Các bệnh thường gặp của Magnus.

thehung

Xe hơi
Ha ha. Bác nói đúng. Xe Magnus đi cực thích, chỉ trừ phi bệnh tật không chịu nổi mới bán. Thực sự em đổ bao tiền vào xe rồi, không muốn bán. Nói thật là nếu có sự lựa chọn lại, em sẽ không mua xe Magnus. Không phải ngẫu nhiên mà em nó có tên là Mắc nợ hay Mất nết.
Câu chuyện và cái xe của cụ làm em nản quá, TY với Mắc nợ bị lung lay mất rồi, ít tiền khổ thế đấy!

pham

Xe hơi
Em lại gặp chuyện buồn với Magnus. Sáng nay rửa xe, lúc đi thấy đèn ABS sáng loe. Vừa gọi xuống nhà máy, thấy bảo có thể bị lỗi moay-ơ, phải đem xe xuống kiểm tra mới biết. Em đang chán quá, chẳng lẽ suốt ngày đi sửa xe. Em đang tính là mặc kệ, bao giờ hỏng thêm một số lỗi nữa rồi tính sau.

hat65

Xe điện
Em lại gặp chuyện buồn với Magnus. Sáng nay rửa xe, lúc đi thấy đèn ABS sáng loe. Vừa gọi xuống nhà máy, thấy bảo có thể bị lỗi moay-ơ, phải đem xe xuống kiểm tra mới biết. Em đang chán quá, chẳng lẽ suốt ngày đi sửa xe. Em đang tính là mặc kệ, bao giờ hỏng thêm một số lỗi nữa rồi tính sau.
nếu chết cảm biến phải thay cả moayo, giá 1,5 t chưa công thay.

buonchan79

[Tịch thu bằng lái]
Xe em vài tuần nay thỉnh thoảng dở chứng như sau ạ: Đang đi bình thường, tạt té vào đâu đó, quay ra đề thì chỉ xẹt xẹt không thể nổ được. Mặt nghệt ra một lúc không động chạm gì sau khoảng 5 phút đề lại đi bình thường. Có hôm đề được thì 2 giây sau lại tắt máy. Chán quá, cẩu xe về gara đề lại bình thường, đi vẫn bình thường. Không check được lỗi. Thợ nói bây giờ xe em vẫn hoạt động tốt thì sửa cái gì. Bơm xăng thay cách đây khoảng 8 tháng, lọc xăng thì mới thay ạ.

hat65

Xe điện
Xe em vài tuần nay thỉnh thoảng dở chứng như sau ạ: Đang đi bình thường, tạt té vào đâu đó, quay ra đề thì chỉ xẹt xẹt không thể nổ được. Mặt nghệt ra một lúc không động chạm gì sau khoảng 5 phút đề lại đi bình thường. Có hôm đề được thì 2 giây sau lại tắt máy. Chán quá, cẩu xe về gara đề lại bình thường, đi vẫn bình thường. Không check được lỗi. Thợ nói bây giờ xe em vẫn hoạt động tốt thì sửa cái gì. Bơm xăng thay cách đây khoảng 8 tháng, lọc xăng thì mới thay ạ.
thứ nhất là hỏng buzi, thứ nhì là hỏng cái gì bên trong. cụ cứ tuần tự mà làm. ơ nhưng mà buzi magnus đắt phết. bộ 6 chiếc gần 1tr đấy

hanoi2010

Đi bộ
Các bác cho em rao bán xe nhà ah. Xe em vừa bảo dưỡng va sơn lại toàn bộ xe vào tháng 3/2011 ( tổng thiệt hại het 35 trieu)

Xe Magnus 2.5 V6
Đăng ký 09/2004, biển số 29U - xxxx
Số tự động
Số km sử dụng: 49000km
Xe gia đình sử dụng, đăng ký tư nhân, không đâm đụng, ko ngập nước
Giá bán: 380 triệu
Xe ở khu đô thị Trung Yen – Yen Hòa, Hà Nội

Bác nào có nhu cầu xem xe thi alo em ah. So dt của em: 0902070000

Cám ơn các bác ah

pham

Xe hơi
Cao cao bên cửa sổ...

vih0702

Xe tải
Các bác cho em rao bán xe nhà ah. Xe em vừa bảo dưỡng va sơn lại toàn bộ xe vào tháng 3/2011 ( tổng thiệt hại het 35 trieu)

Xe Magnus 2.5 V6
Đăng ký 09/2004, biển số 29U - xxxx
Số tự động
Số km sử dụng: 49000km
Xe gia đình sử dụng, đăng ký tư nhân, không đâm đụng, ko ngập nước
Giá bán: 380 triệu
Xe ở khu đô thị Trung Yen – Yen Hòa, Hà Nội

Bác nào có nhu cầu xem xe thi alo em ah. So dt của em: 0902070000

Cám ơn các bác ah
Xe magnus ít đi là hay hỏng lắm cụ ah.

