Các bệnh thường gặp của Magnus.

pham

Xe hơi
Lốp Magnus thì nên dùng lốp nào các bác nhỉ? Em đang cân nhắc việc thay 4 quả lốp. Các bác tư vấn em với tầm tiền từ 6-10 triệu.

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Lốp Magnus thì nên dùng lốp nào các bác nhỉ? Em đang cân nhắc việc thay 4 quả lốp. Các bác tư vấn em với tầm tiền từ 6-10 triệu.
Thay Michelin cho nó ngon.

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
đúng là có duyên với Mag bác ạ, có khách đặt cọc rồi, tối về dc tin gấu nhà em "2 vạch" thế là phải cancel và xin lỗi người ta. giữ xe lại để đưa đón gấu và chuẩn bị cho đảm cưới. Đỡ tiếc tiếc đổ vào chăm sóc cho xe
các bác chúc mừng e đi nào. :D

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn
đúng là có duyên với Mag bác ạ, có khách đặt cọc rồi, tối về dc tin gấu nhà em "2 vạch" thế là phải cancel và xin lỗi người ta. giữ xe lại để đưa đón gấu và chuẩn bị cho đảm cưới. Đỡ tiếc tiếc đổ vào chăm sóc cho xe
các bác chúc mừng e đi nào. :D
Chúc mừng cụ, Magnus chở gấu và F2 thì quá ổn, đùa nghịch thoải mái rộng rãi, mát mẻ

pham

Xe hơi
Cám ơn các bác. Chúc mừng bác lion_heart nhé. Xe Magnus dùng để rước dâu cũng được đấy, bác đầu tư thêm quả sừng hươu đầu xe nữa là chuẩn.

trankts

Xe buýt
Chào mừng cả nhà Magnus nhé, em là thành viên mới!!! Chúc cả nhà Magnus được chồng khỏe vợ khỏe nhé!!!!

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Chúc mừng cụ, Magnus chở gấu và F2 thì quá ổn, đùa nghịch thoải mái rộng rãi, mát mẻ
Vodka cụ, cụ đã mua dc nẹp cửa chưa? e biết 1 cụ mua dc nẹp ở khu chợ giời, chỗ chuyên làm gương oto ấy.
Cám ơn các bác. Chúc mừng bác lion_heart nhé. Xe Magnus dùng để rước dâu cũng được đấy, bác đầu tư thêm quả sừng hươu đầu xe nữa là chuẩn.
vuốt cụ Phạm luôn, mà mua cái sừng í ở đâu cụ nhỉ :D
Chào mừng cả nhà Magnus nhé, em là thành viên mới!!! Chúc cả nhà Magnus được chồng khỏe vợ khỏe nhé!!!!
chào mừng cụ, đợt này hội Mag đông phết rồi, đủ mâm là anh em ta Ọp Ọp :))

trankts

Xe buýt
Xin hỏi các cụ, tình hình hội Magnus nhà ta có mấy thành viên rồi ạ ? Em thấy threat này đến trang 91 rồi thì thành viên chắc phải trên đầu bàn tay lân la xuống cả chân rồi ấy các cụ nhỉ ! Hôm nào tổ chức ọp thì cho em tham gia với!
Vợ của cụ Lion lên ảnh đẹp quá, Cụ cho em hỏi là cụ sơn lại phần bên dưới xe từ ghi sang xanh hả cụ, nhìn qua cú tưởng Meg ấy!!!!!

trankts

Xe buýt
Sáng nay đi làm, trên đường Trung Văn, em gặp 2 em Magnus bóng nhoáng đi ngược chiều . Có phải của cụ nào ở trên này thì ới để anh em còn biết nhé!!!!

duylinh.vn

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
=)) =)) =)) Hội Magnus OF giờ chắc chỉ còn vài ông, toàn là những ông éo bán được xe nên còn lại thôi cụ ạ =)) chứ như ông chủ tịch Bes, ông Thối mồm bán xe lượn hết roài còn gì :D

trankts

Xe buýt
Nếu chưa bán được xe hay không bán được xe thì cũng là cái duyên của chúng ta với magnus các cụ nhỉ. Magnus vợ em ngoài cái tật tham ăn thì ngoan lắm, phục vụ chồng tận tình chu đáo, hài lòng lắm ấy!!!!
Ngoài đường nhìn magnus nhiều lắm, long lanh lắm mà sao ở room vắng vẻ quá !

GMzUSA

Xe máy
Nếu chưa bán được xe hay không bán được xe thì cũng là cái duyên của chúng ta với magnus các cụ nhỉ. Magnus vợ em ngoài cái tật tham ăn thì ngoan lắm, phục vụ chồng tận tình chu đáo, hài lòng lắm ấy!!!!
Ngoài đường nhìn magnus nhiều lắm, long lanh lắm mà sao ở room vắng vẻ quá !
Sợ gì cụ, nhiều lúc vắng vẻ nó mới "làm việc" được. Tiện thể em nói là từ trước đền giờ em chưa thấy con Mag nào không "long lanh" cả.:-"

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn
Đợt này đang cho F2 đi thay áo mới, mặc lại toàn bộ luôn, từ đầu đến cuối ... chắc vài hôm nữa các cụ lại thấy 1 em Magnus long lanh ngoài đường, thì đấy chính là em <:-P

bentoo_2005

Xe đạp
K/c: các bác Hội Magnus!

