[Thảo luận] Các bác vào đây phản đối vụ CSGT Thanh Hóa điều tra người đưa clip lên mạng cái!

ranger211

Xe tăng
Dcm e nói thật là em *** ngửi được.cái bọn Hoa thanh Quế này. Suốt ngày xử phạt gt về mấy cái lỗi này mà éo nhớ được. Như vậy bọn này quá ng. Hồi học chắc chạy t nhiều nên ra trường chẳng có chữ éo nào trong đầu. Như vậy mới xảy ra tình trạng bắt láo, làm tiền những người tham gia giao thông. Bây giơ dân coi bọn c. Hó này như ứt.
E cũng éo ngửi được cái bọn xxx HTQ này.
Tiện đây e cũng nói lại cách đây 4 năm e có bán 1 xe oto cho 1 người dân ở trong đó đã làm xong giấy tờ thế mà hôm vừa rồi có thằng gọi đt cho e nói luôn " tôi là K xxx TH muốn nhờ làm thủ tục bán xe ......."
ko nói xxx thì giúp chứ ,đã nói là xxx e tự cho đi làm luôn.

ranger211

Xe tăng
Cụ đừng nóng. Nhà cháu phân tích như sau: Giả sử cụ đang làm ăn buôn gian bán lậu bình thường, tự nhiên thằng khách hàng nó hoạnh họe nó quay phim rồi nó đưa nên internet nó bêu riếu và làm khó khăn cho việc làm ăn của cụ thì cụ có tức không. Phàm đã là người thì nhất định sẽ có sai lầm. Cụ sẽ bới lông tìm vết để bật lại cái thằng củ khoai kia đúng không ạ.
Nếu cụ phán người ta thiểu năng trí tuệ thì có lẽ cụ ngang hàng với ông Đinh Mạnh Toàn, Phó Cục trưởng Cục Cảnh sát Quản lý hành chính về Trật tự xã hội (Bộ Công an) theo link sau: http://www.tienphong.vn/xa-hoi/617275/Pho-Cuc-truong-Canh-sat-goi-PV-la-thieu-nang-tpov.html
Mời cụ đọc cái này

http://giaoduc.net.vn/Ban-doc/Tuong-lai-cua-nguoi-tung-clip-CSGT-Thanh-Hoa-len-mang-se-ra-sao/285154.gd

namhen

Xe buýt
xem đoạn " a học luật chưa? em học luật chưa?- a học rồi - e học rồi.mặt thì đăm đăm sổ để ghi biên bản mà bực cái bọn dog xxxx này
điểu tra ng quoay thì làm j
đến nhà dọa nạt bắt xin lỗi- cam đoan .... chắc
bủ mợ nhà chúng nó chứ,đã ngu lại còn to mồm
sao mấy t l/d cấp trên ko có ý kiến j đi
ăn cùng 1 cái máng lợn hết à
chỉ khổ dân đen thôi
Nó không ăn cùng máng đâu cụ, có điều máng của chúng nó thối như nhau nên không dám bới ra thôi!

haivinh

Xe buýt
Các cụ cứ làm quá lên chứ luật của ta nhiều thế, thay đổi xoành xoạch như thế thì xxx nhà ta làm sao cập nhật kịp đc. Thông cản cho đầy tớ của dân đi các cụ

RedLight

Xe đạp
Em tặng cụ một viên gạch làm kỉ niệm (em không ném cụ nha); Em dị ứng đến nỗi có hôm ngồi quán ăn có mấy ông HTQ ngồi bên cạnh, em phải gọi phục vụ chuyển bàn mới ăn tiếp được. Trước đây em cũng chơi với người TH nhưng sau đó thì chạy mất dép, chưa có lão nào không lừa mình (chưa cần nó tốt với mình). Ước gì mình có xiền xây một cây cầu bắc từ NB vao NA để không phải đi qua đất TH.
Mời cụ hạ hỏa. Ở đâu cũng có người tốt, người xấu mà cụ.

tcn4979

Tháo bánh
Pó tay 3x

thanglx1010

Tháo bánh
Ối ôi.. quê tôi.

