[Thảo luận] Các bác vào đây phản đối vụ CSGT Thanh Hóa điều tra người đưa clip lên mạng cái!

TrongNghia

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em thấy chúng nó càng ngày càng trắng trợn rồi đây.

namaus

Xe tăng
Các cụ bức xúc quá cơ..... e biết điều này ở chữ ký của e. Ợ

su30mkk

Xe buýt
thằng lãnh đạo phát biểu ngu vãi *** luôn, công dân có quyền giám sát lực lượng chức năng làm việc, theo đúng tinh thần "dân biết, dân bàn, dân làm, dân kiểm tra", mà chỗ này éo có cấm quay phim nhé

adonis

Xe buýt
Vụ này mới thấy sự bức xúc của ofer vậy bọn đầy tớ đã biết lỗi và sửa sai chưa ạ?

Tiểu kê

Xe tăng
Tiên su nhà nó chứ ngu thì mấy thằng tốt đen tốt đỏ trẻ người non dạ ngu đã đành đằng này lại là 1 thằng lãnh đạo phát biểu, thối như mứt, đúng là HTT

M.E.V.N

Xe hơi
Em xin lỗi trước nhưng mà nói thật đến dân Hoa Thanh Táo em còn éo ngửi được chứ đừng nói là xxx. Các cụ cứ khách sáo chứ tính em là cứ nói thẳng. Ngoài mấy ông TH tự chơi với nhau thì còn ai khác không. Em mới nghe đến 2 từ TH là em nổi hết da gà. Bụng bảo chạy nhanh còn kịp. Em sẵn sàng nhận gạch ạ.

cháu lên 3

Xe container
Đáng lẽ chú 2b phải quay trực tiếp rồi lấy thước đo sau đó viết đơn khiếu nại kèm clip đến Công an huyện và Tỉnh Thanh hóa thì bọn xxx mới ko lộng quyền được

tienthanhtq

Xe buýt
xem đoạn " a học luật chưa? em học luật chưa?- a học rồi - e học rồi.mặt thì đăm đăm sổ để ghi biên bản mà bực cái bọn dog xxxx này
điểu tra ng quoay thì làm j
đến nhà dọa nạt bắt xin lỗi- cam đoan .... chắc
bủ mợ nhà chúng nó chứ,đã ngu lại còn to mồm
sao mấy t l/d cấp trên ko có ý kiến j đi
ăn cùng 1 cái máng lợn hết à
chỉ khổ dân đen thôi

ducdung81

Xe tải
Dcm e nói thật là em *** ngửi được.cái bọn Hoa thanh Quế này. Suốt ngày xử phạt gt về mấy cái lỗi này mà éo nhớ được. Như vậy bọn này quá ng. Hồi học chắc chạy t nhiều nên ra trường chẳng có chữ éo nào trong đầu. Như vậy mới xảy ra tình trạng bắt láo, làm tiền những người tham gia giao thông. Bây giơ dân coi bọn c. Hó này như ứt.

Lái xe quê

Xe buýt
Sao phải điều tra? Này, mấy ông XXX quê Choa, phải nói là nghiệp vụ quá kém. Bạn cái đứa bị lập biên bản nó quay đấy làm gì nhau, thằng học lớp 1 cũng biết mà. Có khi lập chuyên án đi tìm thủ phạm cũng nên...

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
Em xin lỗi trước nhưng mà nói thật đến dân Hoa Thanh Táo em còn éo ngửi được chứ đừng nói là xxx. Các cụ cứ khách sáo chứ tính em là cứ nói thẳng. Ngoài mấy ông TH tự chơi với nhau thì còn ai khác không. Em mới nghe đến 2 từ TH là em nổi hết da gà. Bụng bảo chạy nhanh còn kịp. Em sẵn sàng nhận gạch ạ.
Cụ hạ hoả, ở đâu cũng có cái lọ cái chai :)), bây giờ bức xúc cũng không được gì, chỉ làm cho mọi người bức xúc thêm, em nghĩ tốt nhất là anh em of hãy phát biểu mang tính xây dựng để các cụ HTQ tự chỉ bảo nhau cho tiến bộ, trước hết là cho các cụ ấy, sau là cho toàn xã hội. Phải không các cụ ?

Sent from my iPad using Forum Runner

dongkijote

Xe điện
Thằng xxx nó nói thế thôi chứ bố nó đề nghị thì Bộ cũng chả ai đi điều tra 1 việc công dân được phép làm và phù hợp với điều lệnh ngành cho phép cônn dân giám sát nghiệp vụ của chúng nó.

ranger211

Xe tăng
E éo hiểu nó tìm người quay để làm được gì người ta hay chỉ quen mồm dọa nạt dân,
Loại này e nghĩ cũng ko được khôn lắm ( thiểu năng trí tuệ ) trứơc khi phát ngôn trứơc công luận cũng phải nghĩ tý chứ.

Diatto

Đi bộ
chúng ngu nhưng lại rất nhiều thủ đoạn [-X

hoanch

Xe hơi
Ở nước ngoài chuyện ấy là bt còn ở VN thì thì... xác định :))

namhen

Xe buýt
Em tặng cụ một viên gạch làm kỉ niệm (em không ném cụ nha); Em dị ứng đến nỗi có hôm ngồi quán ăn có mấy ông HTQ ngồi bên cạnh, em phải gọi phục vụ chuyển bàn mới ăn tiếp được. Trước đây em cũng chơi với người TH nhưng sau đó thì chạy mất dép, chưa có lão nào không lừa mình (chưa cần nó tốt với mình). Ước gì mình có xiền xây một cây cầu bắc từ NB vao NA để không phải đi qua đất TH.

haiduong

Xe tải
E éo hiểu nó tìm người quay để làm được gì người ta hay chỉ quen mồm dọa nạt dân,
Loại này e nghĩ cũng ko được khôn lắm ( thiểu năng trí tuệ ) trứơc khi phát ngôn trứơc công luận cũng phải nghĩ tý chứ.
Cụ đừng nóng. Nhà cháu phân tích như sau: Giả sử cụ đang làm ăn buôn gian bán lậu bình thường, tự nhiên thằng khách hàng nó hoạnh họe nó quay phim rồi nó đưa nên internet nó bêu riếu và làm khó khăn cho việc làm ăn của cụ thì cụ có tức không. Phàm đã là người thì nhất định sẽ có sai lầm. Cụ sẽ bới lông tìm vết để bật lại cái thằng củ khoai kia đúng không ạ.
Nếu cụ phán người ta thiểu năng trí tuệ thì có lẽ cụ ngang hàng với ông Đinh Mạnh Toàn, Phó Cục trưởng Cục Cảnh sát Quản lý hành chính về Trật tự xã hội (Bộ Công an) theo link sau: http://www.tienphong.vn/xa-hoi/617275/Pho-Cuc-truong-Canh-sat-goi-PV-la-thieu-nang-tpov.html