Các bác đánh giá giúp em K3 và Vios..

bluesea

Xe hơi
Lành và kinh tế, giữ giá thì V, còn tiện nghi và rẻ trung là K cụ ạ

bixenon

Xe buýt
Lúc đầu mua xe nếu được mới thì cắt nối đắp độ cho phá cách, đi 1-2 năm, được tự mình vặn sửa, thay tháo nó cũng có cái thú cụ nhể :D
Tôi đọc rất nhiều bài của cụ Lưu nhưng chưa thấy cụ này đóng góp được bài nào mang tính chất xây dựng cho diễn đàn , toàn thấy bài mang tính chất chê bai , gây mất đoàn kết , không hiểu cụ này ngoài cái xe Toi của cụ , cụ đã sử dụng những loại xe khác chưa mà toàn thấy chê xe Hàn và cả những xe Nhật khác . Box toy này có cụ RAVA mặc dù k có cảm tình với xe Hàn nhưng dẫu sao cụ ấy cũng không đến nỗi quá ác cảm với các loại xe Hàn và xe Nhật khác như cụ Lưu. Cụ nên đong góp nhiều bài bổ ích cho diễn đàn thay vì post những bài thiếu tính xây dựng có phải tốt hơn không .

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Tôi đọc rất nhiều bài của cụ Lưu nhưng chưa thấy cụ này đóng góp được bài nào mang tính chất xây dựng cho diễn đàn , toàn thấy bài mang tính chất chê bai , gây mất đoàn kết , không hiểu cụ này ngoài cái xe Toi của cụ , cụ đã sử dụng những loại xe khác chưa mà toàn thấy chê xe Hàn và cả những xe Nhật khác . Box toy này có cụ RAVA mặc dù k có cảm tình với xe Hàn nhưng dẫu sao cụ ấy cũng không đến nỗi quá ác cảm với các loại xe Hàn và xe Nhật khác như cụ Lưu. Cụ nên đong góp nhiều bài bổ ích cho diễn đàn thay vì post những bài thiếu tính xây dựng có phải tốt hơn không .
Thôi kụ ợ iem cũng đã đúc kết rùi có thể xảy ra hai trường hợp:
- kụ quả có tuổi rồi nên tính bảo thủ duy ý chí k phải thay đổi được trong ngày một ngày hai.
- Kụ quả đang có lợi ích xung quanh việc nâng TOy và bài xe khác,

Iem thì trường hợp nào cũng thông cảm cho kụ ý, coi như kụ ý là một mem quạt toy khỏe, fun tí xả xì troét, hehe

ducletrung

Xe container
Thôi kụ ợ iem cũng đã đúc kết rùi có thể xảy ra hai trường hợp:
- kụ quả có tuổi rồi nên tính bảo thủ duy ý chí k phải thay đổi được trong ngày một ngày hai.
- Kụ quả đang có lợi ích xung quanh việc nâng TOy và bài xe khác,

Iem thì trường hợp nào cũng thông cảm cho kụ ý, coi như kụ ý là một mem quạt toy khỏe, fun tí xả xì troét, hehe
Không nâng Toy lấy đâu ra xèng mà xây nhà hả cụ :))

1.6gli

Xe container
Khổ cụ lại xơi vang đỏ chắc roài^:)^

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Đặc sản dành đãi khách của các bác ý mờ cụ:))
Iem chả bao h dùng đến vang, trừ phi vang nhầm bên BRL, xác định fun ý mà sao lại phải vang nhau hay nói những điều cay cú mà làm gì.

1.6gli

Xe container
Iem chả bao h dùng đến vang, trừ phi vang nhầm bên BRL, xác định fun ý mà sao lại phải vang nhau hay nói những điều cay cú mà làm gì.
Khổ có mấy bác bên này cứ thực tế cái thế giới ảo này. Bê cả cái danh hão đời thực vào đây nên mới a cay, chim cú cụ ạ. :)) kể ra mà vang đỏ lôi được ra uống thật, chắc chắn các bác ý cũng chả hào phóng thế đâu cụ nhì:))

Chỉnh sửa cuối:

bakinu

Xe hơi
Người Hàn thông minh chứ, nhưng cụ post như thế này thì chính cụ mới có vấn đề :)...
Vấn đề của em là gì hả cụ? Cũng chỉ là chia sẻ quan điểm thôi. Thấy các cụ cứ gắn mác xe Hàn thì ko bền với mất giá này nọ. Chứ em thấy con morning với forte có mất giá lắm đâu

Isu_zu

Tháo bánh
Vấn đề của em là gì hả cụ? Cũng chỉ là chia sẻ quan điểm thôi. Thấy các cụ cứ gắn mác xe Hàn thì ko bền với mất giá này nọ. Chứ em thấy con morning với forte có mất giá lắm đâu
Thế theo cụ thì xe Nhật với Hàn, xe nào tốt và bền hơn? Nếu em ở Hàn, là người Hàn, e cũng sẽ dùng xe Hàn, nhưng e cũng vẫn công nhận xe Nhật vẫn hơn. Cụ thì sao?

Luu Lehong

Xe container
Cụ nên đong góp nhiều bài bổ ích cho diễn đàn thay vì post những bài thiếu tính xây dựng có phải tốt hơn không .
Tùy nhận thức và cách cảm nhận của mỗi người, chứ em vẫn đang đóng góp đấy, chắc cụ ko quen thôi :D

1.6gli

Xe container

mr.tuanzz

Xe máy
K3 ăn đứt Vios rồi, khỏi phải bàn luận nhiều :D

1.6gli

Xe container
-Em cũng đề cử bác danh hiệu "nhân vật của năm" của Viện Pát xờ tơ!:))
Thôi danh hiệu này em nhường bác. Ghi nhận bác diễn hay tuy nhiên đôi lúc còn cay cú nhưng để động viên thì vẫn xem xét châm trước được. Cố lên quả cố là quả đc:))

RAVA

Xe ba gác
Thôi danh hiệu này em nhường bác. Ghi nhận bác diễn hay tuy nhiên đôi lúc còn cay cú nhưng để động viên thì vẫn xem xét châm trước được. Cố lên quả cố là quả đc:))
-Em chả liên quan gì đến "bệnh dại" cả thì làm sao mà với tới được, phải sủa bậy, cắn lung tung và sùi bọt mép thì mới có cơ bác nhẩy!:-"

1.6gli

Xe container
-Em chả liên quan gì đến "bệnh dại" cả thì làm sao mà với tới được, phải sủa bậy, cắn lung tung và sùi bọt mép thì mới có cơ bác nhẩy!:-"
Chả liên quan nhưng trong năm do a cay, chim cú nên còm có khác gì mấy ông trong trại bên Châu Quì đâu. Danh hiệu cao quí ấy bác là số 2 thì k ai là số 1. Bác nhận đê, khiêm tốn mà làm gì? Nó đâu có hợp với phong cách của bác? Bác thích bỏ xừ zồi lại còn cứ giả vờ:P=))

Chỉnh sửa cuối:

cháu lên 3

Xe container
Cứ K3 mà chiến cụ ơi, cái gì chả hơn Vios, riêng độ bền, thì em nói thẳng luôn là chả khác mẹ gì nhau. Xe Nhật cũng đi 10 năm là đổi, xe Hàn cũng đi 10 năm là đổi. Mấy ai đi xe được >10 năm đâu, chiến đi cụ