Các bác đánh giá giúp em K3 và Vios..

RAVA

Xe ba gác
Bác bớt nóng, bớt nóng. Bác cứ kỳ thị vùng miền thế làm sao "miền ngược tiến kịp miền xuôi" ?:)):))
-Bác cứ hay cả nghĩ với tự kỷ quá thế, học cao biết nhiều như bác vẫn còn lo "ngày nghỉ cho ae lái taxi với 3 cái bu lông ốc vít ko biết VN có sx được ko" thì để "miền ngược tiến kịp miền xuôi" em dự là còn lâu lắm!:D

1.6gli

Xe container
-Bác cứ hay cả nghĩ với tự kỷ quá thế, học cao biết nhiều như bác vẫn còn lo "ngày nghỉ cho ae lái taxi với 3 cái bu lông ốc vít ko biết VN có sx được ko" thì để "miền ngược tiến kịp miền xuôi" em dự là còn lâu lắm!:D
Ấy chết bác quá nhời roài. Em xứ mù là gì có điều kiện học, càng không có điều kiện kinh tế như các bác để mà quăng tiền ra mua một mớ bằng giáo sư, tiến sỹ đâu dám nhận mình học cao bác ạ:)). Bác nhắc em nhớ chuyện làm bu lông, ốc vít các bác học cao bằng nhiều toàn giáo sư, tiến sỹ cả nên ba cái chuyện chế tạo bu lông, ốc vít, cái kim sợi chỉ hay mấy cái linh kiện bán dẫn... là chuyện nhỏ nhặt không đáng làm (giết gà đâu cần dao mổ trâu):)). Thế nên mấy việc nhỏ ấy để cho bọn ng.u, dốt hơn nó làm:)) còn các tiến sỹ, giáo sư nghiên cứu chiến lược phát triển ngành công nghiệp lắp giáp ô tô, tầu thuỷ nó mới xứng tầm bác nhề:)):))=))

RAVA

Xe ba gác
Ấy chết bác quá nhời roài. Em xứ mù là gì có điều kiện học, càng không có điều kiện kinh tế như các bác để mà quăng tiền ra mua một mớ bằng giáo sư, tiến sỹ đâu dám nhận mình học cao bác ạ:)). Bác nhắc em nhớ chuyện làm bu lông, ốc vít các bác học cao bằng nhiều toàn giáo sư, tiến sỹ cả nên ba cái chuyện chế tạo bu lông, ốc vít, cái kim sợi chỉ hay mấy cái linh kiện bán dẫn... là chuyện nhỏ nhặt không đáng làm (giết gà đâu cần dao mổ trâu):)). Thế nên mấy việc nhỏ ấy để cho bọn ng.u, dốt hơn nó làm:)) còn các tiến sỹ, giáo sư nghiên cứu chiến lược phát triển ngành công nghiệp lắp giáp ô tô, tầu thuỷ nó mới xứng tầm bác nhề:)):))=))
-Bác càng viết nhiều thì em thấy đúng là...bác ko có điều kiện thật, chắc lại mua bằng theo kiểu đào tạo từ xa thôi!:))

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
Đang siêu xe Vios với Hàn Xẻng K3 cơ mà!:))
E mới đi độ Ben Lỳ về cho oai đây ạ!

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container
-Bác càng viết nhiều thì em thấy đúng là...bác ko có điều kiện thật, chắc lại mua bằng theo kiểu đào tạo từ xa thôi!:))
Bác chả chịu đọc còm của em gì cả:)) em đã bảo với bác là xứ mù còn đang phấn đấu phổ cập tiểu học chửa xong. làm gì có điều kiện kinh tế như bác đâu mà mua bằng giáo sư, tiến sỹ ạ?:)):))

Chỉnh sửa cuối:

Isu_zu

Tháo bánh
Bác chả chịu đọc còm của em gì cả:)) em đã bảo với bác là xứ mù còn đang phấn đấu phổ cập tiểu học chửa xong. làm gì có điều kiện kinh tế như bác đâu mà mua bằng giáo sư, tiến sỹ ạ?:)):))
Phổ cập tiểu học thì đúng là chưa xong, nhưng cứ post nhiều vào là có khi cũng thành ... Kỹ sư đấy :))

typhn

Xe đạp
Cụ cứ ví như là cụ mua nhà cấp 4 nội thành 25m2 với cụ mua nhà liền kề vành đai 3. Cái nào ở thích hơn thì cụ tự chọn. Nhà nội thành được cái giá tốt, giữ giá nhưng chật chội, bụi bặm. Còn nhà liền kề ngoại thành giá mềm hơn , nhưng thoáng mát rộng rãi tiện nghi.

1.6gli

Xe container
Cụ cứ ví như là cụ mua nhà cấp 4 nội thành 25m2 với cụ mua nhà liền kề vành đai 3. Cái nào ở thích hơn thì cụ tự chọn. Nhà nội thành được cái giá tốt, giữ giá nhưng chật chội, bụi bặm. Còn nhà liền kề ngoại thành giá mềm hơn , nhưng thoáng mát rộng rãi tiện nghi.
Quan trọng là sau này bán được giá thì khổ mấy vẫn đành "cố gắng" cụ ạ:)):))

ducletrung

Xe container
Cố gắng sống bẩn thủi,hôi thối,chật tí em cũng chịu được nhưng quan trọng bán giữ giá tí :))

Kamri

Xe buýt
Nếu thế thì đúng là chuối cả buồng

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Kụ so sánh thế hóa ra. . . .hehe

Chôm Chĩa

Xe điện
Nói như ông là mec nó dễ hư lắm dễ hư hơn toy của ông nên ông chọn toy đó mà,Ông khinh người thì có người khinh ông thôi,êch ngồi giếng thì mới xem thường người khác.ai nói ông tôi đi k3.khoe mẻ như ông thì tôi đang đi Bugati có ai biết.con land chắc nuốt xăng phải biết.kinh tế gì.xe hư ông lặn xuông hà nội sửa,chứ kia 3s ở tỉnh nào kô có.
Cai nào kinh tế hơn chắc ông rõ nhất.ông củng như nhiều toy khác.đi xe toy nên chê bai xe khác,kĩ sư và thiết kế của họ.thê giới còn khen họ chứ ông là j mà chê xe hàn.no mà tệ thế sao nó cứ phát triển ầm ầm.nơi nào kô có kia va huyndai ,chưa kể xe tải.xe khách giường nằm kia hd đầy đường,chắc họ dại hơn ông nên mới mua hàn xẻng gì nữa.sao kô thấy xe chất lương cao ,xe tải toyota,sao ở việt nam toàn là huyndai kia kô kìa ,xe họ chở khách.1 tháng họ đi bằng cả năm ông đi.xe toàn cất sợ muỗi đốt mà kô bền mới lạ.
Giám đốc thiết kế người Đức của KIA hình như lên chức CEO rồi chứ bác?:D