BVC BVC 2014-Tháng 6 trời mưa, trời mưa không dứt.

safenoodles

Xe cút kít
Mợ mỳ trả rượu em mà chưa trả nhời em nhé! Thằng cu nhà mợ giờ chắc lớn tướng rồi ấy nhỉ :D Giờ có khi thành lái xe chở mẹ ... đi off mới máu ;))
Em vẫn cô đơn cụ ạ, 6 năm rồi, nhanh quá cụ nhỉ? F1 nahf em học lớp 4 rồi. Trộm vía cháu rất kháu khỉnh, đáng yêu.
Cụ cưới mà ko báo cả nhà gì cả. :D

Bắc Âu

Xe điện
Em vẫn cô đơn cụ ạ, 6 năm rồi, nhanh quá cụ nhỉ? F1 nahf em học lớp 4 rồi. Trộm vía cháu rất kháu khỉnh, đáng yêu.
Vẫn cô đơn và o truong 6 năm à, chán nhỉ.;))

Ellacos

Xe tăng
Nhà dạo này nhiều khách ghê :-?

HiPP

Xe tải
Theo như Mỳ thì cụ là Sơn_pm ạ :)
Để lại số alo cho em nhé

Mỳ : sức hút... Nà hút sức Mỳ nhờ :))
Hipp : lặn và lên bất chợt :D để lại số alo cho em
Số của anh lúc nào cũng dưới chữ ký nhé Punk :)

Quách Tỉnh

Xe buýt
Với tính cách này thì chẳng có lợi chẳng hại gì đến em hay mn cả.. Chỉ thấy chính chủ có sở thích " gây tò mò, thích thể hiện sự đặc biệt với mn " k phải là tính cách nổi lên từ cụ sơnpm thôi : cứ quote lại bài của từng ng rồi kể gần kể xa về mỗi ng ( tất nhiên là cụ k nói k hay k tốt về ai mà chỉ nói về kỉ niệm" trong khi phải đoán già đoán non thì cụ thấy vui sao :) nếu vui thì cụ cứ tiếp tục thôi, cũng chẳng ai thắc mắc lâu đâu..!
Cá nhân em chỉ tiếc những ai coi mình là bạn còn ngược lại thì k ạ. Và đặc biệt những người bạn em đã chơi thì em nghĩ k có mấy ai quý mến em và mn lại úp mở ntn... Nếu là vì lý do riêng thì chúng em chịu thôi.. Chỉ mong cụ/mợ nhanh chóng cho biết rõ để gặp nhau ôn lại kỉ niệm cho cs đã vốn mệt mỏi này bớt âu sầu... Và nếu cụ cũng chỉ thoảng nhớ, thoảng vui khi nghĩ lại kỉ niệm xưa vs mn mà k muốn giao lưu thì cứ giữ trong lòng, đâu nhất thiết phải nói ra.. Càng k nhất thiết phải nc nửa vời... :) nv để làm gì đâu
Dù là ai, chúc cụ luôn vui , punk ! :)
Em vẫn là em mà mợ, em không thể hiện gì cả mà chỉ ghé qua nhà chào mn chút thôi, em báo cáo rồi mà. sorry mợ vì em không đáp ứng kỳ vọng của mợ với em.

Mà mợ vẫn thi thoảng đa sầu đa cảm thế nhỉ, hồi trước cũng thế :)

Quách Tỉnh

Xe buýt
Chắc là duyên muộn chưa tới, thôi đành chờ mợ.
Hehe, thằng cu đã lớp 4 rồi.
Chuyện của em là em bị... Đắng ... à mà thôi :D

ZynZyn

Xe lăn

ZynZyn

Xe lăn
Nếu ctrinh lần này Tê tham gia đc khâu chuẩn bị thì đóng trực tiếp luôn
Nhưng 7/9 mình trên Mai Châu Zyn ạ. giờ em chưa biết số tk để em nộp quỹ 2 tháng nay :D