[Thảo luận] các bác có ủng hộ cách phân làn mới này không?

Các bác có ủng hộ anh Trọc phân làn theo cách này không?

• Ủng hộ quá đi chứ. Ghét nhất mấy thằng lấn làn.

Lượt chọn: 206 97.6%
  • Không ủng hộ! Chỗ nào có đường là em cứ đi.

Lượt chọn: 5 2.4%

• Tổng bình chọn
    211

benghe

Xe điện
Cái mô hình này chỗ phố nhà em áp dụng lâu rồi nhưng không phải hàng ngày, cụ thể thế này: vào nhà em qua cái phố Vũ Thạnh, 10 ngày tắc cả 11, có chú bán nước ghi lô đề, thuộc dạng xã hội thâm chắc ảnh hưởng đến thu nhập nên thỉnh thoảng hứng lên tiện cái gì vớ được thì xông ra đập mấy bác đi láo.
Mà công nhận dân mình đi cứ có chỗ trống là phi vào, hai bên cứ thế đứng nhìn nhau, chả bên nào chịu lùi bước, thảo nào oánh thắng mấy đế quốc sừng sỏ!

gabeu

Xe tải
Phân làn theo kiểu Việt Nam

Lời người quay Clip:"Anh này là nhà ở đấy, quá bức xúc vì cách chen lấn của mọi người mà đường tắc hàng tiếng đồng hồ, sau khi cùng các anh dân phòng cố gắng phân làn mọi người không được thậm chí còn bị 1 số người chửi bới anh ý, nên anh ấy mới lấy điếu ra dẹp đường"
[YOUTUBE]OdRaJsB5jzc[/YOUTUBE]
Bác này phải được tặng Huân chương vì sự nghiệp an toàn giao thông Việt Nam!

A_ZIZOU

Xe tải
Vương thừa vũ cũng có một bác bán báo, sáng nào cũng gậy gỗ sơn đỏ trắng ra rẹp loạn, giờ mới được cấp thêm cho cái gậy ngon lành, nhưng chưa phũ như bác này, bác này mà xem được thì mai thể nào cũng áp dụng

CongNISSAN

Xe tăng
iem ủng hộ câu giả nhời thứ 1 ;))

inochi

Xe điện
Nếu mà đường thông thì có phải thế này đâu
Bất cập nhiều vấn đề từ: ý thức, giờ giấc, đến hiện trạng giao thông
Vote bác trọc thôi, nhưng đề nghị phang nhẹ tay thôi không lại hỏng cái điếu cày :))

My Mò

Xe điện
Cái này có cụ đưa lên rồi mà. Hôm nay em đọc báo cũng thấy vi déo này lan tràn trên mạng khá nhanh và hầu nhưq có rất nhiều ý kiến ủng hộ và cũng có 1 số ít comment là bạo lực. Em thì em thấy ủng hộ tay này nhưng nhỡ chỉ điếu vào đúng con cháu 5cam thì không biết số phận ông này dư lào

Shang Car

Xe buýt
mình thèm được như anh ấy =))

sh150i1980

Xe tăng
xã hội cần những người như thế này , nếu ai cũng có ý thức thì anh ấy đã ko phải làm thế . em em cũng oánh hết cái bọn bon chen

Phú Ông

Xe container
Nếu mà đường thông thì có phải thế này đâu
Bất cập nhiều vấn đề từ: ý thức, giờ giấc, đến hiện trạng giao thông
Vote bác trọc thôi, nhưng đề nghị phang nhẹ tay thôi không lại hỏng cái điếu cày :))
"Nhân chi sơ, tính bản thiện", con người ta giờ đương bị tha hóa đi những cái tốt lúc được sinh ra, dậy dỗ,... giờ tranh cướp nhau mà đi, người tốt, người thực hiện nghiêm chỉnh thì như bị mất cắp cái gì đó ngay trước mặt mình, thậm chí thành dở hơi trước mặt số đông...! :D
Lực lượng CSGT, lực lượng hỗ trợ... chả thể làm gì được vì số này quá đông...!!!

chuoiviet

Xe hơi
Em nói thật là bây giờ xxx chỉ đứng bắt lỗi vi phạm là nhanh, chứ đến khi tắc đường thì các chú cũng chỉ đứng cho có mặt chứ có làm gì đâu. Như chỗ nhà em ở Lạc Trung vào trường ĐH Kinh Doanh và Công Nghệ Hà Nội. Sáng từ 9h đến 10h chiều từ 2h đến 3h là bọn CA phường đứng bắt SV đi ngược chiều và không đội mũ bảo hiểm đi vào trường. Còn đến lúc tan học thì toàn bị tắc mà thản nhiên không thấy bóng dáng công an phường đâu ^:)^^:)^^:)^. Chỉ toàn SV tình nguyện của trường ra làm việc. Mà mấy bạn đấy thì nói được ai :76::76::76:. Xe cộ không hàng lối, người sau cứ chòi lên phía trước chiếm phàn đường còn lại, tắc hàng tiếng đồng hồ chỉ vì cái kiểu vô ý thức một cách cố tình. Giá như có ai dũng cảm như trên em xin cung cấp điếu cày miễn phí

tap lai

Xe buýt
E nghĩ chỗ đèn xanh đèn đỏ nào cũng bố trí 1 ông đầu trọc năng động này , em nghĩ đường sẽ thông rất nhanh . Hơi bạo lực tý nhưng vẫn phải làm mới thức tỉnh được ý thức người tham gia GT cụ ạ !

Website
www.geotextile.com.vn
Vãi Luyện với ông đầu trọc.
Tiếp tục thế này, thể nào ông đầu trọc này cũng gặp ma sớm thôi.

starlv

Xe buýt
có bác này mà chuyên đứng phân làn thì tốt...xxx đc như thế này chắc tình trạng tắc đường sẽ bớt hơn đây chỉ biết chặn mà ăn..nhưng nên dọa thôi chứ đánh thế thì hok hay cho lắm

bienxedep

Xe máy
Em cũng nhiệt liệt ủng hộ cách phân nàn này, vote cho cụ " Đầu trọc "

Website
www.geotextile.com.vn
Dân tốn không biết bao tiền để các xxx giảm ùn tắc mà không nổi. Giờ bác # đã có giải pháp ngon, bổ, rẻ mà hiệu quả rồi.
Trông mấy ông lấn làn phải quay ngược xe mà chạy [FONT=&quot]như vịt [/FONT]mới thấy hiệu quả của phương pháp này.;))
Ủng hộ bác Trọc

Dung0108

Xe hơi
nhiệt liệt hoan nghêng tinh thần của bác TRọc , cứ xe mà phang chứ đừng có phang vào người mà lại bị kết án đấy bác Trọc ơi,
Hôm nào đi qua em cầm thêm cho bác mấy cái điếu cày nữa:D

Ô tô điên

Xe tăng
từ khi mở cửa tới nay, pháp luật đã ko đc làm nghiêm, ko còn tính răn đe nữa rùi, nên em ủng hộ biện pháp này, ko ưa nhẹ thì phải ưa đòn

yaris 6984

Xe máy
Website
www.facebook.com
Giao thông việt nam giờ là đúng theo kiểu cưỡng bức thì mới được. Cứ phải ăn chửi hoặc ăn đòn như thế kia mới dẹp đường cho xe ngược chiều đi thì ....hắc hắc.. ý thức kém quá thôi.!