Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

Mr.Lex

Xe buýt
Được cái em nó Tuổi trâu, lặn lộn tốt
Quá chuẩn.
Trưa nay quá chén làm rầm cái m.i.t vào chuồng :(( ôi vợ ơi
Đang sơn lại rồi mai nha cháu up cái hình V2 lên cho các cụ chém :D
Hic em giống cụ. Tối qua quá chén lùi vào để quay đầu ngõ sát tường rồi mà cứ đánh lái như đất trống :|
Thôi xong.

À cụ Sơn ở đâu đấy ạ?

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
em đâu có giã đám. Em vẫn chạy La mà. Em là thợ sửa xe oto nên bệnh gì của nó em cũng chữa giáo. Thấy cụ orbit nói gai quá nên xúi cụ ấy bán xe đi. Cụ ấy có 3 con mà. Trong đó tình yêu ko giành cho nu
cụ hiểu sai ý of cụ orbit rồi cụ ơi!! Cụ orbit noi trước khi mua xe cụ ý thích 1 in 3 xe đó nhưng so vs nu tụi nó hơi gjà nên mới fải lấy Nu mặc dù k like Nu bằng 3em kia!đấy! Chứ 3xe đâu ra??? :((

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
Chuẩn Cụ ạ, 1 cái nữa em thấy NU là dài người, đầu nặng, Sóc sau tuổi già cũng yếu - nên các cụ đi xuống bậc, trụ, cứ từ từ xuống, chứ hay sứt mỏ mài đít lắm ạ. :D
Được cái em nó Tuổi trâu, lặn lộn tốt
đúng rồi cụ!Nu gầm thấp nên hay cạt mỏ quệt *** rồi cả dài đòn nửa nên cạt luôn cả giửa thân gầm khi qua nhửng đoạn đg quê! Đả thế Nu em do khj ms mua về k biết nên em đả thay 2lốp trước bản mỏng 185/60 để cho chúi xe nửa nên càng dể cạt gầm! Khổ.. :D

Orbit

Xe đạp
Vấn đề gì đâu cụ, nói thật chứ nếu nhà có điều kiện thì em nghĩ đến 100% các cụ trong thớt muốn sút tung mít em nó đi, nhưng chúng ta ở đây cùng dùng chung dòng xe, nên chia xẻ những kinh nghiệm sửa chữa, hỏng hóc, ngoài ra là giao lưu cho nó thêm tình đoàn kết, Cái xe không quan trọng, nó chỉ là phương tiện đi lại, và qua cái xe anh em kết nối giao lưu với nhau, cái đó mới đáng quý.
Cụ nói cái này quá chuẩn nhợ, em cũng thế thôi nhưng ko tới nỗi sút tung chảo em í đâu ạ, chỉ ngẹ nhàng chút thôi.

Orbit

Xe đạp
đúng rồi cụ sóng ợ!1pha xenon(or halogen) vs 1cos bi(halogen or xenon) và ngược lại! Còn nếu có loại chóa chỉ có mổi bi k thì trong bi cầu đó nó lắp bóng xenon gật gù (tức pha,cos gì củng xenon hết).
Chóa zin sẽ có 2 bóng Cụ ạ, còn chế vào thì chỉ 1 boóng, còn fa cos thì có 1 cái bướm lật để fa cos đấy chứ ko phải xenon gật gù đâu ạ. Xenon gật gù là dòng bóng chân H4 dùng đê lắp thẳng vào chóa, còn Bi thì hay sài xenon chân H1 đấy ạ.

