Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

namaus

Xe tăng
Các cụ các mợ có Lá nốt bán cho e đê! tầm 120 củ thôi ợ! cảm ơn các cụ

bmtriet

Đi bộ
Chào cả nhà ạ... e là lình mới... vừa sắm e Nu. E ở Tây Ninh lận các bác ạh..
Tình hình lúc mới lấy xe thì phát hiện bị òa ga.. sau khi nghiên cứu trên Net phát hiện là do cách chạy.. nay đã giảm hẳn..
Mà trên bộ lazang của e mất hết 1 cái logo daewoo nhìn thấy kỳ quá... ko bik e có mua lại được ko và mua ở đâu ah ? các bác có thì báo giá và ship cho em nhé cảm ơn các bác...

neverage

Xe hơi
Chào các cụ e cũng đang nghía một e la, nhập mầu đỏ, đời 2000 đi khoảng 7 vạn hơn j đó, giá là 155 đồng gì đó, tại khu văn quán hà đông, các cụ xem giá đó có cưới được không ạ. tks các cụ nhiều

anhpc4

Xe máy
mình tập lái xe bằng lanos :D

phucloc8899

Xe container
Chào các cụ e cũng đang nghía một e la, nhập mầu đỏ, đời 2000 đi khoảng 7 vạn hơn j đó, giá là 155 đồng gì đó, tại khu văn quán hà đông, các cụ xem giá đó có cưới được không ạ. tks các cụ nhiều
Xe đẹp nguyên bản , tên tư nhân biển HN , ko lỗi lầm bớt tầm 10tr thì OK kụ ạ(b)

Luot song

Xe tải
Một mình cụ tự đâỷ xe đến gara , cần gì số lùi ? :))
Cuối cùng em đã quyết định lùi xe bằng động cơ cơm. Sau một hồi loay hoay ủn đi ủn lại thì em cũng quay được đầu em nó ra ngoài để thẳng tiến đến gara
nhập viện sớm đi cụ,may mà cụ để ở nhà đấy chứ đi trreen đường thì ôi thôi rồi
Xe của em bị dính chưởng từ tối hôm trước, nhưng em vẫn đi được vì ngoài đường rộng không phải lùi, nhưng tối về muộn quá rồi nên e không đưa vào gara mà vẫn phi thẳng về nhà :P
tình hình xe của bác “luot song“ đã khỏi bệnh chưa? để a e còn chia vui. bệnh của e nó như thế nào hả bác, bác thông báo cho a e biết với để còn rút kinh nghiệm, lỡ ai đó gặp trường hợp này còn biết đường xoay sở.
E đã mang ra gara gần nhà. Kết quả là phải thay hệ thống cơ chuyển số hết 1,5 củ; sau đó nó lại nảy nòi ra thêm bệnh nữa là bạc số chỗ cần số bị vỡ (chắc lúc không vào được số cứ giật đi giật lại nhiều + cái bạc số nó cũng già yếu rồi => phải đóng lại bạc hết 350k; thêm 200k tiền công. Tổng thiệt hại hết hơn 2 củ. Sót hết cả ruột.
Cái gara này cũng không phải chỗ hay sửa mà chỉ là chỗ gần nhà em nhất, nên cũng không biết giá cả thế có bị mái chém không. Tâm lý em lúc đấy là quẳng em nó vào được gara là tốt rồi vì sợ mang đi xa, nhỡ đâu em nó nghẻo giữa đường thì cũng chết ~X(. Nhưng dù sao giờ đây em nó lại dịu dàng êm ái lướt nhẹ nhành trên mọi cung đường rồi các cụ ạ :)

titazunzun

Xe tải
cho e nhập hội với ạ. Cưới vợ 2 là Nu đời cuối 2002 ạ. Nhà e khu Trung Văn (gần quán bia mà mấy cụ OTF hay ra nhậu lắm :D)

anhpho1hn

Xe đạp
chào các bác . xin các bác cho em hỏi la đã có bác nao son lại taplo , ốp 4 cửa xe lanos chưa ah .?? con lanos nhà em cũ rồi phần nhựa ở táp lô , 4 cánh cửa xấu lắm em dang tinh sơn lại hay phục chế ma không biết làm ở đâu và làm thế nào xin các bác chỉ dạy giúp . em ở hà nội ngoại thành ....

Luot song

Xe tải
cho e nhập hội với ạ. Cưới vợ 2 là Nu đời cuối 2002 ạ. Nhà e khu Trung Văn (gần quán bia mà mấy cụ OTF hay ra nhậu lắm :D)
Cụ cho em cái số cầm chân để em add cụ vào ds và tiện llac nếu có nhu cầu off ẹp sau này :)

dbqp

Đi bộ
Hỏi về các địa chỉ sửa Lanos chất lượng

Em đang có em lanos muốn hỏi các bác có địa chỉ nào thân quen mà sửa chữa tốt chỉ giáo cho em

Taihoatu

Xe lăn
Chào cả nhà ạ... e là lình mới... vừa sắm e Nu. E ở Tây Ninh lận các bác ạh..
Tình hình lúc mới lấy xe thì phát hiện bị òa ga.. sau khi nghiên cứu trên Net phát hiện là do cách chạy.. nay đã giảm hẳn..
Mà trên bộ lazang của e mất hết 1 cái logo daewoo nhìn thấy kỳ quá... ko bik e có mua lại được ko và mua ở đâu ah ? các bác có thì báo giá và ship cho em nhé cảm ơn các bác...
Hình như 200k một cái thì phải cụ ạ, Nhưng mua làm gì, chúng nó lại bóc ra, Xe em bị mất 3 chiếc, hôm nọ thử nhồi quả bóng tenis nhưng to quá ko nhồi vào được