MerB

Xe điện
Cụ đừng nóng. Nhà cháu phân tích như sau: Giả sử cụ đang làm ăn buôn gian bán lậu bình thường, tự nhiên thằng khách hàng nó hoạnh họe nó quay phim rồi nó đưa nên internet nó bêu riếu và làm khó khăn cho việc làm ăn của cụ thì cụ có tức không. Phàm đã là người thì nhất định sẽ có sai lầm. Cụ sẽ bới lông tìm vết để bật lại cái thằng củ khoai kia đúng không ạ.
Nếu cụ phán người ta thiểu năng trí tuệ thì có lẽ cụ ngang hàng với ông Đinh Mạnh Toàn, Phó Cục trưởng Cục Cảnh sát Quản lý hành chính về Trật tự xã hội (Bộ Công an) theo link sau: http://www.tienphong.vn/xa-hoi/617275/Pho-Cuc-truong-Canh-sat-goi-PV-la-thieu-nang-tpov.html
Cụ nói chuyện nghe chán bỏ m*. Hai việc khác nhau hoàn toàn không liên quan mà cụ cũng lấy ra làm ví dụ được. Cụ buôn bán là việc cá nhân nếu cụ làm sai bị phản ánh thì việc không có gì để nói còn nếu cụ ko làm gì sai mà bị nó bêu riếu nói xấu thì cụ có quyền kiện. Còn xxx là đây tớ của nhân dân, nhận tiền từ túi của dân để làm việc kể cả làm đúng hay làm sai người dân đều có quyền giám sát.
Cụ thử nghĩ giờ cụ bỏ tiền thuê 1 thằng về dọn phân cho nhà cụ, nó làm thì láo để phân dây khắp nhà cụ còn đuổi cụ ra ngoài không cho cụ giám sát nó thì cụ định làm thế nào.

wusnat

Xe tải
Thằng xxx nó đòi tìm người quay clip cũng giống như cụ tổng đòi xử lý những người thưa kiện, biểu tình, vv. ... ấy mà. Lỗi này người ta gọi là lỗi hệ thống. Các cụ cứ chém cho sướng cái miệng và tôi luyện khả năng sử dụng ngôn ngữ của mình mà thôi. Chứ lỗi hệ thông này hôm nay nó lòi ra ở Thanh Hóa, ngày mai nó lòi ra ở Hải Dương, Hải Phòng, Hưng Yên rồi ngày kia nó lại lòi ra ở đâu đó không giải quyết bằng 4R của OF hay OS được đâu. Giáo dục - Đào tạo nó bị tha hóa quá mức rồi nó chỉ tạo dựng được những hình dạng người nhưng mang lòng dạ thú mà thôi.

agusta

Xe hơi
Lãnh đạo phán thế này thì khả năng vỡ mồm là cao đến rất cao!

GióLào

Xe hơi
"Mới đây, trả lời PV Báo Giáo dục Việt Nam, Đại tá Khương Duy Oanh, Phó Giám đốc Công an Thanh Hóa cũng đã khẳng định lại một lần nữa rằng, việc tung clip này lên mạng khiến nhiều người có cách hiểu sai vấn đề, có những lời lẽ không thiện chí, làm ảnh hưởng đến hình ảnh CSGT Đông Sơn”""

Nghe ông ĐẠI TÁ phát biểu này các bác.
Các bác có hiểu sai không? em thì em không hiểu sai đâu ạ

TrongNghia

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em cũng đang hóng xem nó xử người quay clip thế nào.

Ngố Tầu

Xe hơi
xxx ko thuộc luật giờ lại quay ra truy ông quay phim. Thương thay cái xã hội này

traiHNcodon

Xe tăng
tôi vu khống hehe vu khống công am làm sai luật, thưc ra mình suốt ngày bắt cach anh ấy giở sách cho mình coi

butchikim

Xe ba gác
Thói quen của anh thôi, hồi xưa đi học anh có học bài bao giờ đâu...đi thi toàn coi cóp, giở tài liệu, phao bè. Anh còn biết tìm luật trong quyển luật là tốt lắm rồi

rươi tứ kỳ

Xe đạp
bọn này bị anh em quay làm ăn láo nhiều lần rồi sinh ra uất ấy mà, nói chung là vớ vẩn

newidea09

Xe tăng
Chào các bác!
Hôm nay đọc báo thấy có một đồng chí xxx đầy tớ của dân Thanh Hóa, đại diện cho cảnh sát giao thông Đông Sơn (chỗ mà bà con gọi là cây lố nhố là rừng thông ấy các bác ạ) phát biểu là bức xúc, đòi điều tra người quay clip và đưa lên mạng.
Muôn chửi cái cho to, nhưng thôi, nói chung việc thấp trí của xxx này thì em không bàn, nhưng tại sao lại phải điểu tra dân. Dân có quyền giám sát việc làm của cảnh sát và việc đưa lên mạng cá nhân là bình thường. Việc rõ ràng, bà con xem tự đánh giá, ko ai đổ sai hay oan cho công an Thanh Hóa.
Đề nghị bà con bày tỏ sự ủng hộ bác quay phim ạ. Tội nghiệp bác, đầu năm có khi lại vướng vào vòng lao lý...
Em ủng hộ quan điểm của cụ. Hôm trước xem clip mà bực cả mình, đúng là chỉ khổ dân, xxx không thuộc luật lại còn đòi phạt. Đã thế lãnh đạo của xxx lại còn bao che đòi xử người quay và đưa clip nữa chứ[-X

phitan

Xe đạp
Vụ này hôm nay em thấy chính Vnexpress đăng clip lên rồi mà, chẳng lẽ định bắt cả Vnexpress???