[Funland] ca này có cách nào cứu k các bác

Ngày xưa phèn thì giờ hết phèn lại càng có điểm nhấn =)))
Thôi cụ cứ yêu thêm nhiều vào cho có trải nghiệm. Chứ yêu phát đầu quất luôn hiếm mà nó phí lắm =)) sau lại chả biết gì.
E xưa cũng thế ngu ngơ ko biết tán gái, tán 2-3 cô chả đổ, sau cũng có kn cũng có 3-4 mối tình .
xong đến tuổi chung kết làm cô vợ kém 6 tuổi gần nhà, giờ 1 vợ 2 con gia đình êm ấm, 2 bên giađình hòa thuận thân thiết yêu thương nhau :D
Dạ cảm ơn bác nhé, chắc em cũng phải yêu để trải nghiệm thôi. Bây giờ chắc chỉ cố gắng cho gái thấy hối hận vì không chọn mình thôi 😁

nếu bỏ qua khoản kinh tế, tiền nong thì cái khoản kia cũng phải "ra gì" đấy! Ko biết độ tuổi 2 người là bao nhiêu, nhưng riêng phụ nữ là cần cái đấy lắm
Khoản này thì em chịu thôi bác ơi tại em chưa thử bao giờ ạ! Còn hàng của em thì bao to nhé( em nói thật)

Quả chữ ký đúng tuồng chèo cải lương thật, đã thế lại còn mấy trái tim chặn đầu đít ^:)^
Thật.nom chả ra gì mà hắn cũng có người thích thích mới đau.
Mấy tay suốt ngày quần áo nuột nà,tay cầm đt mô tô dô la mà ế vêu mồm còn tội hơn. :-"

Isu_zu

Tháo bánh
Cứ chén thôi. À trước tiên phải hôn được đã. Mà khi hôn thì tay phải để đúng vị trí nhé
Phải biết Moon calendar đã cụ. Lại móc ra 1 đống Softina chuyên dùng trong những ngày đầu thì =))