[Thảo luận] các bác có ủng hộ cách phân làn mới này không?

Các bác có ủng hộ anh Trọc phân làn theo cách này không?

• Ủng hộ quá đi chứ. Ghét nhất mấy thằng lấn làn.

Lượt chọn: 206 97.6%
  • Không ủng hộ! Chỗ nào có đường là em cứ đi.

Lượt chọn: 5 2.4%

• Tổng bình chọn
    211

thule6

Xe điện
Phải nhân rộng điển hình này các cụ ợ ! nhà cháu ủng hộ cách fưn làn dư lày :D

lanhuong1965

Xe điện
Ô hô,giờ đầu gấu (Giang hồ,người miền Nam gọi thế) chắc có cửa để cộng tác được với chính quyền rồi!!!
*2 phương án trong thớt này,tôi chả chọn phương án nào cả!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

lanhuong1965

Xe điện
Trong Sài Gòn,các bác nghe tin trên kênh giao thông VOV gì đó thì cứ vào giờ cao điểm thường có lực lượng nhân dân tự quản mặc quần dài,áo sơ mi (Nhiều nơi có quần áo riêng cho lực lượng này)cùng xxx ra các giao lộ nóng điều hành giao thông.Hành động,lời nói của lực lượng này theo tôi là cũng có chuẩn mực,chuyên môn !!!
Sao thủ đô Hà Nội không làm theo cách này nhỉ???Nhìn người đầu trọc,mặc quân đùi áo thun,cầm cây gậy...thái độ hùng hổ với người tham gia giao thông (Dù họ vi phạm luật giao thông)tôi thấy thật phản cảm!!!Rủi nếu có xung đột gây thương tích thì sao nhỉ???

zico

Xe hơi
em là em chọn ý số 1 ợ
nói chung là ý thức của dân mình kém lắm. mà cái này là do đâu hở các cụ?
Các cụ đi học bằng lái chắc cũng biết đới
Ko biết em nói có đúng ko?
Buồn cho thế hệ

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Thằng này chắc không bình thường, nhưng em thấy nhiều bác ủng hộ cách hành xử ntn thì chứng tỏ xã hội ngày càng loạn ngay cả trong of.
Cực chẳng đặng thôi Cụ ơi, rơi vào cảnh đó đến bố của Tề Thiên Đại Thánh cũng phải bức xúc. Cụ nói thế xong rồi có bao giờ Cụ đặt dấu hỏi tại sao ý thức dân mình ngày càng tệ không nhỉ? Chính vì xã hội ngày càng loạn nên mới sinh ra những người "không bình thường" như vậy đấy Cụ ạ. Riêng em thì thấy Cụ ấy chả có gì là không bình thường cả.

Chỉnh sửa cuối:

humxam75

Xe điện
Trong Sài Gòn,các bác nghe tin trên kênh giao thông VOV gì đó thì cứ vào giờ cao điểm thường có lực lượng nhân dân tự quản mặc quần dài,áo sơ mi (Nhiều nơi có quần áo riêng cho lực lượng này)cùng xxx ra các giao lộ nóng điều hành giao thông.Hành động,lời nói của lực lượng này theo tôi là cũng có chuẩn mực,chuyên môn !!!
Sao thủ đô Hà Nội không làm theo cách này nhỉ???Nhìn người đầu trọc,mặc quân đùi áo thun,cầm cây gậy...thái độ hùng hổ với người tham gia giao thông (Dù họ vi phạm luật giao thông)tôi thấy thật phản cảm!!!Rủi nếu có xung đột gây thương tích thì sao nhỉ???
Báo cáo cụ, ngoài HN này họ ko ưa nhẹ nhàng đâu cụ ạ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
hoan hô anh trọc, cần nhân rộng mô hình này ra toàn quốc. Đề nghị BCA cấp cho mấy chú xx điếu cầy để vụt. :P
xxx mà vụt lại phản tác dụng. Cứ phải đầu trọc, quần soóc cầm điếu cày nó mới đúng phong cách :))

gLong

Xe tải
xxx mà vụt lại phản tác dụng. Cứ phải đầu trọc, quần soóc cầm điếu cày nó mới đúng phong cách :))
Theo nhà em thì cứ quần đùi áo ba lỗ, đầu trọc, tay cầm điếu là tương đối chuẩn rồi, anh nào mà có thêm ít hoa văn mực tàu vào nữa thì đảm bảo lời nói có trọng lượng hơn rất nhiều đới kụ ạ :))
P/S: Đề nghị nhân rộng mô hình "tự quản" này và lấy những đặc điểm y phục như trên làm đồng phục cho "ngành" mới :))

Luu Lehong

Xe container
Em rất ủng hộ phải quân phiệt thế này! Hằng ngày rất bức xúc với nạn lấn làn của các phương tiện !
Thực ra nếu ý thức GT của mọi người tốt, biết nhường nhịn thì các ngã đường cũng không đến nỗi tắc thậm tệ như thực tế!:(

Website
www.facebook.com
Nhìn thấy mấy thằng lấn làn mợ có thấy phản cảm ko?

Phản thì phản, vấn đề là cái cảm của ai. Báo chí dạo này cũng hay dùng từ phản cảm, đôi khi chú Phóng v viết từ này nhưng cũng chả hiểu nó là gì.

Em cũng ko hiểu nên e ko dùng.

Website
www.facebook.com
Cái dòng bôi đỏ ấy em dự là ngày xưa cụ cũng nằm trong cái " lũ ". Em ghét nhất thằng nào tinh tướng kiểu này, cậy có cái ôtô, cũng biết là chen lấn ko tốt nhưng ko phải ai đi xe máy cũng như cụ nói.

Sao cụ lại tự vơ vào mình thế? Chả có nhẽ......:D

T282B

Xe buýt
Website
phuchoa.com.vn
Quá chuẩn. nhưng đề nghị UBND các phường phải trang bị Đồng phục cho phù hợp. he eh

robin2.0

Xe tăng
e dự xxx thuê ông đầu trọc này. cái này phải đưa lên VTV1 thời sự lúc 7h mới đúng

moicuoivo2

[Tịch thu bằng lái]
Tình cờ em nhặt được clip này trên mạng, thấy phong cách phân làn này có hiệu quả :D.
Theo các bác Hà Nội có nên nhân rộng phong trào này không ?

[YOUTUBE]OdRaJsB5jzc[/YOUTUBE]
cÁC CỤ CÓ NHÌ THẤY KHÔNG?
CHÚ ẤY VỌT RA TỪ ĐÂU ẤY NHỈ? TRONG XE ĐÚNG KHÔNG?

tehuyen1996

Xe tăng
Bầu chú đầu trọc này làm trợ lý cho bác Thăng cho nhanh, chứ thấy bác Thăng chém gió mãi mà chưa thấy thực hiện thay đổi gì cả. Em vote cho chú đầu Trọc

tehuyen1996

Xe tăng
Gương sáng điển hình, cần được nhân rộng.