Các bệnh thường gặp của Magnus.

trankts

Xe buýt
Nhà em hôm trước đang đi bt, thì thấy ga không đều, giật giật. Vừa đi qua ngã 4 thì xe chết máy, một số đèn check sáng tưng bưng. Dừng xa, bật đèn khẩn cấp rồi gọi điện cho gara, Gara bảo lỗi bướm ga gì đó, phải reset lại là được. Sau dod nổ máy lại thì lại đi được bình thường. Lần đầu tiên bị như vậy.Có cụ nào gặp trường hợp giống em không ah!!

Lanbmt

Đi bộ
Nhà em hôm trước đang đi bt, thì thấy ga không đều, giật giật. Vừa đi qua ngã 4 thì xe chết máy, một số đèn check sáng tưng bưng. Dừng xa, bật đèn khẩn cấp rồi gọi điện cho gara, Gara bảo lỗi bướm ga gì đó, phải reset lại là được. Sau dod nổ máy lại thì lại đi được bình thường. Lần đầu tiên bị như vậy.Có cụ nào gặp trường hợp giống em không ah!!
Bác cho hỏi nút reset ở chổ nào vậy bác?

vananhducanh

Xe hơi
Con này mình đã từng đi, xe cách âm tốt, option ok, tuy nhiên xăng thì đúng là mất nết các cụ ah. Nói chung ngon trong tầm tiền và sẵn tiền để đổ xăng

vananhducanh

Xe hơi
Quyết cưới Magnus.

Mình đã vào diễn đàn này nghiên cứu về em Magnus này khá nhiều, các khen cũng có mà chê cũng có! tuy nhiên mình vẫn quyết định cưới một em magnus về làm vợ 2, vì thật ra mình mê em nó mất rồi! Mấy năm trời ăn nằm với em Matiz, bây giờ cưới em này về thấy xướng tê. Các bác cho mình gia nhập hội Magnus với nhé, có gì xin các bác chỉ giáo!

Vợ em tên : Magnus 2.5 L6.

Có bác nào có Manual magnus 2.5 L6 cho em xin với ! Vì là lái mới mà! Em xin cảm ơn!
Chuyện magnus là dòng xe hạng sang mà!

Hai_75

Xe điện
Xe của em bị gãy 2 tay kéo cửa sau bằng nhựa, Bác nào biết ở đâu bán và giá cả thế nào mách giùm em với ạ
Thanks
Cái này đau đầu đới cụ. Xe em cũng đã bị (mà chắc là các cụ đi magnus đều bị không ít thì nhiều) em đã hỏi tận nhà máy ở Văn Điển nhưng không có bán riêng tay nắm mà bán nguyên cả tap ly cánh cửa 4 triệu/ cái. Cuối cùng giải pháp của em là mua keo 2 thành phần (loại dán kim loại bán rất nhiều ở hàng sắt) sau đó em làm sạch bề mặt bên trong của tay nắm cửa và đổ keo 2 thành phần vào. Đợi 24h cho khô keo. Kết quả là tay nắm cửa của vợ 2 em giờ chắc như sắt luôn. Cụ nghiên cứu nhé.

GMzUSA

Xe máy
Thay bướm ga mới là hết bác ạ, giá 3700k.

trankts

Xe buýt
Cái này đau đầu đới cụ. Xe em cũng đã bị (mà chắc là các cụ đi magnus đều bị không ít thì nhiều) em đã hỏi tận nhà máy ở Văn Điển nhưng không có bán riêng tay nắm mà bán nguyên cả tap ly cánh cửa 4 triệu/ cái. Cuối cùng giải pháp của em là mua keo 2 thành phần (loại dán kim loại bán rất nhiều ở hàng sắt) sau đó em làm sạch bề mặt bên trong của tay nắm cửa và đổ keo 2 thành phần vào. Đợi 24h cho khô keo. Kết quả là tay nắm cửa của vợ 2 em giờ chắc như sắt luôn. Cụ nghiên cứu nhé.
Keo bác nói la epoxy 2 thành phần, cái đó đợi 5phut là chết cứng. Cái tay nắm của em vẫn ngon, mỗi tội bị bong lớp mạ nhìn xấu xấu là....

long-nhattan

Xe đạp
Em đang định nhờ bác thợ mộc làm luôn cho 1 bộ bằng gỗ lắp vào vừa bền vừa đẹp

GMzUSA

Xe máy
Em vừa ra Chervolet Thang Long đối diện SVĐ Mỹ Đình. họ về sinh bướm ga bác ah. hết 200K, đi lại bon bon.....
Thế ạ, thế thì em thừa ra cái bướm ga cũ rồi. Tại nó củ hành em ghê quá, mà em sợ đi xa không yên tâm, cáu quá em thay mới luôn.

GMzUSA

Xe máy

trankts

Xe buýt
Em vừa lên ng công trứ tìm cái ốp la zăng cho em magnus 2.5 L6. Hàng lướt giá 1tr/bộ 4 cái mà chất lượng lởm quá, xây sát hết cả, gãy chân bên trong.. Cuối cùng em chẳng mua. Cụ nào biết chỗ bán cái này không thì chỉ em với?

trankts

Xe buýt
Quyết cưới Magnus.

Mình đã vào diễn đàn này nghiên cứu về em Magnus này khá nhiều, các khen cũng có mà chê cũng có! tuy nhiên mình vẫn quyết định cưới một em magnus về làm vợ 2, vì thật ra mình mê em nó mất rồi! Mấy năm trời ăn nằm với em Matiz, bây giờ cưới em này về thấy xướng tê. Các bác cho mình gia nhập hội Magnus với nhé, có gì xin các bác chỉ giáo!

Vợ em tên : Magnus 2.5 L6.

Có bác nào có Manual magnus 2.5 L6 cho em xin với ! Vì là lái mới mà! Em xin cảm ơn!
Em có đấy, hôm nào bác qua em , em photo cho!

Lê Minh Sơn

Xe máy
con Magnus AT này ăn xăng lắm phải không cụ ? trước đây nhà Em có con 2.0 số sàn. nhưng đời 2002 sâu quá các cụ ạ.

vodka_cute

Xe buýt
Các cao thủ cho cháu hỏi cháu định lấy con Magnus 2.5 nội thất nhìn còn mới, máy móc nghe im, đi thử thấy được, gầm bệ vẫn chắc giá 260 triệu có được không ạ. Mong các cụ cho cháu lời khuyên để cháu có thêm tinh thần múc em nó ạ (b)

Lanbmt

Đi bộ
Bác đừng ngại việc ăn xăng của Magnus! Vì khi ngồi lên em nó rồi thì bác đổ bao nhiêu tiền xăng cũng thấy xướng! Xe này đi cực đỉnh, mà lại an toàn! Mình cũng mới cưới em nó đây, nói chung chưa có gì phản buồn vì em nó cả!

Lanbmt

Đi bộ
Chuẩn đi xa với Magnus 2.5

Chả là em mới cưới Magnus, xe chạy rất ok,cảm giác rất thích. Em định cuối tuần này sẽ làm một chuyến vược đường trường sơn. Các bác cho hỏi đối với mag thì cần chuẩn bì trước khi đi không, hoặc cần phải mang theo không ? em sẽ up hình đường trường sơn lên cho các cụ xem nhé!