Các bác đánh giá giúp em K3 và Vios..

1.6gli

Xe container
Sunny AT, vẫn dùng phanh tang trống 2 bánh sau, trong khi đó Vios E đã 4 đĩa rùi, mỗi thứ 1 tý vênh 90T cũng có cái lý.
Có hai cụm moayer và "mỗi thứ một tí" mà vênh tận 90 củ?^:)^ thế mà vẫn dc cho là hợp lý thì chịu cụ zồi. Mà mỗi thứ một tý là những thứ gì vậy cụ?

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container
Theo mấy bác như Chấm sáu, truyên triếc thì vios phải rẻ như cái uây tàu đang đi mới là phải :D
Bác lại dỗi zồi, em đang hóng cụ ấy xem "mỗi thứ một tí" kia là những thứ gì? Chứ nếu nguyên 2 cụm may ơ ( đủ hết cả cảm biến abs, cụm phanh đĩa) nhập bên cam bốt ship về tận nơi cũng tầm hơn chục củ là hết đât. :D

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Bác lại dỗi zồi, em đang hóng cụ ấy xem "mỗi thứ một tí" kia là những thứ gì? Chứ nếu nguyên 2 cụm may ơ ( đủ hết cả cảm biến abs, cụm phanh đĩa) nhập bên cam bốt ship về tận nơi cũng tầm hơn chục củ là hết đât. :D
Kụ bùn cười thật, gắn thêm mác Toy + công Toi nữa chả gấp mấy lần là giề, hehe

RAVA

Xe ba gác
-Nhà bác chấm sáu đã mang Ỉn đi thu hôi chưa nhỉ? Toàn chém lấy được xong rồi cun cút luồn cửa sau đi mua Toy mà chả biết ngượng nhỉ, hay đứt mợ nó dồi?:D

babydontcry

Xe đạp
1 phiếu cho vios a. Ngon, bổ nhưng chưa rẻ

1.6gli

Xe container
-Nhà bác chấm sáu đã mang Ỉn đi thu hôi chưa nhỉ? Toàn chém lấy được xong rồi cun cút luồn cửa sau đi mua Toy mà chả biết ngượng nhỉ, hay đứt mợ nó dồi?:D
Toàn xe đời ơ kìa nên may mắn thoát không trong diện recall:))

Chỉnh sửa cuối:

yaris96

Xe đạp
Cụ nói chuẩn ạ. Ý em là ai mua xe chẳng quan tâm đến giá bán lại (càng cao càng tốt, tất nhiên), chứ nếu mong giữ bằng giá mua thì đúng là nên...giữ tiền chứ đừng mua xe làm dề
Bác nói như đại gia ấy nhỉ, tuỳ vào từng người mà mua, bác nhiều xiền mua xe tốt nó phục vụ bác, người kbacs họ mua xe đêr đi lại cho lành theo ý họ và trải nghiệm và chịu trách nhiệm với qđinh của họ.

Chỉnh sửa cuối:

Fisher

Xe hơi
Con Cruze 15 vạn và 30 vạn của bác hỏng gì chưa ạ?:)
Cruze của em 15vạn hơn rồi hỏng mỗi cái rơ le điều hòa với cái giắc cắm châm thuốc lá.... vẫn chạy ngon ợ....còn Cruze của ông bạn chạy kinh doanh k sạn thì thay dây cam 2 lần, mới làm lại côn, thay lốp lần 2 vẫn chạy ầm ầm kiếm cơm hơn 31 vạn rồi....em nhìn vào đồng hồ xe nó tí ngất ạ....

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

ducletrung

Xe container
Cruze của em 15vạn hơn rồi hỏng mỗi cái rơ le điều hòa với cái giắc cắm châm thuốc lá.... vẫn chạy ngon ợ....còn Cruze của ông bạn chạy kinh doanh k sạn thì thay dây cam 2 lần, mới làm lại côn, thay lốp lần 2 vẫn chạy ầm ầm kiếm cơm hơn 31 vạn rồi....em nhìn vào đồng hồ xe nó tí ngất ạ....
Bác chém quá tay,em không tin đâu.Xe Hàn mà chạy 31v chắc lên Thái Nguyên lâu rồi :))

Fisher

Xe hơi
Bác chém quá tay,em không tin đâu.Xe Hàn mà chạy 31v chắc lên Thái Nguyên lâu rồi :))
Em ko chém,xe của em và xe của bạn em đều chạy kinh doanh....gửi xe gần nhau luôn...nếu cụ hay loanh quanh hồ Hoàn Kiếm cụ rất dễ gặp em hoặc em Cruze màu bạc 29A 009.02 cho cụ tốc váy xem hàng luôn....

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Em ko chém,xe của em và xe của bạn em đều chạy kinh doanh....gửi xe gần nhau luôn...nếu cụ hay loanh quanh hồ Hoàn Kiếm cụ rất dễ gặp em hoặc em Cruze màu bạc 29A 009.02 cho cụ tốc váy xem hàng luôn....
Kụ k chém, iem tin kụ vì xe bạn iem SFT mua 2009 chạy giờ này chắc hơn 30 vạn rồi vẫn chạy tốt. Có điều ý kụ ductrung là kụ vào đây mà nói như vậy thì bị cho làm chém đới vì trong này chỉ Toy mới chạy được như thế hoặc chạy mãi chả hỏng hóc giề. :))

Fisher

Xe hơi
Kụ k chém, iem tin kụ vì xe bạn iem SFT mua 2009 chạy giờ này chắc hơn 30 vạn rồi vẫn chạy tốt. Có điều ý kụ ductrung là kụ vào đây mà nói như vậy thì bị cho làm chém đới vì trong này chỉ Toy mới chạy được như thế hoặc chạy mãi chả hỏng hóc giề. :))
Vâng, cảm ơn cụ đã nhắc nhở cụ tin em là em mừng rồi....mời cụ một ly ạ...