Các bệnh thường gặp của Magnus.

tran_thuat_lai

Xe lăn
cụ ném đã kinh hồn =.=, toàn dọa ae có ý định ...:-w
CỤ thấy xiêu xie hay xie hịn của Đại gia bây bây giờ tuyền ăn uống tầm đấy. tại sao mình không tự nâng mềnh lên một tầm cao mới hở cụ ? hí hí

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn
Các cụ cho em hỏi gara nào ở HN khu vực Trung Hòa, Trung Yên có thể kiểm tra và xử lý lỗi hiện đèn "Check" cho Magnus Eagle 2.0 nhỉ
Bực cái thằng Gara em hay qua xử lý, nó tí toáy thế nào, mà cứ đi trên 70km/h thì con Magnus của em nó nổi đèn "Check", tắt máy rút chìa khóa đi chậm dưới 70km/h thì không nổi đèn "Check" bảo bọn nó, nó bảo là bình thường cứ thế mà đi thế mới bực, em thì hay đi tỉnh thường xuyên nên mỗi khi bị nổi đèn "Check" là rất lo lắng.

Các cụ có kinh nghiệm show cho em cái địa chỉ tin cậy nhé, thanks

tran_thuat_lai

Xe lăn
Các cụ cho em hỏi gara nào ở HN khu vực Trung Hòa, Trung Yên có thể kiểm tra và xử lý lỗi hiện đèn "Check" cho Magnus Eagle 2.0 nhỉ
Bực cái thằng Gara em hay qua xử lý, nó tí toáy thế nào, mà cứ đi trên 70km/h thì con Magnus của em nó nổi đèn "Check", tắt máy rút chìa khóa đi chậm dưới 70km/h thì không nổi đèn "Check" bảo bọn nó, nó bảo là bình thường cứ thế mà đi thế mới bực, em thì hay đi tỉnh thường xuyên nên mỗi khi bị nổi đèn "Check" là rất lo lắng.

Các cụ có kinh nghiệm show cho em cái địa chỉ tin cậy nhé, thanks
vào hãng Set lại là xong Cụ ạ

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Cụ cho em xin địa chỉ cụ thể, để mai em phi xuống xử lý luôn, em chưa đến hãng bao h cả
ở chỗ Văn ĐIển, cụ cứ đi thẳng đến cái đoạn có cả rừng xe Deawoo xếp hàng ở sân ấy là chính nó

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
vào hãng Set lại là xong Cụ ạ
à cụ ơi, e nghe gara họ nói Magnus nó thiết kế 97 độ nó mới bật quạt, họ bảo nên đấu tắt mùa hè để hễ nổ máy là bật quạt luôn, như thế sẽ mát hơn. Ko bit có nên ko cụ nhể

nhuvinh

Đi bộ
Các pác ơi e mới cưới vợ 2 là em mắc nợ. Các pác cho e nhập hội với các pác với có gì e chia sẻ với. Xe e đăng ký lần đầu cuối năm 2005, xe đến giờ mới đi được 4 vạn mọi thứ gần như vẫn còn nguyên bản xe e đi cũng chưa có lỗi gì lớn. có gì e up lên các pác giúp e với nhé. Thank các pác nhé!

tran_thuat_lai

Xe lăn
Cụ nào rút cọc acqui thì nhớ mã set lại Audio nhé ! em một lần đến nhọc vấy cái này rồi ..he he

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Các pác ơi e mới cưới vợ 2 là em mắc nợ. Các pác cho e nhập hội với các pác với có gì e chia sẻ với. Xe e đăng ký lần đầu cuối năm 2005, xe đến giờ mới đi được 4 vạn mọi thứ gần như vẫn còn nguyên bản xe e đi cũng chưa có lỗi gì lớn. có gì e up lên các pác giúp e với nhé. Thank các pác nhé!
chúc mừng bác tham gia hội mất nết :D
đồ thay của em nó rẻ lắm, bác cứ thoải mái xõa đi :D

pham

Xe hơi
Tưởng đợt trước đầu tư cho ông anh ở Thanh Hóa mất mấy chục củ là ngon lành rồi. Ai ngờ chuyến nghỉ 30-04 về quê của em vừa rồi khổ quá hơn hành xác.

Đợt này em đầu tư cú chót vào em Magnus. Lần này em làm ở Hà Nội. Thay két nước, thay dàn nóng, thay linh tinh một loạt nữa. Thợ bảo gì em thay hết. Nếu không ngon lành thì em đành chia tay em ấy. Tổng đầu tư lần này dự kiến là 30-50 triệu.

Vừa rồi em đọc lại các bài viết của em trong topic này. Đúng là ba chìm bảy nổi. Em cũng phải nói là khâm phục em quá. Hix hix.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Tưởng đợt trước đầu tư cho ông anh ở Thanh Hóa mất mấy chục củ là ngon lành rồi. Ai ngờ chuyến nghỉ 30-04 về quê của em vừa rồi khổ quá hơn hành xác.