Chỉnh sửa cuối:

tungphong

Xe hơi
không có cụ nào giúp em à. em đang lo quá không biết bị sao

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
Chóa zin sẽ có 2 bóng Cụ ạ, còn chế vào thì chỉ 1 boóng, còn fa cos thì có 1 cái bướm lật để fa cos đấy chứ ko phải xenon gật gù đâu ạ. Xenon gật gù là dòng bóng chân H4 dùng đê lắp thẳng vào chóa, còn Bi thì hay sài xenon chân H1 đấy ạ.
thế bướm lật nó cũng điều khjển bằng điện ak cụ?khj minh bật fa,cos thì nó nhảy hay sao?

anhtuan

Xe hơi
Hic em giống cụ. Tối qua quá chén lùi vào để quay đầu ngõ sát tường rồi mà cứ đánh lái như đất trống :|
Thôi xong.

À cụ Sơn ở đâu đấy ạ?
Gara Xuân Đào đối diện Ford Hải Dương.
Ông anh nhà cháu làm ở đấy. ;)) Trước là bạn cấp 3 giờ lấy bà chị bên họ nhà vợ nên nhà cháu gọi = anh.
;)) được cái nhiệt tình nên vứt V2 cho ông ấy thăm khám thoải mái:-?

titazunzun

Xe tải
các cụ ơi giúp em khẩn cấp với
Chả là vợ 2 em đang đi lại lăn đùng ra đổ bệnh, hôm chủ nhật em đi không thấy hiện tượng gì, chiều nay vừa lấy ra đi khoảng 200m thì tự nhiên tắt máy rồi đề không nổ nữa. em lo quá các cụ à. không biết tại sao. em có kiểm tra xăng thì không hết, gọi một chú thợ ngoài gara vào thì chú ấy phán là mất điện máy + bơm xăng. không biết có đúng không nữa. em lo quá đây là lần đầu tiên vợ em nó lăn đùng ra thế. vợ em đời 2003, máy 2.0, đã đi 5vạn. có cụ nào chuyên về em nó không giúp em với. em ở Mỹ Đình các cụ ạ
khả năng ở bơm xăng cụ ạ. cụ check lại mấy chỗ bugi, điện, bơm xăng, mobin nhé

Taihoatu

Xe lăn
các cụ ơi giúp em khẩn cấp với
Chả là vợ 2 em đang đi lại lăn đùng ra đổ bệnh, hôm chủ nhật em đi không thấy hiện tượng gì, chiều nay vừa lấy ra đi khoảng 200m thì tự nhiên tắt máy rồi đề không nổ nữa. em lo quá các cụ à. không biết tại sao. em có kiểm tra xăng thì không hết, gọi một chú thợ ngoài gara vào thì chú ấy phán là mất điện máy + bơm xăng. không biết có đúng không nữa. em lo quá đây là lần đầu tiên vợ em nó lăn đùng ra thế. vợ em đời 2003, máy 2.0, đã đi 5vạn. có cụ nào chuyên về em nó không giúp em với. em ở Mỹ Đình các cụ ạ
Xe cụ khả năng cao là tèo bơm xăng. Cụ có thể chech bằng cách bật khóa điện xem tiếng bơm xăng có chạy không hoặc rút một đầu lọc xăng ra rồi nhờ người bật chìa khóa xem xăng có bơm lên không? kiểm tra đi đã. mà phê bình cụ. Anh em nubira cà phê cà pháo ở Mỹ Đình nhiều mà không thấy cụ đâu

mr.dth

Xe hơi
bẩm các cụ.em vừa mua lanos,h em muốn thay vài thứ,các cụ cho e biết lên thay ở đâu ah.........

mdong

Xe tải
xe em còn bị lẫn lộn cơ, pha xa thành pha gần và ngược lại, chẳng biết nhầm lẫn ở đâu nữa

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
bẩm các cụ.em vừa mua lanos,h em muốn thay vài thứ,các cụ cho e biết lên thay ở đâu ah.........
cụ có phải đợt trước đăng tin tham khảo ae xem với 150tr thì nên mua La hay Nu và muốn tìm nu hoặc la để xuống đời xe k đây nhỉ? e nhớ mang máng! thế cụ mua con lanos hiện giờ là bao tiền thế ợ? :)