Các bác dùng GPS cùng nhau cập nhật điểm bắn tốc độ / Hạn chế tốc độ

Hai Long

Xe tải
Tnk các cụ đã có lòng tốt up tt lên cho anh em

Phúc Tiến

Đi bộ
Cảm ơn thật nhiều, khi nào có nhu cầu se mail ngay cho cụ/mợ

ngocanhb

Xe đạp
Em thấy các cụ nhiệt tình em cũng xin có ý kiến. Các cụ nào thấy em nói thiếu hoặc sai thì xin các cụ chỉ giáo. ở hải phòng hoặc ở hải dương, các xxx thường hay bắn ở đoạn đường cong theo hướng trái vì dễ soi biển số. Các cụ cứ chú ý đoạn đường nào trong đô thị mà rộng và có đường vòng thì chắc chắn có xxx bắn tốc độ. Điểm nữa là các xxx lien lạc với nhau bằng bộ đàm nên chỉ đứng cách nhau khoảng 200 đến 300 m, nếu mà các xxx bắn ở đường thẳng sẽ bị các cụ phát hiện do các cụ khi đi trên đường hay kỵ màu vàng của xxx. Các cụ thấy màu vàng đố các cụ không đi chậm lại trừ khi các cụ chạy xe biển 80 hoặc là người nhà.

leduk

Xe đạp
xlôj các cụ.e nghi các cụ đi đg chú ý biển báo tí.nhah chậm làm j đâu.tình huống xxx bắn đuôi xe thì sao?e lx nhiù năm nay r, ngày trc có cả máy dự đoán đc đang có sóng của máy bắn tđộ trog fạm vj 1km mà vẫn toj đầy đấy mặc dù dự đoán đúng.mà e nój thật tập chug ma lx chú đầu óc cứ fân tán tư tươg thj mệt lắm

thule6

Xe điện
Cùng nhau cập nhật vị trí biển hạn chế tốc độ và hết trên Gmap + Sygic

Thưa các cụ cao niên cùng các OF, lâu lâu mới chui vào khu vực này 1 lần thấy các cụ vẫn chăm chỉ update điểm bắn tốc độ của xxx, em thấy không hay lắm vì bây giờ xxx được trang bị vũ khí di động, có thể ngồi trên xe đang chạy mà ngắm bắn mà không đứng cố định.
Nên em xin các cụ chuyển sang update vị trí đặt biển hạn chế tốc độ = tọa độ em sẽ nhờ người update lên mạng (hoặc share file impost của Gmap) tối nhất là phần mềm Sygic vì nó có hỗ trợ cảnh báo hạn chế tốc độ.
Mong các cụ ở mọi nơi, mọi cung đường tham gia, giúp đỡ để chúng ta có 1 hệ thống cảnh báo biển hạn chế và bỏ hạn chế tốc độ chính xác, tránh bị xxx bắn tốc độ + ăn bửn.
Với Gmap chắc mọi người đều đã biết. Em xin chia sẻ phần mềm sygic bản mới nhất cho IOS + Android để AE tiện theo dõi + update.
Thể theo các cụ yêu cầu em xin Update lên đây những bản mới để các cụ tiện theo dõi và cập nhật:

Đã có bản Sygic v13.1.0 Final. cho Android
Mời các cụ thưỏng thức.
http://www65.zippyshare.com/v/72169428/file.html
Link dự phòng:
http://www.mediafire.com/?u1zz6hyd6uf9e5z
các cụ lôi về máy tính, giải nén:
- Copy thư mục Sygic ra thư mục gốc của thẻ nhớ.
- Remove toàn bộ phiên bản cũ đi
- Cài bản mới vào. Chạy rất mượt!

Bản cho Iphone:
Link MF, các bạn down về dùng Hjsplit join lại nha:
P1: http://www.mediafire.com/?gir58w28j23bgh8
P2: http://www.mediafire.com/?xwuuovjokzobdk3
P3: http://www.mediafire.com/?cjchvvo4o1pmr46
Hjsplit: http://www.mediafire.com/?3dl91t1blk2i21n

Sưu tầm bên tinh tế

locgiabinbin

Xe hơi
Website
www.facebook.com
ôi sồi ,giờ bắn theo kiểu bắn tỉa cơ động ,kụ xây dựng điểm A thì sáng mai các chú í lại sang điểm A2 rồi ,không khả thi đâu ạ
Em cũng nghĩ như cụ. Nhưng vưỡn có một số điểm cố định đấy ự.

haipx

Xe hơi
có hơn ko cụ ah.