Đợt này em đầu tư cú chót vào em Magnus. Lần này em làm ở Hà Nội. Thay két nước, thay dàn nóng, thay linh tinh một loạt nữa. Thợ bảo gì em thay hết. Nếu không ngon lành thì em đành chia tay em ấy. Tổng đầu tư lần này dự kiến là 30-50 triệu.

Vừa rồi em đọc lại các bài viết của em trong topic này. Đúng là ba chìm bảy nổi. Em cũng phải nói là khâm phục em quá. Hix hix.
hic, khổ bác quá. hôm rồi e thay két nước ở 45 võ thị sáu, hết 3 củ b ạ, bác thử qua đó xem thế nào, e thấy ở đó thợ cũng ổn lắm.

tran_thuat_lai

Xe lăn
mang mưa xuống Văn Điển mà làm. Ngon-Bổ-rẻ. trước em cũng làm ở đấy .

mà hôm nào ọp ẹp cái nhỉ ? em khai sinh ra cái chi hội này mà chưa bao giờ nhận được phong bì của thành viên là sao...he he

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn
Các cụ đi magnus thường thay dầu của hãng nào là tốt nhỉ? thình thoảng em đi thay dầu đến gara quen chẳng hỏi nó thay dầu gì sợ bọn nó sẵn có loại gì nó đổ loại đấy vào em chỉ chú ý được mỗi cái 4000km thì mang đi thay dầu, gần đây mới quan tâm nên tiện hỏi các cụ luôn, Mắc nợ của em số sàn

tran_thuat_lai

Xe lăn
em cũng chả để ý, thay là thay thôi. các cụ để ý cái cốc lọc xăng nhá. mỗi lần thay dầu thày luôn cái cốc lọc cho nó chắc cửa. xăng VN bẩn kinh khủng

bentoo_2005

Xe đạp
E bán con magnus nhà em 2.5AT 2005, giá 300 củ, ae nào có ý định thì bảo e nhé! E ở Đà Nẵng!
Số ĐT: 0983986098

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
mang mưa xuống Văn Điển mà làm. Ngon-Bổ-rẻ. trước em cũng làm ở đấy .

mà hôm nào ọp ẹp cái nhỉ ? em khai sinh ra cái chi hội này mà chưa bao giờ nhận được phong bì của thành viên là sao...he he
bác cho cái hót lai đi, e gom anh em ngay. :D

E bán con magnus nhà em 2.5AT 2005, giá 300 củ, ae nào có ý định thì bảo e nhé! E ở Đà Nẵng!
Số ĐT: 0983986098
e cũng ở HN, cũng đang định bán Magnus 2.5 AT giá như bác, vừa bảo dưỡng tổng thể hơn 30tr he he

tran_thuat_lai

Xe lăn
hót lai như chữ ký ấy. Bác gom chưa ? he he

tsvietnam

Xe máy
Website
tsvietnam.vn
Mấy bác gara oto cứ thấy Magnus vào là thấy tiền rồi,
Thứ 6 tuần trước e rẽ vào cái gara trên Yên Phụ chuyên gầm điện xe Hàn Quốc, xe em đi đường răm thì có tiếng kêu lách tách ở bánh bên lái, em chỉ định vào kiểm tra sơ bộ gầm xem sao thì phát hiện ra gioăng cao cu càng chữ A bị hỏng phải thay thôi, và tiện thể em bảo kiểm tra lại gầm và điều hòa vì lâu chưa mó máy vào...
Hic hôm nay gọi điện cho cậu phụ trách hỏi dự toán khoảng bao nhiêu để còn mang tiền đi thanh toán, híc cậu ý bảo của a hết khoảng 10 triệu.

Em thì cực thích và yêu con Magnus này, nhưng thực sự mỗi lần mang đi chỉnh chọt hay kiểm tra này nọ thì cảm thấy như mất cắp,
Em rút ra kinh nghiệm là chỉ nên sửa 1 chỗ, chứ nghi ngờ mang đi chỗ khác lại mất tiền từ đầu.

tran_thuat_lai

Xe lăn
quả thực em thấy nó lành mà. đồ đạc cũng rẻ thôi. Bác chịu khó lọ mọ lên đây mọi người sẽ tư vấn thêm ạ

pham

Xe hơi
Em không muốn kêu nhưng tiền sửa xe Magnus không biết đâu mà kể. Nhiều khi cũng là đen nữa.

Em chỉ lấy ví dụ một vụ đơn giản như em đang đi xe bốc khói mù mịt. Đem xuống hãng thay con rơ le, rồi cái nắp bình nước làm mát, rồi thay luôn phần dây nước rửa kính bị chuột cắn, rồi thay cái thanh pít tông chống nắp ca pô, rồi tiền công, rồi linh tinh, đã hết 1 triệu.