Taihoatu

Xe lăn

Taihoatu

Xe lăn
Em đang có em lanos muốn hỏi các bác có địa chỉ nào thân quen mà sửa chữa tốt chỉ giáo cho em
Vấn đề là cụ sửa cái gì: Máy móc? Điện đóm? Gầm bệ?? đồng sơn??? thì mới tư véo cho cụ được chứ nhỉ

Taihoatu

Xe lăn
Báo cáo các cụ, chiều hôm qua em ở vùng bão Kim sơn - Ninh Bình về. Gió to dã man, đoạn đường từ Cồn thoi về đến Thành phố Ninh Bình gió thổi rất rát, xe chỉ chạy khoảng 50-60km/h mới có cảm giác lái chuẩn còn cứ tăng ga lên là cảm giác bồng bềnh muốn lật. Cuối cùng thì chú Nu già cùng với em cũng đã vượt qua 130km để về đến HN an toàn. Xe vận hành bền bỉ.

bmtriet

Đi bộ
hihi... hình như cái của e bị văng mất thì phải.. chứ cái logo ấy có đẹp đẽ gì đâu mà nó bóc hở cụ :D...thôi kệ e tính qua tết có tiền e làm 4 cái mâm đúc mới :D mỗi quả 1tr2 sơn, còn si inox thì 1tr8 ... lên bộ mâm chắc nhìn xe ra dáng lắm cụ ạ :)... e ở Tây Ninh, tính gắn thêm cái đuôi gió cho em nó.. mà ko biết giả cả vs ko biết làm ở đâu.. e tính lên Bình Dương 1 chuyến xem sao... Các bác ai có kinh nghiệm tư vấn giúp e cái giá với ạ :D cảm ơn các bác nhiều..

phucloc8899

Xe container
Báo cáo các cụ, chiều hôm qua em ở vùng bão Kim sơn - Ninh Bình về. Gió to dã man, đoạn đường từ Cồn thoi về đến Thành phố Ninh Bình gió thổi rất rát, xe chỉ chạy khoảng 50-60km/h mới có cảm giác lái chuẩn còn cứ tăng ga lên là cảm giác bồng bềnh muốn lật. Cuối cùng thì chú Nu già cùng với em cũng đã vượt qua 130km để về đến HN an toàn. Xe vận hành bền bỉ.
Qua nhà em mà ko ới em 1 câu làm ly Cafe cho ấm ruột:D

Taihoatu

Xe lăn
Qua nhà em mà ko ới em 1 câu làm ly Cafe cho ấm ruột:D
Tks cụ, thực sự là hôm qua em đi vì công việc nên ko để ý cái gì, chỉ lo cái đầm tôm mà người nhà ko thu kịp là thôi rồi lượm ơi, và còn phải quay lên gấp để tránh báo nữa cụ ợ. Lúc đứng ở dưới đầm trời hơi mưa lắc rắc, gió không thổi - Ai cũng đoán bão sắp vào cực to. Nhưng may thay, tất cả lại bình yên.

Luot song

Xe tải
Tks cụ, thực sự là hôm qua em đi vì công việc nên ko để ý cái gì, chỉ lo cái đầm tôm mà người nhà ko thu kịp là thôi rồi lượm ơi, và còn phải quay lên gấp để tránh báo nữa cụ ợ. Lúc đứng ở dưới đầm trời hơi mưa lắc rắc, gió không thổi - Ai cũng đoán bão sắp vào cực to. Nhưng may thay, tất cả lại bình yên.
Cụ kinh doanh đầm tôm à, hôm nào về đầm tôm cho em theo học nghề với. Em muốn chuyển nghề sang VAC lâu roài ;)

Taihoatu

Xe lăn
Cụ kinh doanh đầm tôm à, hôm nào về đầm tôm cho em theo học nghề với. Em muốn chuyển nghề sang VAC lâu roài ;)
Rất sẵn sàng cụ ợ, em thì làm đủ các nghề rồi: Thợ may, bán hàng, Tư vấn xây dựng, trồng rừng, nuôi trồng thủy sản. Nhưng số em thế nào ấy, lận đận chẳng đâu vào với đâu. nên là bây giờ em chỉ kết hợp với anh em góp cổ phần rồi lời ăn lỗ chịu thôi. Còn lại tâp trung cho mấy F1 học hành, T7,Cn rảnh rỗi thì em và mái già Nu 2 lại rong ruổi ngắm cảnh.

Taihoatu

Xe lăn
hihi... hình như cái của e bị văng mất thì phải.. chứ cái logo ấy có đẹp đẽ gì đâu mà nó bóc hở cụ :D...thôi kệ e tính qua tết có tiền e làm 4 cái mâm đúc mới :D mỗi quả 1tr2 sơn, còn si inox thì 1tr8 ... lên bộ mâm chắc nhìn xe ra dáng lắm cụ ạ :)... e ở Tây Ninh, tính gắn thêm cái đuôi gió cho em nó.. mà ko biết giả cả vs ko biết làm ở đâu.. e tính lên Bình Dương 1 chuyến xem sao... Các bác ai có kinh nghiệm tư vấn giúp e cái giá với ạ :D cảm ơn các bác nhiều..
Cụ độ đi rồi cho anh em chiêm ngưỡng với ợ. với lại cái dáng Nu này ko đẹp lắm nên độ trông cũng ko lên mấy, nếu cải tiến được cái đầu xe có lẽ đẹp hơn