các bác fiaters tự sướng hơi quá phải không?

ninhcd

Xe tăng
e nói mấy bác đừng buồn, mấy bác vẫn tự sướng với nhau thôi, xe mấy bác sửa lặt vặt...mấy bác không tính vào vì mấy bác bảo đấy là chăm vợ 2...
- E cũng nói thật Bác đừng buồn - đó là chẳng có Cụ nào ở đây buồn vì điều Bác nói đâu, được tự sướng với nhau còn hơn là quay tay 1 mình ... nó buồn lắm.
- Còn Bác nói sửa chữa lặt vặt: E đố Bác tìm đc cái xe nào mà ko phải sửa chữa lặt vặt đấy, e đảm bảo kể cả cái Đôi Dép Tổ Ong bác đang đi dưới chân cũng phải có lúc sửa sữa lặt vặt nếu Bác ko dùng giữ gìn và cẩn thận.
- Thêm tý về cái với Bác gọi là "sửa chữa lặt vặt" nhưng bọn e lại nói là "chăm xe": Cái này e Dự là chẳng bao giờ Bác hiểu được.

congnhuanphat

Xe điện
- E cũng nói thật Bác đừng buồn - đó là chẳng có Cụ nào ở đây buồn vì điều Bác nói đâu, được tự sướng với nhau còn hơn là quay tay 1 mình ... nó buồn lắm.
- Còn Bác nói sửa chữa lặt vặt: E đố Bác tìm đc cái xe nào mà ko phải sửa chữa lặt vặt đấy, e đảm bảo kể cả cái Đôi Dép Tổ Ong bác đang đi dưới chân cũng phải có lúc sửa sữa lặt vặt nếu Bác ko dùng giữ gìn và cẩn thận.
- Thêm tý về cái với Bác gọi là "sửa chữa lặt vặt" nhưng bọn e lại nói là "chăm xe": Cái này e Dự là chẳng bao giờ Bác hiểu được.
Ôi em kết cái còm mèn của cụ roài đấy
Mời cụ 1 ly

Loccong

Xe tăng
Thôi, ae Fiat ko thèm vào thớt này comment làm cái giề nữa các cụ ợ, người hiểu thì đã biết, người ko biết thì còn lâu mới hiểu!

tigacude

Xe máy
Xe cũ thì xe nào cũng đòi hỏi phải được chăm sóc, và đặc biệt là lái phải hiểu xe.
Fiat, thực tế không phải là chiếc xe lành, nhưng nó ngon trong tầm tiền. Đi Fiat mà cụ không có ga ra chuyên Fiat và không hiểu chút ít về xe cộ thì mệt lắm. Chẳng may vớ phải em xe nát thì mệt càng mệt thêm.
Nói chung, theo em, không có cái gì gọi là ngon, bổ, rẻ cả. Nên giá xe Fiat rẻ so với mặt bằng xe khác cũng có lý do của nó.

onlysuper

Xe hơi
Ôi sời! Em vừa chuyển từ siena sang moring at mới cứng đây, chả hiểu vợ em đi kiểu giề hôm lọ làm phát xuống cống, vào hãng, nhoáy cái mất hơn 20 củ tiền thay đồ với sơn tút vớ vẩn, tốn kinh. Giờ không được lái fiac nữa nhưng vẫn nhớ nó, lọ mọ với nó biết được khối thứ hay về oto. Túm váy lại vẫn phải là của bền tại người. Đi đứng cẩn thận, vận hành đúng kỹ thuật, với xe cũ thì chịu khó dành thời gian cho nó tí là yên tâm như xe mới thôi. Thỉnh thoảng em xin phép đc vào hội fiat tham gia bình loạn tí cho vui các cụ nhé, em cảm ơn.

alonsoo

Xe máy
Mỗi ngừoi có lí do đưa ra lựa chọn riêng!chúc các cụ cùng vui

xe.tang

Xe buýt
Lỡ rồi em sướng thêm tí nữa nghe các Bác...hôm rồi em có ý định lấy thêm con Huyndai I10 cho bà cả (vì nhà cô em là đại lý Cấp I của huyndai thành công) bà cả em khen I10 đủ thứ: xe rộng rãi dáng đẹp, ông anh bán lại quảng cáo lợi xăng (cái này đúng máy 1.0 nên lơi hơn 1.6 nhà mình) nhưng khi chạy thử I 10 xong bà cả em phán một câu: có mua thì anh chạy chứ em chạy xe cũ thôi....:-@ em thắt mắt sao vậy em...vợ em bảo nó tròng trành đi say xe...thế là quyết không mua vẫn cưỡi em Siena già thôi (em vui...vì đỡ tốn kha kha)

