Các bác đánh giá giúp em K3 và Vios..

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
-Chờ là chờ thế lào, có mà điên mới bỏ tiền ra mua xe mới, đợi thêm 1 thời gian nữa xem có chú nào chạy lướt rồi mua chớ, iem là nhà kinh tế cơ mà!:))
Em không rõ là cái Vios mới có những cải tiến gì nhỉ?

1.6gli

Xe container
-Chờ là chờ thế lào, có mà điên mới bỏ tiền ra mua xe mới, đợi thêm 1 thời gian nữa xem có chú nào chạy lướt rồi mua chớ, iem là nhà kinh tế cơ mà!:))
Đến cave hoàn lương còn tranh nhau rước về đấy bác. chạy lướt còn ngon chán:)):))

newidea09

Xe tăng
Em không rõ là cái Vios mới có những cải tiến gì nhỉ?
Cải tiến cũng nhiều cụ ạ: xe dài hơn 110mm, thiết kế mới: cụm đèn trước, mặt galang, cụm đèn sau, vành xe, nội thất thiết kế mới trẻ hơn, cụm đồng hồ về chính giữa...
Động cơ và hộp số vẫn giữ nguyên. Cơ bản là thế cụ ạ :D

ducletrung

Xe container
Cải tiến cũng nhiều cụ ạ: xe dài hơn 110mm, thiết kế mới: cụm đèn trước, mặt galang, cụm đèn sau, vành xe, nội thất thiết kế mới trẻ hơn, cụm đồng hồ về chính giữa...
Như cụ sale nói nâng cấp về option là chính.Còn hộp số,đọng cơ,khung gầm vẫn như đời cũ :D

RAVA

Xe ba gác
Đến cave hoàn lương còn tranh nhau rước về đấy bác. chạy lướt còn ngon chán:)):))
-Ờ ờ, ngày trước còn có ông nghĩ là cave nó nghỉ Lễ Tết cơ đấy, khổ thế! Trong rừng rú có khi cả đời chả nhìn thấy con nào ấy nhể?:))

ducletrung

Xe container
-Ờ ờ, ngày trước còn có ông nghĩ là cave nó nghỉ Lễ Tết cơ đấy, khổ thế! Trong rừng rú có khi cả đời chả nhìn thấy con nào ấy nhể?:))
Bác hình như cũng đang có tâm nguyện đổi sang con RAV4 3.5 lướt cho nó kinh tế,thế mà cứ chê em là sao :))

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container
Bác nhắc em mới nhớ có bác còn khen cave ngon hơn vợ đấy:)):))

RAVA

Xe ba gác
Bác nhắc em mới nhớ có bác còn khen cave ngon hơn vợ đấy:)):))
-Bác nhắc thì em mới nhớ ra có mấy chú ở quê trình độ i tờ, chỉ hiểu mỗi nghĩa đen, cái loại đấy có cho đi học thì cũng chỉ để lấy cái bằng về hù dọa ở xứ mù thôi chứ ngu dốt thì vẫn nguyên si, phải ko bác nhể!:))

1.6gli

Xe container
-Bác nhắc thì em mới nhớ ra có mấy chú ở quê trình độ i tờ, chỉ hiểu mỗi nghĩa đen, cái loại đấy có cho đi học thì cũng chỉ để lấy cái bằng về hù dọa ở xứ mù thôi chứ ngu dốt thì vẫn nguyên si, phải ko bác nhể!:))
Hì tay ấy trình chém gió i tờ nên lên trển xứ mù chả có gì lạ hết. Bác nhắc đến trình độ em mới nhớ ra. ( Hic có tí tuổi rồi hay đãng trí bác thông cảm):)) em nhớ có bác khoe trình độ đại học, thuộc loại văn võ song toàn, tự cho mình là trên thông thiên văn dưới tường kỹ thuật. Chưa hết lại còn sống ngay giữa đất thủ đô ngàn năm văn hiến. Ấy vậy mà có mỗi câu cổ nhân dạy rằng "khiêm tốn bao nhiêu cũng chưa đủ, tự cao một chút cũng bằng thừa" cũng chả hiểu nổi nên động nói ra là khệnh, hợm như " đại gia Thạch Sùng". học mãi mà như nước đổ đầu vịt. Bác bảo trách sao Việt Nam nhà ta lại toàn ông nghè, ông cống bằng giấy bác nhề:)):))=))

RAVA

Xe ba gác
Hì tay ấy trình chém gió i tờ nên lên trển xứ mù chả có gì lạ hết. Bác nhắc đến trình độ em mới nhớ ra. ( Hic có tí tuổi rồi hay đãng trí bác thông cảm):)) em nhớ có bác khoe trình độ đại học, thuộc loại văn võ song toàn, tự cho mình là trên thông thiên văn dưới tường kỹ thuật. Chưa hết lại còn sống ngay giữa đất thủ đô ngàn năm văn hiến. Ấy vậy mà có mỗi câu cổ nhân dạy rằng "khiêm tốn bao nhiêu cũng chưa đủ, tự cao một chút cũng bằng thừa" cũng chả hiểu nổi nên động nói ra là khệnh, hợm như " đại gia Thạch Sùng". học mãi mà như nước đổ đầu vịt. Bác bảo trách sao Việt Nam nhà ta lại toàn ông nghè, ông cống bằng giấy bác nhề:)):))=))
-Trình chém vẫn còn "trẻ trâu" lắm, thảo nào cứ đòi bám váy chú Mà tịt mà toàn bị nó ẩy ra!~:>

otohagiang

Xe container

xứ mù về đêm :)

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Cụ cho em hỏi so với city, fiesta thì giá cả thế nào ạ? Em bắt đầu tìm hiểu dòng này.

Ui zời, cụ Rava chán chơi muốn đóng thớt rồi à !!!

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container
-Trình chém vẫn còn "trẻ trâu" lắm, thảo nào cứ đòi bám váy chú Mà tịt mà toàn bị nó ẩy ra!~:>
Bác bớt nóng, bớt nóng. Bác cứ kỳ thị vùng miền thế làm sao "miền ngược tiến kịp miền xuôi" ?:)):))

otohagiang

Xe container
ai đi so HG với HN bao giờ :)
nhưng đêm ở HG luôn có 1 cảm giác rất đặc biệt mà thủ đô mơ cũng không thể thấy
tối lượn lờ ở HG có cảm giác yên tâm và khoan khoái hơn HN rất nhiều, hầu hết bạn em lên chơi đều nói như thế
còn so giàu có HG chắc gì đã bằng được 1 quận của HN mà so

1.6gli

Xe container