Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

cuccucukd

Xe tăng
xe em vẫn đang có ý định tìm chồng mới, bác cần thì có thể sms số đth ở trang đầu. nhưng chỉ gả cho người thật sự muốn cưới, chứ ko "cưỡi ngựa chơi hoa" rồi đi sang tay khác đâu nhé :D
vay neu nguoi ta bao muon cuoi thuc su. Cuoi xong ve cho qua tay khac thi bac lam gi duoc. Bac muon ban thi cu bao la muon ban nhung mai van chua co ai mua

xoe

Xe tải
Chào các bác DANULA!
Ngày mai em cũng làm 1 con la 2002, mới xem xong, mong được nhập hội.
Em mua hú họa, sau khi thử thấy máy êm, vỏ mới sơn lại, nội thất ok là múc.
Hỏi các bác 1 câu có thể là hơi ngu: La với Nu nó khác nhau nhiều không nhỉ? Con nào hay hơn hay là như nhau?

sonltch2000

Xe máy
Chào các bác DANULA!
Hỏi các bác 1 câu có thể là hơi ngu: La với Nu nó khác nhau nhiều không nhỉ? Con nào hay hơn hay là như nhau?
Bác cưới bao nhiêu vậy, kiểu dáng thì NU đẹp hơn bác ạ

Taihoatu

Xe lăn
Chào các bác DANULA!
Rất hân hạnh mời cụ tham gia hội nhà em ạ! Đến thời gian này Nu và La chẳng khác nhau nhiều về công năng đâu ạ. Nó chỉ khác nhau ở chỗ Nu dài hơn tí nên đi trường xe hơn. Nu ăn xăng hơn La tí. Còn lại là xấu như nhau. Mua xe cũ cụ chỉ cần kiểm tra kỹ xem đã đâm đụng mạnh gì chưa? Máy móc đã dọn dẹp nhiều chưa, nếu ổn thỏa cụ lên test 1 vòng rồi cảm nhận. Nếu ok thì xúc thôi - Bây giờ với tầm tiền này chẳng em nào hay hơn mấy em này đâu. Đồ đạc cứ xuống hãng mà xài. rẻ, đảm bảo.

Taihoatu

Xe lăn
Hix nếu nó oà ga thì nó đã ào rùi bác ạ, bác nào mua nhiệt tình thì lên hà giang xem xe em. Biển 29s_2x99 đời 2002 màu trắng các bác ạ. Giá 210 củ có fix ạ máy móc còn rất êm
Hihi, Chào cụ. Giá này chắc cụ để đi dài dài cụ ạ

titazunzun

Xe tải
vay neu nguoi ta bao muon cuoi thuc su. Cuoi xong ve cho qua tay khac thi bac lam gi duoc. Bac muon ban thi cu bao la muon ban nhung mai van chua co ai mua
bác cứ ném. quan điểm của e là chẳng thể thống nhất cái j nếu chỉ qua điện thoại cả. Có bác cứ ở nhà, ngồi đọc báo chán, thấy chê xe này xe nọ, rồi phán 1 cái giá, thì liệu có được gọi là có muốn thực mua? E sẵn sàng mời các bác tới xem chứ e có trốn tránh j các bác đâu. Còn nếu ko tiễn được e nó, e cứ iêu e nó tiếp thôi. Nghèo cũng cố cho ku Tèo đi học mà :D

Taihoatu

Xe lăn
bác cứ ném. quan điểm của e là chẳng thể thống nhất cái j nếu chỉ qua điện thoại cả. Có bác cứ ở nhà, ngồi đọc báo chán, thấy chê xe này xe nọ, rồi phán 1 cái giá, thì liệu có được gọi là có muốn thực mua? E sẵn sàng mời các bác tới xem chứ e có trốn tránh j các bác đâu. Còn nếu ko tiễn được e nó, e cứ iêu e nó tiếp thôi. Nghèo cũng cố cho ku Tèo đi học mà :D
Hi Bác, chấp làm gì, có những người còn chưa đặt mông lên cái xe mà cứ phán như đúng rồi - Tiền nó thế nên xe nó thế bác nhỉ. Hôm nào mấy anh em cà phê đi