vip tien sinh

Xe ngựa
Hoàng Hậu của cụ có nghề phết. Ngồi trong Fiat nghe nó gầm gừ mí thật chất...cụ nhỉ?
Lỡ rồi em sướng thêm tí nữa nghe các Bác...hôm rồi em có ý định lấy thêm con Huyndai I10 cho bà cả (vì nhà cô em là đại lý Cấp I của huyndai thành công) bà cả em khen I10 đủ thứ: xe rộng rãi dáng đẹp, ông anh bán lại quảng cáo lợi xăng (cái này đúng máy 1.0 nên lơi hơn 1.6 nhà mình) nhưng khi chạy thử I 10 xong bà cả em phán một câu: có mua thì anh chạy chứ em chạy xe cũ thôi....:-@ em thắt mắt sao vậy em...vợ em bảo nó tròng trành đi say xe...thế là quyết không mua vẫn cưỡi em Siena già thôi (em vui...vì đỡ tốn kha kha)

xe.tang

Xe buýt
Hoàng hậu nhà em đi Fiat không say...lâu lâu em lấy mấy chiếc xe hàn xèn đời mới hơn chở đi cho oách thì lại say xe mới đau....:D

babana

Xe hơi
Hoàng hậu nhà em đi Fiat không say...lâu lâu em lấy mấy chiếc xe hàn xèn đời mới hơn chở đi cho oách thì lại say xe mới đau....:D
Chán Fiat chỉ lên xe to thôi, đi các kiểu mini như spark, morning, i10, getz không chịu nổi đâu.

xe.tang

Xe buýt

haanhbinan

Xe điện
Đúng nói không ai tin, Vợ em đi xe nhà cấm có say, hôm mượn xe xin chạy thì y như rằng bằng 3 trận ốm. Bố tổ thằng Ý, giỏi thiệt.

Babet Ta

Xe tăng
Đúng nói không ai tin, Vợ em đi xe nhà cấm có say, hôm mượn xe xin chạy thì y như rằng bằng 3 trận ốm. Bố tổ thằng Ý, giỏi thiệt.
Điều này chuẩn các cụ. V1 + F1 nhà cháu đi xe nhà thì OK, đi taxi hoặc xe nhà anh em thì thôi rồi...

congnhuanphat

Xe điện
E định còm nhưng lại sợ các cụ ấy bảo ông cứ thần thánh hóa fiat :):):)
Cái nầy nhà cháu xác nhận chính xác lun
Thư thoảng đi có việc mà đi 2 xe y dằng các em các cháu toàn lao lên Fiat nhà em chứ con Aveo của chú em rõ dàng đắt gấp 3 lần tiền mà cứ bị chê là đi nó say thế mới đau chứ

tunglkd.k51

Xe buýt
Nhà cháu chẳng biết cụ chủ thớt thế nào. Nhưng ngta bỏ công bỏ sức hài lòng được với bản thân là tốt rồi phải không các cụ. Các cụ nhà mình đến với Fiat thì em nghĩ cũng từ giá trị thật của nó rồi mới đến đam mê. Mà đam mê rồi thì gái già cũng thành hoa hậu đảm đang. Em có suy nghĩ như vậy thôi ạ.

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Chuẩn luoin rồi. Mụ vợ cháo trước đây ngồi CD5 hay ỉn say lòi tói. Đến khi ngồi Fiat thì chạy tận lên Điện Biên Lai Châu mà chả biết say là gì.
Thế mới đỉu chứ :))

vip tien sinh

Xe ngựa
Nhà cháu chẳng biết cụ chủ thớt thế nào. Nhưng ngta bỏ công bỏ sức hài lòng được với bản thân là tốt rồi phải không các cụ. Các cụ nhà mình đến với Fiat thì em nghĩ cũng từ giá trị thật của nó rồi mới đến đam mê. Mà đam mê rồi thì gái già cũng thành hoa hậu đảm đang. Em có suy nghĩ như vậy thôi ạ.
Hay cho câu "gái già cũng thành hoa hậu".

BMW.de

Xe hơi
Khi yêu người ta hay mù quáng. Gái già vẫn cứ nghĩ là hoa hậu, hoa hậu vẫn nghĩ không bằng gái già :)