Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

brother

Xe hơi
Năm 2001 em cưới vợ thuê mãi mới được con Nubira II giờ ra đường thỉnh thoảng mới thấy một em.

basuchinba

Đi bộ
Chào các cụ. E hnay về quê ăn cưới, giờ phải dậy sớm phục vụ ạh.
Cái bầu bô xe e bị thủng nhiều (đoạn dưới mít xe đó ạ), e mới đi hàn lại nhưng có vẻ ko ổn, mấy hnay đi cảm giác tiếng bô kêu to hơn vì giảm tác dụng tiêu âm rồi. Bác nào biết ở đâu bán bô của loại này ko nhể?
PHương đã mua bô chưa nếu chưa thì ra hoàng quốc việt bô giống của mình ,chỉ khác chút đầu bắt ốc thì phải hôm chú hỏi (500k)mới tinh hàng GM

lanph2

Xe buýt
PHương đã mua bô chưa nếu chưa thì ra hoàng quốc việt bô giống của mình ,chỉ khác chút đầu bắt ốc thì phải hôm chú hỏi (500k)mới tinh hàng GM
Hix, hạt rẻ thế này thay mới luôn chú Sơn nhỉ, chứ ra hàn với nẹp thêm, gara chém cũng ko hề rẻ.

basuchinba

Đi bộ
Nhưng mà em nghĩ chắc là có vấn đề ở hộp điều khiển ở trên xe, chứ khi em bấm trên remote thì
chỉ sáng dèn trên remote, đèn signal không nhấp nháy, nhưng em không biết vị trí hộp điều khiển trên xe nhờ bác hướng dẫn cho em với. Nếu thay remote mới thì cũng phải xử lý hộp nhận tín hiệu trên xe đã chứ phải không bác.
Ở dưới radio mở lắp cạnh của hộc cần số là thấy nó to hơn bao thuốc lá

gadi2banh

Xe điện
Ôi chú ko nói sớm. Cháu đến Phạm Gia lấy về rồi, thấy họ bảo hàng của Hàn quốc. Giá 800k chú ạ. Mã hàng của Nubira 1.6 luôn ạ.

titazunzun

Xe tải
Trong xe gắn phía dưới cái hộp cầu trì trog xe. Xe em mất khiển e thay cả bộ 350k ở Thanh Bình khog phát sinh thêm chi phí j cả
thay hộp remote ko thôi thì cái chìa nó vẫn chọc thủng túi quần cụ ạ, mà bộ remote + 2 phôi chìa gập có 350k thoai, còn công đánh chìa 80k/2 chìa nữa

Kim Chỉ Nam

Xe điện

den moi noi

Đi bộ
Em theo sự chỉ dẫn của bác báuchiba, tìm thấy hộp đó rồi nhưng không chọc chẹt gì được, tất cả nhốt trong một cái hộp cố định
như vậy các bác chẩn cho em vụ này với, nếu như hư chìa thì có sửa hay thay chìa mới được không các bác, làm thế nào mà biết được hư chìa hay hư phần nhận ở trên xe, nhưng em dự đoán là hư chìa nhiều hơn vì trước đây nó bình thường nhưng em tháo ra dán nút nhấn vả xịt RP7 sau đó ráp vào thì tịt.Cảm ơn các bác.

basuchinba

Đi bộ

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
Em theo sự chỉ dẫn của bác báuchiba, tìm thấy hộp đó rồi nhưng không chọc chẹt gì được, tất cả nhốt trong một cái hộp cố định
như vậy các bác chẩn cho em vụ này với, nếu như hư chìa thì có sửa hay thay chìa mới được không các bác, làm thế nào mà biết được hư chìa hay hư phần nhận ở trên xe, nhưng em dự đoán là hư chìa nhiều hơn vì trước đây nó bình thường nhưng em tháo ra dán nút nhấn vả xịt RP7 sau đó ráp vào thì tịt.Cảm ơn các bác.
cụ thử kt cái cầu chì ngay dây đỏ(+) của hộp đ khiển xem có bị đứt k.

o0oiiiiiiio0o

Đi bộ
http://nhietdiencaongan.forumotion.com/t41-topic=1
https://docs.google.com/document/d/1O81z02uh5h6VaDxr6iFtO5YnwRNNW1lfTObmhOcknjk/pub
Thông tư không chặt chẽ.
a) Đối với xe Cơ giới có quy định của nhà sản xuất: Thực hiện theo đúng quy định của nhà sản xuât;
Xe mới nhà SX bảo duõng theo BH thì mấy ông định bảo dưỡng lại sao?
Với mấy loại siêu xe NSX chỉ cho phép bảo dưỡng tại hãng thì mấy cụ tính sao?
.........
5. Các xe cơ giới xuất xưởng sau khắbáo dưỡng định kỳ phải có biên bàn giao xe, trong đó ghì rõ thời bạn và các điêu kiện bảo hành chât lượng sau dịch vụ. Thời hạn bảo hành không được nhỏ hơn 02 tháng hoặc 1.500 km xe chạy tùy theo điều kiện nào đến trước, tính từ thời điểm giao xe xuất xưởng.
-- Không hiểu thông tư viết như này mà Ông ký vẫn xa bút. Không bít có đọc không?
TT dowload: http://vanban.chinhphu.vn/portal/page/portal/chinhphu/hethongvanban?class_id=1&mode=detail&document_id=177110
Mấy Cụ BGT-VT rất sáng sủa có khi tối cung sủa

Chỉnh sửa cuối:

den moi noi

Đi bộ
tất cả nó nằm trong hộp chỉ có jiac có nhiều chân cắm ra ngoài không tháo ra được nên không thấy cầu chì đâu. nếu thay nguyên bộ thì có không bác? giá cả thế nào bác, em sợ vụ ăn quả lừa lắm . Cảm ơn bác nhiêu đã tư vấn nhiệt tình cho em, em ở baoloc

longchjnsu

Xe buýt