[Funland] Các kụ chuẩn bị gì khi AI cạnh tranh

My Hao

Xe điện
Nhiều cụ trên này cũng là AI không chừng.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Nhiều cụ trên này cũng là AI không chừng.
Hay kụ cũng là AI nhể. Em cày sấp mặt luôn mà nhìn số km hẻo quá. Kụ km thì thôi rồi lượm ơi! Cuối năm đổi mã lực ra tiền nhẽ kụ phải kiếm mấy tỷ bạc

NayruLove

Xe buýt
Chat GPT cũng gặp nhiều thách thức các cụ ạ, đợt này trả lời kém đi, rồi lại dính vào mấy vụ kiện, đòi bồi thường tri thức, thông tin huấn luyện....

khanhnguyen09

Xì hơi lốp
Sau này chém gió với các ụ, em sẽ bảo thằng AI của em chém với các cụ. :))

My Hao

Xe điện
Hay kụ cũng là AI nhể. Em cày sấp mặt luôn mà nhìn số km hẻo quá. Kụ km thì thôi rồi lượm ơi! Cuối năm đổi mã lực ra tiền nhẽ kụ phải kiếm mấy tỷ bạc
Nhờ giời, nhờ min mod, mỗi năm chia tiền mã lực nhà em cũng được cái Tết tươm tất.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Dùng AI làm phan cuồng có lẽ chuẩn nhất. Chứ bên thớt kia mấy ông fance nhiều còm ngô nghê lắm. :))

RongPhuongBac

Xe điện
AI chỉ có công năng mạnh nhất là nó thực hiện ý tưởng của nó trên máy tính điện tử. Người không dùng điện tử nhiều thì miễn nhiễm với ảnh hưởng của nó thôi. Cái mà AI hơn người ở chỗ nó có vô khối kiến thức mạng liên kết với máy chủ để vẽ ra ý tưởng nhưng nó không thể lấy vợ lấy chồng được :D.

NayruLove

Xe buýt
AI chỉ có công năng mạnh nhất là nó thực hiện ý tưởng của nó trên máy tính điện tử. Người không dùng điện tử nhiều thì miễn nhiễm với ảnh hưởng của nó thôi. Cái mà AI hơn người ở chỗ nó có vô khối kiến thức mạng liên kết với máy chủ để vẽ ra ý tưởng nhưng nó không thể lấy vợ lấy chồng được :D.
Nhưng, giờ còn ai không dùng điện tử nhiều đâu hả cụ?
Mới lại nghĩ không dùng, không liên quan, không ảnh hưởng thì cũng chưa chắc đúng, cụ đã nghe hiệu ứng cánh bướm chưa,
Ngày xưa nghĩ là không phải nước công nghiệp, không bị ảnh hưởng. Nhưng biến đổi khí hậu, rác thải công nghiệp đội lốt thiết bị điện tử... vẫn thải vào các nước thế giới thứ ba, chịu hậu quả nặng nề :-??
Nó là những xu hướng không gì ngăn cản nổi, không theo thì tụt hậu, bị đẩy làm pháo hôi chịu hậu quả trước tiên, thế mới khổ :(

3doxoc

Xe đạp
Có lẽ chưa nên khẳng định nó không thể lấy vợ lấy chồng được cụ ạ.
Sẽ có cạnh tranh giữa vợ thực và vợ ảo mất
Ngoại tình với AI - VnExpress Đời sống

RongPhuongBac

Xe điện
Nhưng, giờ còn ai không dùng điện tử nhiều đâu hả cụ?
Mới lại nghĩ không dùng, không liên quan, không ảnh hưởng thì cũng chưa chắc đúng, cụ đã nghe hiệu ứng cánh bướm chưa,
Ngày xưa nghĩ là không phải nước công nghiệp, không bị ảnh hưởng. Nhưng biến đổi khí hậu, rác thải công nghiệp đội lốt thiết bị điện tử... vẫn thải vào các nước thế giới thứ ba, chịu hậu quả nặng nề :-??
Nó là những xu hướng không gì ngăn cản nổi, không theo thì tụt hậu, bị đẩy làm pháo hôi chịu hậu quả trước tiên, thế mới khổ :(
Em dùng từ không dùng nhiều, khác với không dùng. Em ví dụ như FB nhé, cụ dùng ít thì tất nhiên ít bị ảnh hưởng bởi nó, thời gian này bạn bè cụ đăng ảnh du lịch xa, ăn uống ngon lên FB trong khi cụ là người ít dùng thì cụ không sinh ra ý niệm mình phải như họ, đúng không ạ?

RongPhuongBac

Xe điện
Có lẽ chưa nên khẳng định nó không thể lấy vợ lấy chồng được cụ ạ.
Sẽ có cạnh tranh giữa vợ thực và vợ ảo mất
Ngoại tình với AI - VnExpress Đời sống
Cái này điện tử mất thì nó sẽ mất. Cái em nói là nó không thể thay thế đời sống con người, ví dụ phòng the nọ kia, 2 cỗ máy đực và cái nó sinh hoạt kiểu gì để sung sướng nhỉ :v

cadilac30

Xe tăng
Em chả lo , culy như em AI chả làm gì được