các bác à em thích cruze 1.6 hơn SE 1.6

VuPhuong

[Tịch thu bằng lái]
Chết bủ mợ! E lỡ mua cruze cuối năm ngoái rồi, cái hồi mà "nó rẻ chứ không đắt" ý :D. Nhưng e thấy mấy cái ống, dây dợ lằng nhằng toàn thấy ghi chữ Goodyear, cái nắp xăng hay cái lọc dầu theo xe nó cũng ghi chữ GM... Mà máy móc (đóng tại nước ngoài -chắc cũng rởm), khung gầm nó rởm thế mà chạy vọt phết, ở tốc độ cao cũng rất đầm và cách âm tương đối ngon các cụ ạ! Nói chung là các cụ nên mua xe nhập, vì em nghe "giang hồ nó đồn rằng" xe trong nước chạy "lâu năm" kiểu gì cũng hỏng!!!
Em xin nói với bác thế này, em làm kỹ sư điện tử. Và em đã từng thiết kế mạch cho một công ty ở Hải Phòng, bác biết cái mạch đó làm gì không?
Nó từng bước hiển thị đèn báo cho công nhân lắp giáp giắc cắm điện của xe hơi biết rằng phải cắm dây nào vào lỗ nào của giắc.

Và công ty đó chuyên cung cấp dây và giắc cắm điện trên xe hơi cho Toyota VN và Vidamco. Còn dây đó có phải của Goodyear hay không em cũng không biết vì em không quan tâm lắm.
EM vẫn khẳng định rằng,xe LD không bao h bằng xe nhập.nếu đủ lúa thì chơi xe nhập, còn nếu tiết kiệm thì chơi xe LD, mà đã tiết kiệm thì nên chọn phương án ngon,bổ ,rẻ mà chơi, Cruze chẳng rẻ hơn La nhập bao nhiêu đâu. Nếu mua Cruze thì tốt nhất chơi xe nhập cho lành.

Dân Nghệ

Xe tăng
E cũng quan tâm đến Cruze và SE từ khi nghe tin Cruze chuẩn bị được bán tại VN, nhưng khi được dự lễ ra mắt mẫu xe Cruze và tham khảo các thông tin tài liệu em quyết lấy SE luôn. và quyết định đó với em là ko có gì phải suy nghĩ. Riêng quả máy của Cruze và phanh ko có ABS thì Vidamco chuối thật.

Orlando2011

Xe máy
Bác nói đúng đấy!
Chọn Xe Nhập cho nó lành. Option nhiều hơn mà quan trọng có ABS.
Nếu bác nào lái Cruze và SE thì thích SE luôn. Vọt và bốc hơn nhiều, mà quan trọng là an toàn (nếu bác nào thích tốc độ)
Nếu ko đủ tiền thì tậu em Cruze cũng được, chạy nhẹ nhàng và giá cũng hợp lý.

Nguyenanhtuan25

Đi bộ
Chào các cụ!
Tui thích và đã xem nhiều bài của otofun. đăng ký mãi giờ mới được. Xin chỉ giáo.

mr.ku'n

Xe buýt
nếu là em thì em chọn se

TuanYen89

Xe tải
Mấy cụ đaò mộ nó vừa vừa thôi @@

vananhducanh

Xe hơi
Máy lac se là máy cn mới, máy cru và ex cùng thế hệ. Rm nói thế đunggs k ah