Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

Orbit

Xe đạp
Hic bữa trước em hỏi nhầm :(.
lấy bơm xăng VIOS có thay vào được cho Nubira không các bác, thằng bạn nó bảo xe em có 1.6 thay vào được tốt. thay vào chắc hao xăng lắm đấy nhỉ các bác.
Không biết có lắp được vào không nữa mong các bác chỉ giáo giùm em phát
Bơm xăng của toy chỉ có 2kg-2,5kg, không đủ áp cho Daewoo đâu Cụ. Cụ nên mua đúng hàng của Daewoo sẽ tốt hơn.

Luot song

Xe tải

hoangvietbacbq

Đi bộ
Các cụ ai giành về lanos xin chỉ giáo cho em cách chỉnh garenti hộ em với.làm thế nào để cho garenti nhỏ đi thế các cụ

VKELY

Đi bộ
Chứng tỏ Deawoo đẳng cấp hơn
cảm ơn bác orbit và bác luot song, hic em chỉ cần xe chạy ổn định là được chứ em sợ đẳng cấp lắm roài thế bơm xăng của nubira mua ở đâu nhỉ mấy cụ, em khu vực HCM và Biên Hòa

hoangvietbacbq

Đi bộ
Cụ cuccucukd đâu rồi chỉ cho e cách chỉnh garanti chút đi

hoangvietbacbq

Đi bộ
Ae cho mình hỏi cách chỉnh garenti của lanos như thế nào với

cuccucukd

Xe tăng
Cụ cuccucukd đâu rồi chỉ cho e cách chỉnh garanti chút đi
cụ nổ máy, nới lỏng hai con ốc của cảm biến bướm ga rồi dich chuyển cụ sẽ thấy tiếng máy thay đổi lúc to lúc nhỏ, dịch đến vị trí nào tiếng máy nhỏ nhất thì xiết 2 con ốc lại. Tiếp tục lấy cái tovit 4 cạnh nới con ốc hãm ga ra, tiếng máy tiếp tục giảm. Khi garanti đạt 800 v/ph là ok

gadi2banh

Xe điện
Báo cáo các cụ, trưa nay mấy a e ngồi uống bia với cụ Orbit.
Bia xong đi ra kho đồ Hoàng Quốc Việt mua đồ, cuối giờ chiều cụ Bit hứong dẫn e cách vệ sinh bec_phun (ko biết e gọi đúng ko, hihi), nhưng chủ yếu cụ Bit làm chứ e chỉ le_ve vòng ngoài.
E sơ suất ko chụp ảnh lúc đầu tháo ra cái này bẩn kinh khủng, chỉ chụp đc vài tấm lúc gần xong.
Tầm 6h30 thì kết thúc công việc.
Cảm giác sau khi vệ sinh xong tiếng nổ êm hơn, đi có phần bốc hơn. E cảm ơn cụ Orbit rất nhiều. Nếu giờ mà e có làm lại chắc cũng phải mất buổi sáng.
Mời các cụ xem ảnh:

Longnnk

Đi bộ
Cụ orbit chuyên nghiệp quá nhỉ,hihi...xe e có hiện tượng để 2 3 ngày k nổ máy thì mới đề lên tiếng nổ lụp bụp khi vào ga,nhưng chỉ tí là hết,vệ sinh thế này có hết không các cụ nhỉ

Orbit

Xe đạp
Báo cáo các cụ, trưa nay mấy a e ngồi uống bia với cụ Orbit.
Bia xong đi ra kho đồ Hoàng Quốc Việt mua đồ, cuối giờ chiều cụ Bit hứong dẫn e cách vệ sinh bec_phun (ko biết e gọi đúng ko, hihi), nhưng chủ yếu cụ Bit làm chứ e chỉ le_ve vòng ngoài.
E sơ suất ko chụp ảnh lúc đầu tháo ra cái này bẩn kinh khủng, chỉ chụp đc vài tấm lúc gần xong.
Tầm 6h30 thì kết thúc công việc.
Cảm giác sau khi vệ sinh xong tiếng nổ êm hơn, đi có phần bốc hơn. E cảm ơn cụ Orbit rất nhiều. Nếu giờ mà e có làm lại chắc cũng phải mất buổi sáng.
Mời các cụ xem ảnh:
Xe Cụ để trị òa ga thì cần xem thêm cái bù ga nữa ạ, nó hơi cứng.

Orbit

Xe đạp
Cụ orbit chuyên nghiệp quá nhỉ,hihi...xe e có hiện tượng để 2 3 ngày k nổ máy thì mới đề lên tiếng nổ lụp bụp khi vào ga,nhưng chỉ tí là hết,vệ sinh thế này có hết không các cụ nhỉ
Xe cụ hàng 2.0 nên ko vệ sinh kiểu này được, nó khác 1 tý. Vụ lụp bụp ko sao đâu ạ do máy nguội để lâu ngày nó chưa tròn máy thôi ạ

dangsls

Đi bộ
Xe cụ hàng 2.0 nên ko vệ sinh kiểu này được, nó khác 1 tý. Vụ lụp bụp ko sao đâu ạ do máy nguội để lâu ngày nó chưa tròn máy thôi ạ
xe e để 1 tháng ra đè khẽ cái nổ êm ru ko lụp bụp là bị làm sao hả cụ

lanph2

Xe buýt
Cụ orbit chuyên nghiệp quá, chúc mừng cụ Ga2banh đã sục xong cổ họng hút.
Tiếc là mấy hnay em bận chút việc, ko được ra ooff cung các cụ. Mỗi tuần cũng cố gắng lấy vợ 2 ra lượn vài vòng, vì đang dí 1 chỗ chưa đi đâu đc nhiều ạ. :(
Hôm nay các cụ ooff có ảnh ọt gì ko report anh em ở nhà ké với, thèm quá! :))

lanph2

Xe buýt
xe e để 1 tháng ra đè khẽ cái nổ êm ru ko lụp bụp là bị làm sao hả cụ
Em cũng là dạng ít động đến xe, thời điểm hiện tại Tuần lấy ra 1 lần thôi.
Nhưng có cái đề cái ăn ngay, và em vẫn tuân thủ các bước, và đã thành thói quen trước khi đi sau lâu ngày để nguội máy " để máy một lúc, vẫn ở mo, hơi đạp nhẹ ga, khoảng 2, 3 phút, tròn máy, mới bắt đầu chạy xe, chạy được 100m thì mới bắt đầu bật điều hòa"
Như thế, em có yêu vợ ko các cụ? @@