WHITE TIGER

Xe container
Chỉ dành cho Việt Map.Có tất cả khoảng 250 điểm tại phía bắc đến Nghệ An.Chú ý,các điểm này không phải là các điểm bắn tốc độ mà chỉ là đánh dấu khu đông dân cư

http://www.mediafire.com/?9vxbuxo8bzbuvuj

Chỉnh sửa cuối:

thichxeoto

Xe điện
Em chưa hiểu nếu up vào VietMap các điểm bắn tốc độ thì làm như thế nào? Máy Của em là Vietmap papago 6600 không biết có up vào được không? Em trình IT hơi kém mong các cụ khai sáng cho em với.

WHITE TIGER

Xe container
Mẹ khỉ,mình ghét nhất mấy thằng chuyên câu bài.Bài chất thì chả chịu vắt tý nơ ron nào ra viết mà toàn viết chat chít.Còn thằng vắt nơ ron với công sức thì toàn bị chen ngang

Em chưa hiểu nếu up vào VietMap các điểm bắn tốc độ thì làm như thế nào? Máy Của em là Vietmap papago 6600 không biết có up vào được không? Em trình IT hơi kém mong các cụ khai sáng cho em với.
Trong đó có thư mục USER thì copy dè lên thư mục đấy là được.Nhưng nhớ là loanh quanh 15km quanh HN là không có đánh dấu đâu

thichxeoto

Xe điện
Mẹ khỉ,mình ghét nhất mấy thằng chuyên câu bài.Bài chất thì chả chịu vắt tý nơ ron nào ra viết mà toàn viết chat chít.Còn thằng vắt nơ ron với công sức thì toàn bị chen ngang

Trong đó có thư mục USER thì copy dè lên thư mục đấy là được.Nhưng nhớ là loanh quanh 15km quanh HN là không có đánh dấu đâu
Sao cụ nóng tính thế, em không hiểu cụ nói ai? Không biết em mới hỏi, cụ cảm thấy tư vấn được thì tư vấn còn không em có bắt cụ phải tư vấn cho em đâu, cụ vừa giúp vừa ch ửi kiểu ấy thì em nghĩ cũng đừng tư vấn làm gì, em nói thật. Em chắc cũng chạc tuổi như cụ thôi Giáp Dần chắc tầm tuổi này cũng đủ để suy nghĩ rồi.

WHITE TIGER

Xe container
Sao cụ nóng tính thế, em không hiểu cụ nói ai? Không biết em mới hỏi, cụ cảm thấy tư vấn được thì tư vấn còn không em có bắt cụ phải tư vấn cho em đâu, cụ vừa giúp vừa ch ửi kiểu ấy thì em nghĩ cũng đừng tư vấn làm gì, em nói thật. Em chắc cũng chạc tuổi như cụ thôi Giáp Dần chắc tầm tuổi này cũng đủ để suy nghĩ rồi.
Bài của thằng mới câu bài đã bị xóa rồi,em nói thằng đó chứ không phải cụ.Còn em không phải tuổi Dần mà tuổi Khỉ.Còn em,không viết bài thì thôi,đã viết là thực tế và kinh nghiệm thực tế trải qua và viết lại để chia sẻ cho mọi người tránh.Còn em rất ghét thứ nhất là câu bài cứ kiểu 1 câu mở đề là 1 bài,1 câu hỏi lại 1 bài rồi 1 bài lại cảm ơn mặc dù nó chỉ cần viết trong 1 bài mà chỉ tốn có 1 dòng.Trong khi người khác viết lên được 1 bài để chia sẻ thì bị cả chục bài vào đúng kiểu chát YM rồi up lên lấy số lượng bài viết đẩy luôn các bài,các cái quan trọng đi tít mù

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Iem cũng dùng iem Xpro 20 xài vietmap giống phiên bản cho H8 k biết có cập nhật được k.

vincom

[Tịch thu bằng lái]
ở đường 5 em thấy bây giờ xxx chuyển về đoạn Bần thì phải các cụ ợ

WHITE TIGER

Xe container