nối dõi, lúc đó Mợ sống dở chết dở đau khổ hơn nhiều... Mợ hãy cố gắng chấp nhận sự thật như vậy để quên a ta đi và qđ đúng đắn nhé :)

nhiemvucuunguoi

Xe hơi
sao thằng chồng mợ nó rẻ rách thế nhỉ.e mới 27 tuổi vợ e nó đang chửa đứa thứ 2.đứa đầu nhà e con gái còn 2 tháng nữa mới đủ 2 tuổi.mà e lại là con 1 .e kệ.ai cũng bảo thế này thế kia.chẳng tính toán đéch gì.nói ngay từ đầu là báo cáo các xếp khả năng e đẻ đứa thứ 3 dù e làm công chức.zai hay gái do thằng chồng hết.éo có chính kiến của thằng chồng toàn nghe lời bà già thì mợ bỏ mẹ nó đi cho xong.ko phải đau đầu vì loại như thế.rồi con sẽ hiểu thôi,vì con mợ cũng là con gái. rồi cũng đi lấy chồng sẽ hiểu người mẹ mình ntn

Kem2010

Xe tăng
Sói nhà Mợ giống hệt Sói nhà e thiếu bản lình, ko biết tự qđ HP của mình mà cứ phải phụ thuộc vào bố mẹ, người khác... Cái thứ này khó cải thiện lắm Mợ ạ, ko mong chờ j thay đổi đâu, trừ khi Mợ chấp nhận sống chung với lũ, sau này Mợ sẽ vẫn chịu thiệt thòi ấm ức vì luôn bênh mẹ của mình ko biết đúng sai... rồi a ta sẽ ngoại tình theo ý mẹ a ta để tìm con trai nối dõi, lúc đó Mợ sống dở chết dở đau khổ hơn nhiều... Mợ hãy cố gắng chấp nhận sự thật như vậy để quên a ta đi và qđ đúng đắn nhé :)
Chính vì em cũng nghĩ giống mợ ở phần đánh dấu ấy nên em chẳng tiếc gì cả, hơn nữa em là người sống khá lý trí và bản lĩnh. Nhưng, (lại "nhưng") em cứ thấy con em nó tội quá, nó không đáng bị như thế vì nó còn chưa biết gì cả.

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
cháu nói là mua nhà ở riêng thì sói không muốn nên tiền nong đầu tư đất cát hết, giờ mà bán đất được là cháu mua nhà ngay nhưng khổ nỗi không bán được nên mẹ con cháu phải đi thuê nhà, sói nhà cháu cũng chẳng hỏi là thuê ở đâu, nhà như thế nào.
Tính cháu ít bức xúc, không để trong lòng lâu nhưng thực sự là lần này cháu thương con quá, 1 đứa 15 tháng, 1 đứa trong bụng, cứ nghĩ đến con là cháu lại khóc.
Mợ còn làm chỗ ngụy như công tum k?tình hình đến nước này rồi thì đắt rẻ mợ bán bố nó hết đi rồi mua riêng cho mình chỗ khác mà hưởng thụ.Chồng thế này thì cho nó ăn bữa no say rồi bye đi mợ à

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
hic, chuyện nhà mợ đau đầu thật đấy,nhưng 1 phần do lỗi ở mợ,hôn nhân là quyết định trọng đại,mợ chưa tìm hiểu kĩ sói mà đã vội vàng
sói nhà mợ rơi vào tay em, em sút đi từ lâu rồi
cuộc sống do mình lựa chọn mợ ạ, đừng để phụ thuộc vào ai
chúc mợ sớm ổn định tinh thần và giải quyết đc mọi chuyện của mợ,đừng vì 1 thằng tồi mà phải khóc, phải tủi thânn, suy nghĩ nhiều cho bạc cả tóc đẹp mợ ạ

nguyenph

Xe tăng
Sợ thật, 3 tháng đã cưới rồi, dại hơn cả mình :D. Đúng là dục tốc bất đạt. 3 tháng để yêu cũng hơi khó đấy nhỉ ;).

Thằng sói nhà mợ hãm thật! Xin lỗi mợ nhé, sự thật nó là như thế.

inovavgj

Xe container
nhà chồng mợ thuộc loại bất nhân mới như vậy

con nào chả là con, sống với nhau ngoài tình yêu còn tình nghĩa vợ chồng , tình yêu con cái, sao lại vì giới tính của đứa con mà bỏ vợ

Kem2010

Xe tăng
Mợ còn làm chỗ ngụy như công tum k?tình hình đến nước này rồi thì đắt rẻ mợ bán bố nó hết đi rồi mua riêng cho mình chỗ khác mà hưởng thụ.Chồng thế này thì cho nó ăn bữa no say rồi bye đi mợ à
em cũng muốn bán lắm rồi, cắt lỗ khá sâu mà còn chẳng bán được cụ ạ. Đau đầu lắm. Đúng lúc chửa đẻ lại còn bao nhiêu thứ đổ vào đầu.

Tuanphim

Xe điện
Có một ông chồng cũng là Ofer mà lại suy nghĩ ấu trĩ thế nhỉ, hình như nick là Tuan Đ...thì phải.

vdtung

Xe tải
cả 2 bố mẹ chồng đều là xxx cũng là một điểm trừ nặng, thất đức lắm :D