Các bệnh thường gặp của Magnus.

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn
Sốt ruột chờ đợi bộ cánh mới của cụ tsvietnam. Cụ cho anh em diễn đàn địa điểm và tổng chi phí nhé,.
Chào các cụ!
Tình hình hiện tại, áo mới vợ 2 của em đã xong, tổng thiệt hại hết 12,6 triệu. Nói chung là vẫn không hài lòng, vì thợ nó ẩu quá, nhìn thoáng qua thì ok, chứ nhin chi tiết thì không ổn lắm, em hơi thất vọng, mấy cái thằng thợ nó chỉ được cái nhiệt tình lúc mình mang xe vào, nó om em 3 tuần, tuần 1 nó tháo đèn, tay nắm, tuần 2 nó đánh giấy giáp và bả matit, tuần 3 thực ra là 2 ngày cuối khi em giục nó mới mang vào sơn, tức là nó sơn và đánh bóng trong 2 ngày là xong, ra nhận xe, thì tay nắm loang nổ như lúc sơn bị nước bắn vào, em bắt làm lại, cái nắp cốp sau thì sơn bóng cứng bị chảy em bắt đánh lại, mặt bọn nó xưng lên, có vẻ không muốn làm
em chỉ mấy chỗ không ưng ý vì bị gồ gề, nó ừ ừ
em mất thêm 1 ngày nữa để nó xử lý mấy chỗ đấy, rồi ra lấy về, sự thất vọng sót xa khi rút ví đếm trả 12,6 triệu không thoải mái lắm, nói thằng quản lý, nó bảo là xe sơn lại toàn bộ không được như xe mới lúc đầu đâu, e cũng biết thế nhưng nhìn kỹ những chỗ gợn gợn như sơn bóng nó bị chảy thấy ấm ức quá,
CMN nó bảo sơn lại toàn bộ, dùng sơn xịn và sơn bóng siêu cứng còn đẹp hơn cả sơn mới của hãng.

Mời các cụ chiêm ngưỡng vài hình ảnh sau khi ra xưởng

Chỉnh sửa cuối:

Hai_75

Xe điện
Xe cụ chụp lên đẹp đới. Em có bộ mâm 5 chiếc mạ crom của clasic cụ có muốn đổi để thay vào cho oách thì alo em nhé: 0903418875

Hai_75

Xe điện
Vodka cụ, cụ đã mua dc nẹp cửa chưa? e biết 1 cụ mua dc nẹp ở khu chợ giời, chỗ chuyên làm gương oto ấy.

vuốt cụ Phạm luôn, mà mua cái sừng í ở đâu cụ nhỉ :D

chào mừng cụ, đợt này hội Mag đông phết rồi, đủ mâm là anh em ta Ọp Ọp :))
Hôm lâu đã qua tâm sự với cụ Trung về magnus chút rồi. Hôm nào of bắn cho cháu phát nhé 0903418875

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn
Cụ làm con michelin đi là êm nhất. Tầm 10 củ 4 quả
E mới mua 4 quả Goodyear ở số 9 đào tấn cũng mất gần 10 củ, bơm đúng tiêu chuẩn 2,2 kg thì nó mềm quá đi trên đường thấy cứ rào rào từ lốp lên, bơm lên 2,5kg thì hết rào rào mỗi tội sóc. Em đi cho nó mòn rồi theo cụ thay Michelin,

Cụ mật thư cho em cái giá bộ vành mạ crom của cụ, còn mới không cụ,

Hai_75

Xe điện
E mới mua 4 quả Goodyear ở số 9 đào tấn cũng mất gần 10 củ, bơm đúng tiêu chuẩn 2,2 kg thì nó mềm quá đi trên đường thấy cứ rào rào từ lốp lên, bơm lên 2,5kg thì hết rào rào mỗi tội sóc. Em đi cho nó mòn rồi theo cụ thay Michelin,

Cụ mật thư cho em cái giá bộ vành mạ crom của cụ, còn mới không cụ,
Còn mới mà cụ. Đổi cho xe cụ đẹp thôi mà. Xe cháu clasic 2007. Có gì cụ cứ alo cho cháu nhé. Rổ rá không thành vấn đề miễn là cụ thích.

Hai_75

Xe điện
Có mấy cái ảnh muốn post lên để các cụ nghía nhưng em không hiểu post dư lào. Cụ nào biết chỉ em với.

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn
Có mấy cái ảnh muốn post lên để các cụ nghía nhưng em không hiểu post dư lào. Cụ nào biết chỉ em với.
Cụ up ảnh lên cái trang web nào đấy, rồi insert picture trong bài viết trong này, copy đường link của cái ảnh đấy vào phần URL trong insert picture
Cụ ko up được, gửi mail cho em em up cho nguyenhiep@tsvietnam.vn
Vụ lagarg cụ để đấy, em ngâm cứu nhé, thích rồi đấy

nhuvinh

Đi bộ
Cụ Bắp bơ ơi e làm vỡ cái gì?

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn

Các cụ có thấy con Magnus nào như thế này chưa?
Trông xe cụ pro quá, sao cụ không sơn luôn cái lắp capoo cho nó cùng màu ghi luôn, giống rolls royce luôn
Có mấy con Magnus độ, Bodykit có bán ở Duy Anh Hai Phong, up cho các cụ tham khảo

Hai_75

Xe điện
Trông xe cụ pro quá, sao cụ không sơn luôn cái lắp capoo cho nó cùng màu ghi luôn, giống rolls royce luôn
Có mấy con Magnus độ, Bodykit có bán ở Duy Anh Hai Phong, up cho các cụ tham khảo

Độ gì đâu, sơn hai cái viền thôi chứ cả capo sợ xxx nó phạt vì quá 30%. Mà cị nhình kỹ nó thành chữ M hoặc chữ V luôn đó

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn

Các cụ có thấy con Magnus nào như thế này chưa?
he he, giờ mới thấy bác post lên đây.
Hôm rồi e lang thang vào khu chợ trời tìm cái mỏ ở nắp capo mà ko có :(
e đang định thay 4 bộ larang bác bit chỗ nào bán không, của e chả hỉu sao nó nhanh xuống hơi :( chả lẽ do đóng tiền bãi chậm :((

nhoay2002

Xe đạp
he he, giờ mới thấy bác post lên đây.
Hôm rồi e lang thang vào khu chợ trời tìm cái mỏ ở nắp capo mà ko có :(
e đang định thay 4 bộ larang bác bit chỗ nào bán không, của e chả hỉu sao nó nhanh xuống hơi :( chả lẽ do đóng tiền bãi chậm :((
La răng em này là mạ crom nên đi 1 thời gian bị ô xi hóa sùi mặt trong đẩy kênh lốp làm lốp xuống hơi nhanh. Cụ tháo lốp đánh sạch lớp sùi rồi sơn hoặc mạ lại thì càng tốt đảm bảo sẽ ngon.

tran_thuat_lai

Xe lăn
Cụ đã lắp cần số chửa ? em đăng lăn tăn là nom nó sẽ dư lào ạ ?