titazunzun

Xe tải
:D thậm chí còn chưa hề nhìn thực tế bác ạ :P E ủng hộ vụ cà phê cà pháo, nhưng cho e hoãn binh 2 CN 31/3 và 7/4 (e rủ em Nu về quê làm công tác đền ơn với các đấng sinh thành của đấng sinh thành ạ)

xoe

Xe tải
Bác cưới bao nhiêu vậy, kiểu dáng thì NU đẹp hơn bác ạ
Ơ, em lại thấy hình như la gọn hơn, xink hơn mới chết chứ nỵ!
Xe 2002 trắng tên tư nhân từ 2008 (còn trước đó có phải taxi ko thì em chịu, tuy nhiên chả thấy cái lỗ nào trên taplo cả, cửa rả nội thất đét đẹt, chắc nịch) mới sơn lại đẹp buốt mắt :P, trợ lực, 2 kính trước điện, máy còn ok, các chức năng đủ, 2 lốp mới... giá 130 củ ra lộc 1kg thịt lợn.
Đang bị mấy cái lỗi:
- Phanh bảo mới thay má mà sao cứ lỳ lỳ, ko ăn lắm
- Kính 1 bên bấm khó lên, phải lấy tay hò dô trợ lực
- Trợ lực lái có nhỏ ra tị dầu, chủ xe bảo cần bảo dưỡng lại
- Theo chủ xe thì nên súc két nước. Mà em thấy cũng hơi nóng máy thật
- Đề có lúc hơi khó...
Các bác tư vấn em nơi nào làm ok ạ. Em ở cửa khẩu An Dương, bãi sông Hồng mênh mông lộng gió, khi nào mưa mát mới anh em bữa thịt chó :D

xoe

Xe tải
Rất hân hạnh mời cụ tham gia hội nhà em ạ! Đến thời gian này Nu và La chẳng khác nhau nhiều về công năng đâu ạ. Nó chỉ khác nhau ở chỗ Nu dài hơn tí nên đi trường xe hơn. Nu ăn xăng hơn La tí. Còn lại là xấu như nhau. Mua xe cũ cụ chỉ cần kiểm tra kỹ xem đã đâm đụng mạnh gì chưa? Máy móc đã dọn dẹp nhiều chưa, nếu ổn thỏa cụ lên test 1 vòng rồi cảm nhận. Nếu ok thì xúc thôi - Bây giờ với tầm tiền này chẳng em nào hay hơn mấy em này đâu. Đồ đạc cứ xuống hãng mà xài. rẻ, đảm bảo.
Dạ, vừa mới đánh xe về lúc 17h, phù...
Em quen chạy số tự động, đi con này cứ để số 4 vê côn, vào ngõ tránh nhau chốc chốc lại chết máy :(( Nhất là lúc lùi xe vào nhà, khổ, mãi mới được!
Thong thả rồi xin phép được giao lưu với các bác. Em tạm vodka 2 bác.

longchjnsu

Xe buýt
Em chào các cụ. Em đang gặp vấn đề với NuII nhà em. Tình trạng như sau các cụ ạ. Khi em bắt đầu di chuyển xe với tốc độ chậm thì phía bánh sau bên trái có tiếng kêu khục khục phát ra. Khi em đi với vận tốc > 50 thì không còn hiện tượng khục khục như trên nữa. Em đã có ngó xem thụt sau bên trái thì có thấy ướt dầu, còn bên phải thì khô. Các cụ giúp em chẩn đoán là vấn đề tại thụt trái sau hay vòng bi của bánh? Nếu em thay thụt sau, vòng bi nhờ các cụ giúp em nên mua loại nào, ở đâu và rổ rá thế nào với ạ. Mong các cụ giúp đỡ em sớm. Chân thành cảm ơn các cụ NuLa