Xe em hay bị lỏng giắc cắm của thân bướm ga. Thi thoảng đi qua ổ gà nhiều lần là nó lại gầm gừ gầm gừ, giật lên giật xuống như phi ngựa, phải tấp vào lề, tắt máy, tháo giắc cắm ra một lúc rồi cắm vào lại, ấn thật mạnh

Thi thoảng sáng sớm đề rất khó nổ, mở nắp capo ra sờ vào cọc nóng bình acquy thấy nóng ran, cầm dây điện lắc qua lắc về thấy lỏng --> xiếc ốc lại, đề phát nổ ngay. Tuy nhiên, đánh xe ra khỏi garage một đoạn là lại gầm gừ gầm gừ, vòng tua về gần 0. Thắng lại, cho về số N, may thì không tắt máy, xui thì tắt máy ngay. Nếu không tắt máy thì đi một đoạn sẽ lại gầm gừ gầm gừ, máy xe rung lên, vô lăng rung bần bật.
Lại tấp vô lề, tắt máy, rút giắc cắm thân bướm ga ra, nghỉ tí (giống khởi động lại máy vi tính). Rồi lại cắm vào, đề phát nổ ngay, vòng tua lên vạch giữa 1-1000 và đứng im, bật A/C lên, vòng tua vẫn đứng um ở vạch giữa 0-1000. Thế là yên tâm mà chạy.

Sáng nay e lại bị, e rút ra, thấy có cái nút tròn màu vàng phía sau giắc cắm (chỗ mấy sợi dây điện chạy vào giắc cắm), e bấm bấm thấy nó thụt vào trong giắc, lại cắm vào, đề phát nổ ngay.

Các bác chỉ giáo cho e làm sao khắc phục dứt điểm được bệnh này.
Ghi chú: các bác đừng bảo em mua mới vì nó chỉ bị mỗi cái giắc cắm này thôi.

Thanks và mong hồi âm của các bác! Àh, E ở Đà Nẵng.[-O<

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn

Xe em hay bị lỏng giắc cắm của thân bướm ga. Thi thoảng đi qua ổ gà nhiều lần là nó lại gầm gừ gầm gừ, giật lên giật xuống như phi ngựa, phải tấp vào lề, tắt máy, tháo giắc cắm ra một lúc rồi cắm vào lại, ấn thật mạnh

Thi thoảng sáng sớm đề rất khó nổ, mở nắp capo ra sờ vào cọc nóng bình acquy thấy nóng ran, cầm dây điện lắc qua lắc về thấy lỏng --> xiếc ốc lại, đề phát nổ ngay. Tuy nhiên, đánh xe ra khỏi garage một đoạn là lại gầm gừ gầm gừ, vòng tua về gần 0. Thắng lại, cho về số N, may thì không tắt máy, xui thì tắt máy ngay. Nếu không tắt máy thì đi một đoạn sẽ lại gầm gừ gầm gừ, máy xe rung lên, vô lăng rung bần bật.
Lại tấp vô lề, tắt máy, rút giắc cắm thân bướm ga ra, nghỉ tí (giống khởi động lại máy vi tính). Rồi lại cắm vào, đề phát nổ ngay, vòng tua lên vạch giữa 1-1000 và đứng im, bật A/C lên, vòng tua vẫn đứng um ở vạch giữa 0-1000. Thế là yên tâm mà chạy.

Sáng nay e lại bị, e rút ra, thấy có cái nút tròn màu vàng phía sau giắc cắm (chỗ mấy sợi dây điện chạy vào giắc cắm), e bấm bấm thấy nó thụt vào trong giắc, lại cắm vào, đề phát nổ ngay.

Cái giắc này khoảng 300 usd nhá, nó là nguyên một bộ dây điện cụ ạ

trankts

Xe buýt
Đợt này đang cho F2 đi thay áo mới, mặc lại toàn bộ luôn, từ đầu đến cuối ... chắc vài hôm nữa các cụ lại thấy 1 em Magnus long lanh ngoài đường, thì đấy chính là em <:-P
Hôm nào cụ thẩm mỹ viện xong, nhớ post ảnh cho anh em ngắm nhé, Cụ cho kèm theo luôn cả chi phí nhé, em xem hôm nào đua đòi với!!

tran_thuat_lai

Xe lăn
hồi 2006 em chạy con này ngoài đường. khối Bác gõ cửa kính hỏi là Mer dòng mới hả Anh ? khú khú

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn
Xe em mặc áo mới xong rồi, đã đặt được cụ Duy Anh ở Hải Phòng cái nẹp Inox chân kính như này

mấy hôm nữa hàng về, em gắn vào xe xong,
Em nghĩ cả xe bây h sẽ long lanh long lanh .
Xong suôi em up ảnh lên các cụ bình loạn nhé!

trankts

Xe buýt
Sốt ruột chờ đợi bộ cánh mới của cụ tsvietnam. Cụ cho anh em diễn đàn địa điểm và tổng chi phí nhé,.

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn

hức, xe em vừa phải thay bộ bướm ga mới, vì nó cũng bị đề dai. Giờ đề nhẹ phát ăn luôn. Hức!!!

hồi 2006 em chạy con này ngoài đường. khối Bác gõ cửa kính hỏi là Mer dòng mới hả Anh ? khú khú
thế bác bảo chúng nó là mua mấy chục khìn mỹ kim? hé hé