HoangAnh29U

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi nhờ, sửa bộ láp của xe này ở đâu ạ, xe của em đánh hết lái bị kêu được các cụ chỉ bảo là bị hỏng láp.

pham

Xe hơi
Xe em hôm nay lại chết máy dọc đường. Em tấp lại làm cốc trà đá, ngồi khoảng 30 phút, sau đó lên xe chạy thẳng về nhà. Tóm lại là quen xe rồi, xác định lên xe không bật nhạc kẻo rung hết nội thất xe, đi đâu đi gần gần khoảng 30km đổ lại là vẫn dùng xe tốt. Hôm nay là do chạy từ Nội Bài về Hà nội lại vòng vèo, chết máy là đúng. Em bây giờ chán chẳng muốn sửa xe nữa, đồng thời cũng hết sạch tiền. Tạm giam em xe Magnus lại, sang tháng 9 mới đi sửa tiếp.

vih0702

Xe tải
cụ bảo em làm gì có xe nào ít đi mà ko hỏng ah ? đến cái ampli nhà em ít dùng còn hỏng, nói gì đến oto ah
Em thấy cụ sửa hết nhiều quá hay gara nó thịt cụ nhỉ ? Xe của em cũng magnus đi 5.5 vạn em bảo dưỡng toàn bộ, sơn lại những chỗ xước sát hết hơn 10 củ tí.

nhoay2002

Xe đạp
Các Kụ ạ! Con lởm nhà iem đợt này ăn uống thất thường lắm, hôm nó vui thì nó nhẹ nhàng thanh thoát, sờ cái chân là iem nó đã rùng mình phọt đi rồi, có hôm iem nó buồn thì em sờ đôi khi đạp nó cũng rùng rùng như lại lịm đi chứ. Mà lúc nó buồn nó ăn uống tợn lắm. Nghe mấy Kụ bảo thần kinh iem nó có vấn đề phải dùng búa tạ đập bể đầu nó ra thì iem nó mới sợ. Có Kụ thì lại khuyên em là nhẹ nhàng reset iem ý để em ý không có nhớ mấy chuyện buồn vặt vãnh nữa. Các Kụ tư vấn cho em xem làm cách nào nhé!

30U_9097

Xe buýt
Bác Phạm vẫn chưa đi sửa xe à, theo em cứ đơn giản hóa vấn đề thôi như kiểu ĐÓI ĂN RAU ĐAU UỐNG THUỐC ấy. Xe nhà em hồi trước cũng bét nhè nhưng biết cách chạy vẫn ổn...Khi nào có nhu cầu em lại tìm Magnus tiếp

pham

Xe hơi
Bác Phạm vẫn chưa đi sửa xe à, theo em cứ đơn giản hóa vấn đề thôi như kiểu ĐÓI ĂN RAU ĐAU UỐNG THUỐC ấy. Xe nhà em hồi trước cũng bét nhè nhưng biết cách chạy vẫn ổn...Khi nào có nhu cầu em lại tìm Magnus tiếp
He he. Hôm nay chạy từ Bách Khoa sang Ninh Hiệp đã thấy hơi ặc ặc. Nếu không có gì thay đổi thì cuối tuần này mình mang xe qua chỗ duylinh để xem tổng thế. Bây giờ mình chạy kiểu liệu cơm gắp mắm thôi. Chấp nhận rồi nên cũng không suy nghĩ nữa. Cứ chạy gần gần thì chẳng sao hết. Cố gắng kiếm tiền mua chú xe khác vậy.

pham

Xe hơi
Magnus cũ mệt mỏi thật. Từ hồi mua xe đến giờ thì quá nửa thời gian là em nó nằm ngoài gara.

thehung

Xe hơi
Magnus cũ mệt mỏi thật. Từ hồi mua xe đến giờ thì quá nửa thời gian là em nó nằm ngoài gara.
Mugnus đời tầm 2006 liệu có ổn ko cụ, emđang định làm cái, cụ có lời khuên j ko?

hat65

Xe điện
Mugnus đời tầm 2006 liệu có ổn ko cụ, emđang định làm cái, cụ có lời khuên j ko?
quan trọng là em nó chạy nhiều chưa? chất lượng hiện tại thế nào. Magnus cần mua xe tốt chứ đừng ham rẻ cụ nhá

pham

Xe hơi
Mua xe cũ hên xui thôi. Như bệnh của xe em thì vào hãng hay ra gara cũng chẳng phát hiện ra bệnh. Chỉ khi mua về mới biết là có bệnh.

thehung

Xe hơi
quan trọng là em nó chạy nhiều chưa? chất lượng hiện tại thế nào. Magnus cần mua xe tốt chứ đừng ham rẻ cụ nhá
Xe 340tr, giá này thì với Mug 206 có đc ko cụ? chất lượng thì em đã đi thử thấy cũng chắc chắn, trình độ em ở dạng đi nhiều thì bít tí thôi, chứ mua thì cũng phải qua thợ xem hộ. Vì như cụ Pham, cũng đi xe nhiều, nhưng chủ quan chỉ xem qua là múc ngay nên cũng sợ? Cụ có võ j với em Mug này ko, chỉ em để em bắt bệnh em nó? Cảm ơn cụ nhiều.

Mua xe cũ hên xui thôi. Như bệnh của xe em thì vào hãng hay ra gara cũng chẳng phát hiện ra bệnh. Chỉ khi mua về mới biết là có bệnh.
Cụ nói thế này em sợ quá, nhưng cũng như cụ, em thích cái dáng, đầm, chắc, và quan trọng chỉ với tầm 300tr có xe dòng trung đi, hehe, tiền ít nhưng cứ thích ...

Chỉnh sửa cuối: