CA Hà nội có ấu trĩ không??? (vụ bắt cóc trẻ con)

wall

Xe tăng
Nói chung vụ này trách cả 2 bên, Viện cũng chủ quan mà nhà chị kia cũng chủ quan, có nhân chứng nói là bệnh viện đã nói xét nghiệm máu rồi.

Mới cả ai cũng ngờ bọn tội phạm bắt cóc trẻ con dã man thế. Hai đứa nhà em đẻ ở Viện C cả, nếu có người mặc blue mà bảo bế cháu đi , em cũng để cho bế chứ.

Giờ chắc Viện C sẽ siết chặt việc đưa trẻ con ra viện thôi :D Hy vọng sớm tìm ra cháu bé kia cho gia đình, 7 năm mới có mụn con trai :D

rgvmen

Xe container
Ông chủ thớt chả biết gì mà chém như đúng rồi nhỉ, thảo nào ở VN trà đá đắt hàng :))

Mr Winter

Xe tăng

xanh_tim

Xe đạp
bệnh viện ở mềnh làm ăn tắc trách quá..

HieuPV

Xe hơi
Website
www.google.com.vn
Ối thằng này nó làm Sự àh, mà dọa nghe chuyên nghiệp thế. Tổ Shư Papa nhà nó, lên OF để fun mà nó còn dọa dẫm này. Mày trừ vào đầu thằng papa nhà mày ý, tao là ghét nhất cái loại "N.g...u còn tỏ ra Nguy hiểm"
Cụ này chắc đang say rùi, ko nên nói như thế cụ nhé!

trungnn

Xe tăng
Em đoán chắc mấy chú Phóng là lại nghe hơi nồi chõ rồi. *** ai xét nghiệm ADN với bố nếu tìm theo kiểu đấy. Bao giờ cũng phải theo đằng ngoại nghĩa là mẹ, dì, con của dì, cậu ( nhưng con của cậu lại không được), bà ngoại vì kiểu gì cũng là con cháu đằng ngoại còn đằng nội thì không chắc.

MyMac

Xe điện
em chả phải sự với hình gì, và phải xin lỗi trước gia đình có con mất tích kia, vì em chỉ dự tình huống có thể xảy ra thế này:

1 là: Đúng là có vụ bắt cóc trẻ sơ sinh thật, và cháu bé đấy là con đẻ của cả 2 vợ chồng thật, thì các cụ mợ đọc báo chí thấy hết rồi

2 là: Có thể là một vụ bắt cóc giả, do cô vợ tòm tem gì đó nên có mang dưng không bỏ được, mà chồng và cả nhà thì cứ chắc mẩm 100% là con mình chỉ có mỗi cô vợ và có thể thêm 1 ai đó biết sự thật. Do đó đến ngày khai hoa nở nhụy thì mới bài binh bố trận quả bắt cóc này vì nếu lộ ra là con người khác thì hết đường về nhà. Nếu đúng thế thì hiện cháu bé sẽ được chăm sóc ở một chỗ nào đó mà mẹ cháu vẫn biết dưng cả nhà không ai biết; và cũng giải thích là tại sao CAHN lại mời đồng chí chồng lên làm việc liên quan đến xét nghiệm các thứ này nọ.

Đấy là em chỉ dự thế thôi nhá, trúng thì trúng mà chả trúng thì trật b-(
Kụ này hài quá, ní nuận cứ như bạn Hình em bạn Sự.

29S2929

Xe tăng
E là e ko biết nhưng quả này có thằng mất chức và mấy thằng khác nghỉ hưu non. Hix, nghĩ cũng tội cho gia đình em bé đó quá.

em thấy tội cho cả bé vừa tìm được ,nếu đây kô phải là bố bé thì sao:(

binh.bich

Xe buýt
Ca này có con cũng hơi khác thường nên em thấy "nhầm" cha là cũng có thể? CA HN đầu bã đậu quá

xuantien_mobis

Xe lăn
Ca này có con cũng hơi khác thường nên em thấy "nhầm" cha là cũng có thể? CA HN đầu bã đậu quá
Bác biết thông tin gì về họ mà lại viết cái dòng đỏ này thế ạ?

Có phải do Cụ đọc bên vnexpress:
Sau khi đọc thông tin về nghi án bắt cóc bé Phạm Xuân Trường, nhiều độc giả đã viết thư về VnExpress cung cấp thông tin. Độc giả Nguyễn Việt Hùng cho biết, cuối tháng 10 anh đưa em gái đến Bệnh viện phụ sản trung ương để sinh. Sau khi sinh, em gái anh được xếp vào tầng 6 nhà G để chăm sóc. Tại đây, có một sản phụ được xếp nằm cùng phòng.
"Sản phụ này khi sinh nở không mang theo tiền, không có người thân đi theo. Mọi sinh hoạt trong bệnh viện đều nhờ cậy vào những người trong phòng. Mọi người thấy thương 2 mẹ con nên đều quyên góp", anh Hùng viết.
Mẹ anh kể lại, có một phụ nữ đeo khẩu trang vào thăm sản phụ này và đưa cho chị ta 500 nghìn đồng, ngỏ ý muốn xin đứa bé. Lát sau người này dắt theo một phụ nữ vào thăm. Sau khi xem đứa bé, chị ta nói là con gái nên không muốn nhận, nếu là con trai sẽ xin và cho sản phụ kia 50 triệu đồng.
"Liên kết hai sự việc với nhau tôi nghi ngờ người phụ nữ vào thăm sản phụ kia có thể liên quan đến vụ bắt cóc", độc giả Hùng viết."

Sản phụ này không phải là chị Thơm - Người bị bắt cóc con đâu Bác nhé, em sợ Bác nhầm, còn nếu không nhầm thì Bác cung cấp thông tin để mọi người tham khảo thêm.

Chỉnh sửa cuối:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
em chả phải sự với hình gì, và phải xin lỗi trước gia đình có con mất tích kia, vì em chỉ dự tình huống có thể xảy ra thế này:

1 là: Đúng là có vụ bắt cóc trẻ sơ sinh thật, và cháu bé đấy là con đẻ của cả 2 vợ chồng thật, thì các cụ mợ đọc báo chí thấy hết rồi

2 là: Có thể là một vụ bắt cóc giả, do cô vợ tòm tem gì đó nên có mang dưng không bỏ được, mà chồng và cả nhà thì cứ chắc mẩm 100% là con mình chỉ có mỗi cô vợ và có thể thêm 1 ai đó biết sự thật. Do đó đến ngày khai hoa nở nhụy thì mới bài binh bố trận quả bắt cóc này vì nếu lộ ra là con người khác thì hết đường về nhà. Nếu đúng thế thì hiện cháu bé sẽ được chăm sóc ở một chỗ nào đó mà mẹ cháu vẫn biết dưng cả nhà không ai biết; và cũng giải thích là tại sao CAHN lại mời đồng chí chồng lên làm việc liên quan đến xét nghiệm các thứ này nọ.

Đấy là em chỉ dự thế thôi nhá, trúng thì trúng mà chả trúng thì trật b-(
Em thấy giả thuyết thứ 2 của cụ này có lý. Vote cụ

Hến Bột

Xe buýt
Nhà cháu đồ rằng Cái Nhà báo kia không hiểu rề và đưa tin sai thôi, chứ chuyên môn bình thường của xxx làm sao lại ấu trĩ vậy được.

hcmt

Xe điện
Nhưng mà nhà này 7 năm mới có con thì cũng đáng xem lại. Biết đâu chị kia tòm tem thì sao. Bố cháu bé dàn dựng nhận con như cụ DOGIA giả thuyết ấy. Anh chồng bầy giờ được dịp không nhận nữa. Còn gia đình cứ tưởng nhà mình nên làm ầm lên. Nhiều khuất tất phết

mai.thanh10

Xe container
Sáng sớm em cũng nghe bản tin chào buổi sáng. Đang chờ kết luận của bên Giám định ADN. Em phì cười với gấu: lỡ con thằng hàng xóm với vợ mình thì sao? Gấu 1 lúc sau mới hiểu ý em.

Leopon

Xe tăng
chỉ cần tra hỏi cái lũ mất dạy đấy là ra thôi mà. nhung chắc ông bố cũng đa nghi như 1 cụ nào đó nên tiện thể nhờ kiểm tra luôn có phải là con mình hay không

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Nói chung em nghĩ - đã là điều tra đã là xác minh thì làm sao cho chuẩn thì làm, có những khả năng chỉ chiếm 0.999% thì cũng p' loại trừ -> đó chính là khả năng con của ông hàng xóm :) Vì vậy tốt nhất là xác minh qua ADN với mẹ :D

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Fun thì được. Nhưng nói người ta ấu trĩ thì hơi quá. Ông chồng cho xét nghiệm kiểu này tự nhiên lại có cái lợi.
Nếu đứa con đấy ko phải con ông chồng thì ông chồng cũng chả muốn tìm hiểu thêm nó có phải con của bà vợ ko. Tìm làm cái gì cơ chứ?

maybach57

Xe tăng
Em cũng thấy thế. CA nhà mình thật thà quá nhỉ. :D