Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

lanph2

Xe buýt
Đèn bên tài: con ốc phía ngoài chổ gần két nước khi đứng đối diện đèn thì vặn ngược chiều kim đồng hồ là chỉnh đèm cao lên.
Đèn bên phụ: cũng vậy.
Đây lag em nói theo đèn zin, còn đèn tàu chắc cũng chắc 90% là giống như vậy ạ
Cảm ơn cụ orbit ạ!

anhpho1hn

Xe đạp
Xe em mấy hôm nay có hiện tượng mới nổ máy có tiếng gõ cành cành nổ lâu em hơn ...khi tăng tốc hoặc ép số cũng có tiếng này ...em đã thay dầu vẫn ko hết là sao các bác nhỉ

gadi2banh

Xe điện
Chào các cụ. E hnay về quê ăn cưới, giờ phải dậy sớm phục vụ ạh.
Cái bầu bô xe e bị thủng nhiều (đoạn dưới mít xe đó ạ), e mới đi hàn lại nhưng có vẻ ko ổn, mấy hnay đi cảm giác tiếng bô kêu to hơn vì giảm tác dụng tiêu âm rồi. Bác nào biết ở đâu bán bô của loại này ko nhể?

cuccucukd

Xe tăng
Cái bầu bô xe e bị thủng nhiều (đoạn dưới mít xe đó ạ), e mới đi hàn lại nhưng có vẻ ko ổn, mấy hnay đi cảm giác tiếng bô kêu to hơn vì giảm tác dụng tiêu âm rồi. Bác nào biết ở đâu bán bô của loại này ko nhể?
Cụ cắt bỏ luôn cái bầu bô ấy đi. Lên ga, nẹt bô cho nó giống xe thể thao

Hai cu

Đi bộ
Cac cu cho e nhap hoi voi e o sai gong dang nhat quyet tim mot e nuII, hoac cu nao biet chi giao voi

lanph2

Xe buýt
Khả năng bô này dùng chung cùng bô của Lacetti EX được ạ, cụ thử hỏi mast với khu Nguyễn Công trứ xem.

den moi noi

Đi bộ
cấp cứu vụ chìa khóa remod

Kính các bác tư vấn cho em vụ khóa điện
- chìa khóa điện của em trước đây bình thường, nhưng bị bể nút bấm em tháo ra chỉnh sửa và dán lại, đồng thời thay pin luôn nhưng khi lắp vào bấm khóa hoặc mở đèn ở chìa khóa vẫn nhấp nháy nhưng trên xe không có tín hiệu gì. Em có thử sóng radio vẫn có tín hiệu, em nghi ngờ phần nhận tín hiệu trên xe, nhưng nó nằm ở chỗ nào vậy các bác, Các bác có kinh nghiện vụ này chỉ giáo cho em với hoặc sửa chửa ở đâu, à quên xe em là nu 2003
Cảm ơn các bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:

titazunzun

Xe tải
Kính các bác tư vấn cho em vụ khóa điện
- chìa khóa điện của em trước đây bình thường, nhưng bị bể nút bấm em tháo ra chỉnh sửa và dán lại, đồng thời thay pin luôn nhưng khi lắp vào bấm khóa hoặc mở đèn ở chìa khóa vẫn nhấp nháy nhưng trên xe không có tín hiệu gì. Em có thử sóng radio vẫn có tín hiệu, em nghi ngờ phần nhận tín hiệu trên xe, nhưng nó nằm ở chỗ nào vậy các bác, Các bác có kinh nghiện vụ này chỉ giáo cho em với hoặc sửa chửa ở đâu, à quên xe em là nu 2003
Cảm ơn các bác nhiều
mạnh dạn thay luôn chìa gập cho nhanh cụ ạ :D 500k 2 chìa, gọn gàng luôn

den moi noi

Đi bộ
Nhưng mà em nghĩ chắc là có vấn đề ở hộp điều khiển ở trên xe, chứ khi em bấm trên remote thì
chỉ sáng dèn trên remote, đèn signal không nhấp nháy, nhưng em không biết vị trí hộp điều khiển trên xe nhờ bác hướng dẫn cho em với. Nếu thay remote mới thì cũng phải xử lý hộp nhận tín hiệu trên xe đã chứ phải không bác.

Chỉnh sửa cuối:

Hai cu

Đi bộ
Cu thanhsi oi em nu II cua cu dinh ga bao nhieu vay no duoc bao nhieu tuoi roi xem xe o dau vay

Hai cu

Đi bộ
Cam on cu orbit thu bay nay nghi lam e di nghin cuu vo 2 neu ung y se nho cac cu mot chuyen hom ray di 2 banh chan wa