Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

xecatco

Xe tải
Các cụ cho em hỏi tý con nu của em tự nhiên hôm nay dở bệnh.máy nổ bình thừờng nhưng thả côn không thấy đi lấy chân móc côn lên lại đi được,nhưng có vẻ không ổn lám.cụ nào bị rồi giúp em tý

longchjnsu

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi tý con nu của em tự nhiên hôm nay dở bệnh.máy nổ bình thừờng nhưng thả côn không thấy đi lấy chân móc côn lên lại đi được,nhưng có vẻ không ổn lám.cụ nào bị rồi giúp em tý
Xe của cụ bị dính côn rồi. Xử lý có thể ra gara cụ ạ

anhtuan

Xe hơi
Gửi các cụ kinh nghiệm xử lý khi xe lao xuống nước
.
Giờ tin này đang hot.
Nhưng qua thực tế thấy cần nên bổ sung thêm búa phá kính nữa, cho mấy người sau xe.Mình người lái sẽ chủ động hơn phía sau.
Khả năng qua cầu tạm, qua phà gặp vận xui là có khả năng bơi ạ.

lanph2

Xe buýt
Chân côn bị tuột hẳn xuống hả cụ? Cụ kiểm tra Ốc Xả E côn có bị hở không? nếu bị hở thì thay. Bảo dưỡng Côn luôn ạ!

cuccucukd

Xe tăng
.
Giờ tin này đang hot.
Nhưng qua thực tế thấy cần nên bổ sung thêm búa phá kính nữa, cho mấy người sau xe.Mình người lái sẽ chủ động hơn phía sau.
Khả năng qua cầu tạm, qua phà gặp vận xui là có khả năng bơi ạ.
ko cần búa cụ ạ. Chịu khó tập là được mà cụ. Mỗi chiều đấm mấy phát vào tường cho cứng tay vào. Khi sảy ra sự cố đấm phát là vỡ kính

lanph2

Xe buýt
ko cần búa cụ ạ. Chịu khó tập là được mà cụ. Mỗi chiều đấm mấy phát vào tường cho cứng tay vào. Khi sảy ra sự cố đấm phát là vỡ kính
Tính em cẩn thận, Làm hẳn bộ bình lặn trong xe! Hehe. Đấm với Búa làm gì ạ.

lanph2

Xe buýt

titazunzun

Xe tải

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
Buổi Ọp ẹp lần trước
Có em và cụ Taihoatu cafe với nhau tại chỗ hẹn, cafe Mộc Lan - Hàm Nghi
TỔng quan thì em thấy địa điểm này quá Thuận lợi để Ọp ẹp, chỗ ngôi rộng rãi thoáng đãng, xe cộ đến đậu thoải Mái, bảo Dưỡng chăm chút xe dễ dàng.
Có mấy cụ hẹn đến nhưng bận đột xuất không đến được, cụ Lướt sóng đến đúng giờ hẹn 2h30 xong rất tiếc cụ lại về vì chưa thây ai. Em đến gọi điện thì cụ đã ở Nhà, nên đành hẹn cụ buổi Off lần sau, rất tiếc ạ! Cụ Longchinsu rất muốn đến, đến gần giờ chót - cụ vẫn gọi điện nhưng vẫn chưa ra về được nên báo văng mặt.
Anh em Đã chọn được địa điểm đẹp để off, sau này chốt lịch Anh em lên rồi alo cho nhau chờ đợi tại Mộc Lân cafe - Hàm Nghi, Mỹ Đình
em Báo cáo buổi off t7 vừa qua:
Sau 1 lúc Ngồi cafe cà pháo, bác Taihoatu rất nhiệt tình giúp đỡ em vệ sinh xe tại chỗ (vệ sinh cục bù ga, vệ sinh lọc gió, cổ họng hút, check zoăng dàn cò, xe em quyết Định phải lên hãng thay zoăng xịn, dự trù 450k) thực sự bác Taihoatu làm các thao tác rất Thuần thục và tăng tính tự tin cho cá nhân em sau này có thể tự làm.
Sau đó đến kHám xe bác Taihoatu, bác ý vừa thay zoanq dàn cò + lịch trình bảo dưỡng đều đặn tại Hãng nên xe ngon đét xờ đẹt.
2 Anh em vào rửa tay, rồi thử lượn xe nhau vài vòng quoanh Hàm Nghi để cảm nhận từng xe! Chốt lại ngon cả Đôi ạ! :)) đÁng làm vợ.
2 Anh em bắt tay chia tay nhau về, sau khi off gần 2 tiếng Đồng hồ, và em chân thành cảm ơn tới bác Taihoatu đã hướng dẫn tư vấn vệ sinh bảo dưỡng buổi off này.

Kế hoạch OF tháng 10 này, em xin phép đưa các lựa chọn sau để cac Cụ chọn lưa
thư 1: of cafe, bia tại Mộc Lan - Hàm Nghi
thứ 2: thịt Trâu Đông Anh, Hồ Đại Nải cũng có cái ấy
Thứ 3: Ninh bình thịt dê, rừng cúc phuơng quê cụ Taihoatu. Nên rất nhiều chỗ ăn chơi, xịn, chất mà rẻ
Thứ 4: tam đảo trong ngày, teST sức khỏe vợ 2

Mới các cụ cho ý Kiên ạ!
nghe mấy cụ bàn kế hoạch ọp ẹp lần tới e khoái quá! nhất là vụ nhậu nhẹt,tiếc là ở xa k thì e nhận kèo thơm ni vs các cụ ròi! :)

Chỉnh sửa cuối:

mdong

Xe tải
lanos của em khóa mở cửa bằng cơm, em muốn làm remote thì đến chỗ nào của HN ah, giá cả như thế nào. mong các cụ tư vấn.

lanph2

Xe buýt
lanos của em khóa mở cửa bằng cơm, em muốn làm remote thì đến chỗ nào của HN ah, giá cả như thế nào. mong các cụ tư vấn.
Cụ ở đâu ạ? Em thấy cái này sẵn, thường chỗ nào làm nội thất xe Ô tô thường có, cụ search Google loại và địa chỉ trước cho chủ động.
Cụ có thể tham khảo thêm cái này http://thanhbinhauto.com/374/type-53-Dieu-khien-dong-mo-cua-tu-xa,-bao-dong-oto,-xe-hoi.htm

longchjnsu

Xe buýt
Cụ lamtac có bãi tập xe rộng, thoáng thế :)

titazunzun

Xe tải
vợ 2 cũng xinh rồi cụ ạ :D vợ 2 em bây giừo cũng đang được bà chị và vợ cả leo lên các buổi tối :D