xeruabo2

Xe điện
Em chào các cụ. Em đang gặp vấn đề với NuII nhà em. Tình trạng như sau các cụ ạ. Khi em bắt đầu di chuyển xe với tốc độ chậm thì phía bánh sau bên trái có tiếng kêu khục khục phát ra. Khi em đi với vận tốc > 50 thì không còn hiện tượng khục khục như trên nữa. Em đã có ngó xem thụt sau bên trái thì có thấy ướt dầu, còn bên phải thì khô. Các cụ giúp em chẩn đoán là vấn đề tại thụt trái sau hay vòng bi của bánh? Nếu em thay thụt sau, vòng bi nhờ các cụ giúp em nên mua loại nào, ở đâu và rổ rá thế nào với ạ. Mong các cụ giúp đỡ em sớm. Chân thành cảm ơn các cụ NuLa
Bi thì cứ mấy loại made in HQ/Nhật mà xài thôi khoảng trên củ/ đôi . Với giảm sóc , bi , lốp , .. Cụ nên thay cả 2 bên cho yên tâm .

longchjnsu

Xe buýt
Bi thì cứ mấy loại made in HQ/Nhật mà xài thôi khoảng trên củ/ đôi . Với giảm sóc , bi , lốp , .. Cụ nên thay cả 2 bên cho yên tâm .
Các cụ biết chỗ nào bán đồ uy tín chỉ em với ạ?

Taihoatu

Xe lăn
Xe 2002 trắng tên tư nhân từ 2008 (còn trước đó có phải taxi ko thì em chịu, tuy nhiên chả thấy cái lỗ nào trên taplo cả, cửa rả nội thất đét đẹt, chắc nịch) mới sơn lại đẹp buốt mắt :P, trợ lực, 2 kính trước điện, máy còn ok, các chức năng đủ, 2 lốp mới... giá 130 củ ra lộc 1kg thịt lợn.
Đang bị mấy cái lỗi:
- Đề có lúc hơi khó...
Các bác tư vấn em nơi nào làm ok ạ. Em ở cửa khẩu An Dương, bãi sông Hồng mênh mông lộng gió, khi nào mưa mát mới anh em bữa thịt chó :D
Mời cụ xuống nhà máy bảo dưỡng, thay các loại dầu và các loại nước tổng thể. Hỏi chủ cũ xem đã thay đai cam chưa, nếu chưa thì phải thay luôn. Rồi cứ thế vivu thôi

phucloc8899

Xe container
Đang bị mấy cái lỗi:
- Đề có lúc hơi khó...
Cụ chỗ nào AD thế ạ, em trước ở ngoài bãi 6 năm đấy ạ(b)

Luot song

Xe tải
Chào các bác DANULA!
Cụ sắp cưới rồi còn băn khoăn em nào hơn em nào làm gì. Thế thì khác gì đêm tân hôn rồi còn hỏi vợ mình với cô hàng xóm cô nào hơn? Hi hi.... Tóm lại cứ sướng với vợ mới đi thoai cụ ợ.
Chúc mừng cụ sắp gia nhập gia đình DANULA :)

anhtuan

Xe hơi
Cụ sắp cưới rồi còn băn khoăn em nào hơn em nào làm gì. Thế thì khác gì đêm tân hôn rồi còn hỏi vợ mình với cô hàng xóm cô nào hơn? Hi hi.... Tóm lại cứ sướng với vợ mới đi thoai cụ ợ.
Chúc mừng cụ sắp gia nhập gia đình DANULA :)
Vâng đúng rồi.
Vợ nhà cháu từ lúc mua về đến giờ chỉ đổ xăng và bảo dưỡng xoàng thôi,

xoe

Xe tải
Mời cụ xuống nhà máy bảo dưỡng, thay các loại dầu và các loại nước tổng thể. Hỏi chủ cũ xem đã thay đai cam chưa, nếu chưa thì phải thay luôn. Rồi cứ thế vivu thôi
Nhà máy ở đâu hả cụ, có phải chỗ Thường Tín không?
Trước em hay làm ở cái gara cạnh nhà, cũng chả ưng ý cho lắm. ..